Thực hư trận cầu giữa Hùng (Gà)-Tam Kỳ vs Bảo (Cầu vồng)-Đà Nẵng

nam_chem

Trung Uý
Bác dr mặt chết nói đúng đó. nam_chem và lqphuong vào sửa lại thành bia hết đi.

Kẻo có mấy anh ... đến cổ vũ nữa thì nguy.

Bác Radical nói cũng có lý vậy thì mình sửa lại trận thư hùng 1.200 bia nha?

lqphuong

Đại Uý
Mới chém đc mấy luồng gió nhè nhẹ mà mấy Bác đã la rồi...thôi, e vào chùa ăn chay và đọc kinh Phật tiếp đây ạ !

nam_chem

Trung Uý
Bên lề trận đấu HÙNG GÀ QNAM VS BẢO CẦU VỒNG ĐN

Để tiện cho việc theo dõi và cập nhật thông tin trước trận đấu căng thẳng sẽ diễn ra giữa hai cao thủ nam_chem xin mạo muội biết gì viết nấy mong các đồng môn chém nhẹ tay và thêm ý kiến vào nha.
Bảo Cầu Vồng Đà Nẵng được biết là một cao thủ đã và đang thống trị tại Đà Nẵng; với những quả giậc sung chặn đẩy đều 2 càng nên có thể nói là khó tìm ra điểm yếu.
Về phía Hùng Gà Tam Kỳ điểm mạnh giậc đều 2 càng tuy nhiên được mệnh danh là TÀU LỬA BẮC NAM nên khi gặp bảo chắc chắn sẽ phải tốn nhiều sức lực hơn các trận khác.
Bênh cạnh trận đấu này còn một trận mà giới bóng bàn Quảng Nam và Đà Nẵng không thể không nhắc đến là trận gặp gỡ và giao lưu giữa hai lão làng trong giới bóng bàn Quảng Đà: drmatchetzoola vs Bác Nguyễn Phê. Đây chính là trận đấu đại diện cho tinh thần giao lưu thâm tình mà Đà Nẵng và Quảng Nam như là hai anh em. Xét về khía cạnh bác drmatchetzoola đang sở hữu ĐỘC ÁC KIẾM nên sẽ có phần nào gây khó khăn cho đối phương, với sự di chuyển linh hoạt oánh hết mình (cấm khán giả đứng gần) thì phía bên kia chắc chắn sẽ rất mệt khi buộc phải theo nhịp độ trận đấu. Còn về phía Bác Nguyễn Phê là người dày dạn kinh nghiệm trong trận mạc sẽ được tận dụng tối đa để đối phó; mặt khác với những quả giậc bóng xoáy lên và xuống hiệu quả chắc rằng bác drmatchetzoola cũng sẽ phải thận trọng trong trận đấu.
Xét về toàn diện thì hai trận đấu này đều có sự căng thẳng và kịch tính mặc dầu có những tính chất khác nhau.

vanpsg

Binh Nhì
Mình nghe danh Hùng gà nhiều rồi, khi Hùng gà đánh ở Bình Dương có lối đánh rất khó chịu, giá như mà đi xem được trận này thì hay biết mấy. Chúc Bác Hùng thắng lợi

nam_chem

Trung Uý
Mình nghe danh Hùng gà nhiều rồi, khi Hùng gà đánh ở Bình Dương có lối đánh rất khó chịu, giá như mà đi xem được trận này thì hay biết mấy. Chúc Bác Hùng thắng lợi
Có thể nói vậy, Hùng gà phông độ còn tốt hơn trước nữa, hiện nay Hùng gà đang tu luyện chờ ngày khai cuộc, nếu như bác có thời gian thì đi du lịch Hội An và cổ vũ cho trận này nhé!

vanpsg

Binh Nhì
Có thể nói vậy, Hùng gà phông độ còn tốt hơn trước nữa, hiện nay Hùng gà đang tu luyện chờ ngày khai cuộc, nếu như bác có thời gian thì đi du lịch Hội An và cổ vũ cho trận này nhé!
Mình nghĩ trận đánh này Bảo cầu vồng có phần nhỉnh hơn về kỹ thuật, nếu Hùng gà lơ là sẽ khó thắng

nam_chem

Trung Uý
Mình nghĩ trận đánh này Bảo cầu vồng có phần nhỉnh hơn về kỹ thuật, nếu Hùng gà lơ là sẽ khó thắng
Xét về kỹ thuật thì Bảo Cầu vồng trên tay, tuy nhiên về mặt tinh thần và độ lỳ lợm trong chiến trận thì nghiêng hẳn về phía Hùng gà.

lqphuong

Đại Uý
Toàn thấy mấy ông Quảng Nam vào chém gió...chẳng thấy Đ.Nẵng đâu cả. Trận này chắc 100% là tin vịt rồi !

waa

Đại Uý
Nếu anh Bảo áp dụng chiến thuật đôi công 2 càng, không giao bóng xuống cho anh Hùng gà moi thì cửa thắng cũng rộng chứ ko hẹp đâu.
Chấp bóng nhiều không dám đưa vào thế đôi công đâu , vì người được chấp sẽ đánh bừa ... bên kia đỡ hông được do ke tay .

Bình luận từ Facebook