Thông tin các đội tham gia giải ĐN PRE 2012

Đồng ý với ý kiến của Tú..hi,chắc trước lượt về anh em đội mình phải họp báo một chút để Bia và bàn về một số vấn đề liên quan đến thi đấu Tú nhé.

Dong Song Thu

Thượng Sỹ
Tất cả hiện giờ đang đặt trong tình trạng sẵn sàng chiến đấu. Khi chưa vào cuộc đội quân nào cũng dương oai để địch thủ khiếp sợ. Nếu chưa sợ thi cho họ thấy thế nào trận chiến xảy ra. Vì vậy tất cả anh em trong đội quan FC569 phải chuẩn bị bom, mìn, khí tài đầy đủ để "quân địch" khiếp sợ. Anh là người lo xa nên bom lúc nào cũng để bên mình hihihih. Nếu ai chưa sợ thì lấy của họ thùng bia hehehehe là họ biết ngay còn không thì đưa cho họ thùng bia và chịu bom dội. Vì vậy a phải cố gắng và toàn đội 569 phải cố gắng.
Tuần đến mình sẽ gặp đội nào? Đề nghị đội trưởng Khoa đưa đầy đủ danh sách các trận lượt về để anh em tính đường dài mà cùng chung sức chiến đấu vì đã mất đi một binh hùng là Bin đẹp trai rồi. Nhân đây cũng góp ý a Khoa đội trưởng mấy điều:
1/ Ra quân dù ntn cũng phải quyết chiến với tỷ số cao nhất có thể.
2/ Họp bàn đội hình chiến thuật cụ thể trong từng trận đấu.
3/ Đội hình phải chọn từ mạnh đến yếu dần (theo phong độ), không vì tình cảm mà sắp xếp đội hình (để đội hình Đoàn Kết dẫn trước 3/0) là điều không được lặp lại.
4/ Phải đặt mục tiêu thứ hạng trong giải để anh em trong đội phấn đấu, cố gắng.
Và còn nhiều điều sai sót nữa không tránh khỏi nhưng cố gắng hoàn thiện để tiến bước.
Chúc anh em trong CF569 phong độ, vui vẻ, chiến thắng và trên hết hạnh phúc, thành đạt trong cuộc sống.

Tất cả hiện giờ đang đặt trong tình trạng sẵn sàng chiến đấu. Khi chưa vào cuộc đội quân nào cũng dương oai để địch thủ khiếp sợ. Nếu chưa sợ thi cho họ thấy thế nào trận chiến xảy ra. Vì vậy tất cả anh em trong đội quan FC569 phải chuẩn bị bom, mìn, khí tài đầy đủ để "quân địch" khiếp sợ. Anh là người lo xa nên bom lúc nào cũng để bên mình hihihih. Nếu ai chưa sợ thì lấy của họ thùng bia hehehehe là họ biết ngay còn không thì đưa cho họ thùng bia và chịu bom dội. Vì vậy a phải cố gắng và toàn đội 569 phải cố gắng.
Tuần đến mình sẽ gặp đội nào? Đề nghị đội trưởng Khoa đưa đầy đủ danh sách các trận lượt về để anh em tính đường dài mà cùng chung sức chiến đấu vì đã mất đi một binh hùng là Bin đẹp trai rồi. Nhân đây cũng góp ý a Khoa đội trưởng mấy điều:
3/ Đội hình phải chọn từ mạnh đến yếu dần (theo phong độ), không vì tình cảm mà sắp xếp đội hình (để đội hình Đoàn Kết dẫn trước 3/0) là điều không được lặp lại.
Và còn nhiều điều sai sót nữa không tránh khỏi nhưng cố gắng hoàn thiện để tiến bước.
Chúc anh em trong CF569 phong độ, vui vẻ, chiến thắng và trên hết hạnh phúc, thành đạt trong cuộc sống.
Đồng tình với ý kiến của anh Đông. Là một đội trưởng và đây là giải phong trào nên lúc nào tôi cũng mong muốn tất cả anh em trong đội ai cũng được thi đấu,nhưng tất nhiên những trận đấu quan trọng thì chắc chắn phải xếp đội hình theo trình độ và phông độ nên mong anh em thông cảm và nhưng ai không thi đấu vẫn ngồi cổ vũ động viên anh em thi đấu,đó là tinh thần đoàn kết. Vì lượt về lực lượng bị thiếu nên mong anh em quyết tâm hơn nữa và đặt mục tiêu đứng 3 chung cuộc. Thành viên nào của CF569 đồng ý với ý kiến trên thì thank cho tôi một cái để chúc đội mình đứng 3 chung cuộc như mục tiêu đề ra..hihiBiaBia

bin_dn

Binh Nhì
Anh gáy cái chi? Xóm anh còn 3 hay 4 trái bom đó Khoa Ca Sỹ, chú em nếu cần thì qua đây mua để mà dùng tiếp. "nổ tùm lum chiến tích đội càfê 569 " Haha

