Tiết Học Giao Bóng Với Lưu Quốc Lượng

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Các bạn đều biết giao bóng khá quan trọng trong môn bóng bàn, hôm nay mời các bác tham dự tiết học giao bóng với Lưu Quốc Lượng
Bài này LQL mong muốn VĐV mình luyện cách đem tâm thái như đang chơi trò chơi vào trận đấu thật sự, vì những thời khắc quan trọng như đấu giải Olympic tâm lý sẽ ảnh hưởng nhiều đến động tác của VĐV
Mặc dù đã nghỉ thi đấu đỉnh cao đã lâu nhưng thân thủ của LQL vẫn còn quá tuyệt :D
Ngoài giao bóng qua lưới không chạm mặt vợt ở trên, pác ấy còn thị phạm giao bóng đến điểm mong muốn đó là ống kính camera của phóng viên

huyducphamvn

Đại Uý
ông Lượng hồi trước xài gai quái đản gì mà giao banh thấy ghê :v.
Giờ hên là bỏ luật che tay và tăng lên bóng 40 rồi ổng mới giải nghệ, ko thì đám trẩu tre còn chết với ổng dài dài :v.

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
ông Lượng hồi trước xài gai quái đản gì mà giao banh thấy ghê :v.
Giờ hên là bỏ luật che tay và tăng lên bóng 40 rồi ổng mới giải nghệ, ko thì đám trẩu tre còn chết với ổng dài dài :v.
Ổng đánh Stiga Clipper 7 lớp gỗ
FH: 729 802/TSP SPINPIS
BH: STIGA MENDO MP
Lúc gần giải nghệ thì đánh cây STIGA SUPER CARBON

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá
Các bạn đều biết giao bóng khá quan trọng trong môn bóng bàn, hôm nay mời các bác tham dự tiết học giao bóng với Lưu Quốc Lượng
Bài này LQL mong muốn VĐV mình luyện cách đem tâm thái như đang chơi trò chơi vào trận đấu thật sự, vì những thời khắc quan trọng như đấu giải Olympic tâm lý sẽ ảnh hưởng nhiều đến động tác của VĐV
Mặc dù đã nghỉ thi đấu đỉnh cao đã lâu nhưng thân thủ của LQL vẫn còn quá tuyệt :D
Ngoài giao bóng qua lưới không chạm mặt vợt ở trên, pác ấy còn thị phạm giao bóng đến điểm mong muốn đó là ống kính camera của phóng viên
sao bro ko tham gia nhóm biên dịch của anh em nhỉ, tiếng phổ thông của bro rất tốt mà. U welcome.

backhand-ghost

Đại Tá
sao bro ko tham gia nhóm biên dịch của anh em nhỉ, tiếng phổ thông của bro rất tốt mà. U welcome.

huyducphamvn

Đại Uý
cha nội hồi banh 38 ổng vô bạt đùng đùng, nhìn thấy sợ
lên banh 40 ổng hết bạt, gặp Kim Taek Soo thua và ít lâu sau giải nghệ
thế mới thấy được trái banh nó quan trọng cỡ lào :v

huyducphamvn

Đại Uý
Ồ em theo dõi bóng bàn chắc lâu hỉ, biết Kim Taek Soo luôn, ông này có qua VN đánh CVV lần nào chưa?
em mới đánh bóng bàn được 3 năm à anh ơi :v. Lâu đâu mà lâu. Chỉ là hay tìm tòi thôi. :D :D :D :D :D

LQL phát ác ko phải vì cái mặt gai FH mà dã man ở cú xoay mặt phát bằng BH thì phải
Ông đó phát vừa bằng gai vừa bằng mút, tay ổng dẻo quẹo. Giờ ổng có 1 truyền nhân hao hao giống là Wang Zengyi, phát cũng ác mà ko bằng thôi. :v

Bình luận từ Facebook