Tiêu chuẩn của một cốt vợt hợp mặt Tầu

Trainee

Đại Tá
Không có nên thiếu là đúng rồi, nếu có giờ anh đang chat với Ngoại trưởng Mỹ rồi chứ không ngồi VN nữa đâu, mình đúng là xịt thật, cố gắng lắm rồi đó, nhưng không được trời phú cái đó, hơi buồn về điều đó.

May ông trời cho được sự kiên trì và cứng đầu, thành ra cũng không đáng tủi lắm

Nói thật lòng đó, không phải diễn lấy like đâu.:)
Ha ha, bác cứ vui tính, hôm trước mấy chữ của @drsan có chữ Tài, em bảo ku Archer thiếu là thiếu lời @drsan, chứ không phải bảo bác thiếu! Em chưa đủ tư cách bình luận, chỉ vì tên kia nói thiếu lời thì nhắc thôi :)!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ha ha, bác cứ vui tính, hôm trước mấy chữ của @drsan có chữ Tài, em bảo ku Archer thiếu là thiếu lời @drsan, chứ không phải bảo bác thiếu! Em chưa đủ tư cách bình luận, chỉ vì tên kia nói thiếu lời thì nhắc thôi :)!
Nói thật lại cứ tưởng đùa, cảm nhận cá nhân trình A mà (tự mình đánh giá mình khi lớn tuổi là chuẩn nhất, vì chả ai biết hết được mình như thế nào trừ mình). Tài như anh giai thì đã chả phải ... thế này:(

Mà chuyển về chủ đề chính đi, không lại có CLB NHỮNG NGƯỜI PHÁT ĐIÊN VÌ @Trạng .... CÁ lại khổ Mod Min lắm ợ :D:D:D:D:D

Chủ đề @Trạng .... CÁ cho chìm xuồng nhé

drsan

Thượng Tá
Thiếu mất chữ Tài, chữ Tài trong câu Trọng Nghĩa khinh Tài ! :D
Tài ở đây là tài năng! "Trọng Nghĩa khinh Tài" ..@trainee này không khinh "tiền" như các cụ nói được đâu! Không có tiền cũng là 1 tội đó! Có một câu nói: Người tài không có tiền là một bất hạnh! Còn nhiều tiền thì đọc bài này nhé
http://www.bbc.co.uk/vietnamese/culture_social/2014/11/141121_being_rich_worth_it_vert_cap

Trạng .... CÁ

Đại Tá

Trainee

Đại Tá
Tài ở đây là tài năng! "Trọng Nghĩa khinh Tài" ..@trainee này không khinh "tiền" như các cụ nói được đâu! Không có tiền cũng là 1 tội đó! Có một câu nói: Người tài không có tiền là một bất hạnh! Còn nhiều tiền thì đọc bài này nhé
http://www.bbc.co.uk/vietnamese/culture_social/2014/11/141121_being_rich_worth_it_vert_cap
Hì em xin lỗi các bác, nhưng quanh nhà em có cả lò thơ thẩn, Kiều, ... ông già em lại từng làm biên tập Hội thơ Đường nghiệp dư ở tỉnh, ... chữ Tài trong câu đó là Xiền đó bác. Chứ không ai trọng nghĩa khí mà khinh tài năng đâu.
Em hơi tếu với bác Trạng tý thui, .... bác ấy hiểu đúng ý em đó :D
So-ri bác Trạng tý, em stop, hì!

archer

Đại Tá
Không có nên thiếu là đúng rồi, nếu có giờ anh đang chat với Ngoại trưởng Mỹ rồi chứ không ngồi VN nữa đâu, mình đúng là xịt thật, cố gắng lắm rồi đó, nhưng không được trời phú cái đó, hơi buồn về điều đó.

May ông trời cho được sự kiên trì và cứng đầu, thành ra cũng không đáng tủi lắm

Nói thật lòng đó, không phải diễn lấy like đâu.:)
Khổ, hắn nói thế là mình lại phải Like 1 cái, ức quá, biết bị nừa mà vẫn phải nhắm mắt đưa chân :D

archer

Đại Tá
Hì em xin lỗi các bác, nhưng quanh nhà em có cả lò thơ thẩn, Kiều, ... ông già em lại từng làm biên tập Hội thơ Đường nghiệp dư ở tỉnh, ... chữ Tài trong câu đó là Xiền đó bác. Chứ không ai trọng nghĩa khí mà khinh tài năng đâu.
Em hơi tếu với bác Trạng tý thui, .... bác ấy hiểu đúng ý em đó :D
So-ri bác Trạng tý, em stop, hì!
Mấy cái này ko nên kĩ quá anh ạ, cỡ như Vũ Khiêu, Lê Văn Lan, Dương Trung Quốc còn thừa gạch xây lâu đài nữa là ;)

fangaoning

Thượng Sỹ
E được nghe nhiều cao thủ nói rằng cốt X cốt Y ... hợp với mặt Tầu. Nhưng thiết nghĩ phải là mặt Tầu hợp với những dòng cốt thoả mãn các tiêu chí A, B, C ... thì đúng hơn. Những cốt X, Y ... đó thoả mãn các tiêu chí A, B, C ... kể trên thì được coi là hợp với mặt Tầu. Với những bí ẩn chưa (mà có lẽ là không) bao giờ nhà sản xuất có thể tiết lộ, mặt Tầu vẫn luôn tạo ra khát khao tìm hiểu và chinh phục với các tay vợt. Chính vì lẽ đó e lập topic này để a e trao đổi, bình luận, chém gió về các tiêu chí của một cốt vợt hợp mặt Tầu, càng đầy đủ, chi tiết càng tốt ạ, thank các pro

Không chém chứ cốt này hợp mặt tàu này 5 lớp gỗ.
Do không có thời gian chơi nên bán cả bộ vợt giá rẻ 950k
Cốt butterfly Adolescen tem bạc
Mặt đen Bejing tuttle 3 (đánh hay hơn H3)
Mặt đỏ: Tenergy 64 kích thước hơi hụt không ảnh hưởng nhiều.

lh: 091-444-11-66 (mình ở Cầu Giấy, 40 tuổi cho dễ xưng hô)
View attachment 46737
View attachment 46738

Bình luận từ Facebook