Nếu bình chọn cho cầu thủ có khả năng gáy mà ko cần bom và vũ khí thì đó là anh Quoaluckyman dễ thương. Một sự thật dễ giải thích cho điều này nhất là bởi a Quoaluckyman đã bị trúng quá nhiều đạn và vô số bom nên a đã sáng chế ra đc cách công phá đối phương rất "lạ".:rolleyes::eek:
nhưng.....
ít hiệu quả....;)

Last edited:

bin_dn

Binh Nhì
Một thành viên nữa của CF569 là Bin đt đồng tình với ý kiến của a Đông công tử. Và cũng vô cùng nhiệt liệt hưởng ứng ý kiến của bạn Khoa tay trái. Tuy nhiên, khi đặt mục tiêu thì thường ng ta phải đặt mục tiêu cao hơn cái vị trí mà mình đang có. CF569 đang ở vị trí thứ 3 thì mục tiêu phải là Champion khi kết thúc mùa giải. A e CF569 có đồng tình ko nào!!???;);):eek:Bia

Đồng tình với ý kiến của anh Đông. Là một đội trưởng và đây là giải phong trào nên lúc nào tôi cũng mong muốn tất cả anh em trong đội ai cũng được thi đấu,nhưng tất nhiên những trận đấu quan trọng thì chắc chắn phải xếp đội hình theo trình độ và phông độ nên mong anh em thông cảm và nhưng ai không thi đấu vẫn ngồi cổ vũ động viên anh em thi đấu,đó là tinh thần đoàn kết. Vì lượt về lực lượng bị thiếu nên mong anh em quyết tâm hơn nữa và đặt mục tiêu đứng 3 chung cuộc. Thành viên nào của CF569 đồng ý với ý kiến trên thì thank cho tôi một cái để chúc đội mình đứng 3 chung cuộc như mục tiêu đề ra..hihiBiaBia

Quoaluckyman

Trung Uý

Ý anh Đông lãng tử nói: "Thắng thùng bia của em là để dội bom đội Tesco hả!?" Hẹn anh trận lượt về nhé. Anh phải tập trung cao độ chứ thằng em này đang ngày ngày mài kiếm để "quân địch" khiếp sợ ( Không nói riêng Càfê 569). Hehe

Quoaluckyman

Trung Uý
Nếu bình chọn cho cầu thủ có khả năng gáy mà ko cần bom và vũ khí thì đó là anh Quoaluckyman dễ thương. Một sự thật dễ giải thích cho điều này nhất là bởi a Quoaluckyman đã bị trúng quá nhiều đạn và vô số bom nên a đã sáng chế ra đc cách công phá đối phương rất "lạ".:rolleyes::eek:
nhưng.....
ít hiệu quả....;)

Cổ nhân có câu: "Biết địch biết ta trăm trận trăm thắng". Anh biết anh đang ở đâu chứ, chú Bin này cứ lo xa cho anh. Còn bom "lạ" anh tự chế là để dội vào những kẻ không biết lớn nhỏ, trên dưới, và không biết mình là ai thôi. "I love everyone who loves me".

Một thành viên nữa của CF569 là Bin đt đồng tình với ý kiến của a Đông công tử. Và cũng vô cùng nhiệt liệt hưởng ứng ý kiến của bạn Khoa tay trái. Tuy nhiên, khi đặt mục tiêu thì thường ng ta phải đặt mục tiêu cao hơn cái vị trí mà mình đang có. CF569 đang ở vị trí thứ 3 thì mục tiêu phải là Champion khi kết thúc mùa giải. A e CF569 có đồng tình ko nào!!???;);):eek:Bia
Ta hiểu ý của mi nhưng ta chỉ nhìn vào thực tại bây giờ để có một mục tiêu cụ thể,mình phải thực tế một chút,với lực lượng hiện tại và điểm số của đội mình e rằng để vô địch thì cần nhiều hơn vào yếu tố may mắn nữa Bin ơi. Nếu mi không đi công tác thì ta sẵn sàng đặt cửa đội mình vô địch liền,nhưng...hic hic

CLB NHNO&PTNT Thành Phố Đà Nẵng Thông Tin ĐN PRE

CLB NHNO&PTNT xin đăng ký bổ sung VĐV Nguyễn Nhật Nguyên thay cho VĐV Nguyễn Đình Phúc Kinh Thông báo đến cho đội trưởng các đội để tiện theo dõi
Cảm ơn!

