Thông tin giải Hạ Long open lần III năm 2013

bongbanQN

Moderator
BTC chúng tôi cùng với liên đoàn bóng bàn Quảng Ninh đang khởi động và dự kiến sẽ tổ chức giải Halong open lần III vào giữa tháng 11 / 2013. Giải lần này sẽ có 1 số thay đổi ở nội dung hạng A và có thể sẽ có các đội đến từ các tỉnh lận cận để tăng thêm sự cọ sát và giao lưu với các tỉnh bạn. Còn về nội dung hạng B và C vẫn giữ nguyên như mọi năm. vẫn là thi đấu đơn và đồng đội.
BTC xin thông báo để anh em gần xa chuẩn bị tinh thần và tập luyện thật tốt.
BTC cũng mong anh em các CLB ở các tỉnh lân cận đăng ký tham gia để nâng cao tinh thần giao lưu học hỏi và kết nối đam mê của môn bóng bàn này.( Tỉnh ngoài chỉ được tham gia ở nội dung hạng A của Quảng Ninh nghĩa là trình độ hạng B diễn đàn bongban.org )
Ngay từ bây giờ BTC chúng tôi sẽ nhận danh sách đăng ký của các đội trên diễn đàn.
Mẫu đăng ký

Tên đội:
Hạng A hoặc B và C
họ và tên :
1.
2.
3.
4.
5.

Chúng tôi xin cam kết chấp hành đầy đủ và thực nghiêm túc điều lệ của giải.

Last edited:

XeLu3b@nh

Đại Tá
Hay quá, lại có giải OPEN rồi , giải này khắc nghiệt lắm :) nhưng mà vui, năm nay mình sẽ lại làm chân lót đường cho anh em :)

đứcrồngQN

Binh Nhì
Hay quá, lại có giải OPEN rồi , giải này khắc nghiệt lắm :) nhưng mà vui, năm nay mình sẽ lại làm chân lót đường cho anh em :)

Chém. Không biết ai lót đường chứ anh nhở. Em cứ đăng ký làm cái đơn A cái đã. mà giải này có phải đóng góp lệ phí không anh Võ nhỉ

Bình luận từ Facebook