CLB VĨNH TRUNG Thông Tin ĐN PRE

CLB Vĩnh Trung xin thông báo bổ sung thay đổi VĐV Lê Phước Huy thay VĐV Nguyễn Văn Báu đến đội trưởng các đội tham gia ĐN PRE
Trân trong cảm ơn!

Mời tất cả anh em đội CF569 đúng 7h45' ngày 09/09/2012 (chủ nhật) có mặt tại CLB Sông Thu để thi đấu trận lượt về đầu tiên gặp đội NHNN, đề nghị anh em đến đúng giờ. Kính thông báo!

ngphe

Moderator
CLB Tesco -QKV -thông tin về "Đà Nẵng Premiership 2012 "

Gởi các đội trưởng và các anh chị em các đội tham gia giải "Đà Nẵng Premiership 2012 "
Đội Tesco -QKV Xin thay VĐV Nguyễn Thanh Việt đi Úc định cư . thế vào là VĐV Nguyễn Việt Thành sinh viên trường ĐHĐN Khoa báo chí
xin báo cho Trưởng ban tổ chức và các đội trưởng được rõ
Chân thành cám ơn !
Nguyễn Phê

Vòng 1 lượt về:
Ôi lại một vòng đấu nữa đã trôi qua, CF569 đã chiến thắng NHNN&PTNT với tỷ số 4-3. Đội trưởng CF569 vì lý do gia đình và sức khỏe đã thi đấu không ra gì, thành thực xin lỗi anh em. Nhưng với sự nỗ lực và cố gắng của tất cả anh em đã vực dậy tinh thần cả đội và đã dành chiến thắng, xin cảm ơn những đóng góp xuất sắc của a.Đông - a.Hùng - a.Hiếu và cu Trí, mong anh em tiếp tục nổ lực và đoàn kết để có những kết quả tốt ở những vòng tiếp theo (vì lực lượng sức mẻ nghiêm trọng). Xin cảm ơn anh em một lần nữa.

bin_dn

Binh Nhì
Vòng 1 lượt về:
Ôi lại một vòng đấu nữa đã trôi qua, CF569 đã chiến thắng NHNN&PTNT với tỷ số 4-3. Đội trưởng CF569 vì lý do gia đình và sức khỏe đã thi đấu không ra gì, thành thực xin lỗi anh em. Nhưng với sự nỗ lực và cố gắng của tất cả anh em đã vực dậy tinh thần cả đội và đã dành chiến thắng, xin cảm ơn những đóng góp xuất sắc của a.Đông - a.Hùng - a.Hiếu và cu Trí, mong anh em tiếp tục nổ lực và đoàn kết để có những kết quả tốt ở những vòng tiếp theo (vì lực lượng sức mẻ nghiêm trọng). Xin cảm ơn anh em một lần nữa.

Xin chúc mừng chiến thắng của đội nhà CF569. BiaBia
Nhưng đề nghị đội trưởng cho ít hình ảnh và kết quả từng trận để a e ở xa dễ theo dõi và đóng góp ý kiến thiết thực, nhân tiện để chúc mừng những thành viên đóng góp quan trọng cho đội:eek:

Dong Song Thu

Thượng Sỹ
Khoa đội trưởng tuyên bố nếu đội 569 còn a Bin đẹp trai thì sẽ đặt mục tiêu vô địch. Tiếc quá tiếc quá...Nhưng toàn đội FC569 quyết tâm đặt mục tiêu nằm trong top 3 đội dẫn đầu.

Dong Song Thu

Thượng Sỹ
Đề nghị đôi trưởng sắp xếp đánh vào sáng t7 đuơc không? CHủ nhật ko biết có sắp xếp thời gian được không. Đội hình lần này thiếu vắng quá nhiều, khôg biết tình hình ntn???

Thông báo: Sáng chủ nhật ngày 16/09/2012, vào lúc 8h45' mời anh em đến CLB Sông Thu để thi đấu trận vòng 2 lượt về với CLB Ứng Nhiên. Kính báo!

Bình luận từ Facebook