Thông báo lỗi diễn đàn!

tcgroup

Bố cu Tít
Kính thưa toàn thể thành viên diễn đàn!

Hiện nay Diễn đàn của chúng ta đang hoàn thiện và làm mới toàn bộ, toàn bộ dữ liệu cũ chạy trên VBB đã được chuyển sang Xenforo (Chạy nhanh hơn và bảo mật tốt hơn), quá trình chuyển sang bộ mã nguồn mới chắc chắn sẽ gặp phải nhiều lỗi kỹ thuật mà bản thân BQT và đội ngũ kỹ thuật cũng không thể biết hết được.

Em lập ra topic này kính mong ACE thông báo giúp BQT những lỗi gặp phải và những tiện ích cần thiết để BQT có thể hoàn thiện diễn đàn một cách tốt nhất để tạo nên một sân chơi thoải mái cho tất cả các ACE diễn đàn bóng bàn Việt Nam

Tổng hợp lỗi và khắc phục:

1. Các nick trùng địa chỉ email (Do Admin lập hộ nick khi chuyển dữ liệu sang bị trùng nick vì cơ chế hoạt động khi chuyển sang là nhận dạng theo email đăng ký)

2. Các nick MOD bị xung đột phân quyền nên một số MOD đăng nhập vào được diễn đàn nhưng báo lỗi (Các MOD nào bị lỗi báo giúp tại đây để BQT xử lý)

Trân trọng!

dungvima

Super Moderators
Mong toàn thể member diễn đàn cùng chung tay góp sức cùng với bộ phận quản trị vượt qua giai đoạn khó khăn quá độ này.

Diễn đàn sẽ sớm được thay áo mới, đẹp hơn, thuận tiện hơn & ít sự cố hơn ;)

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Diễn đàn có mấy chức năng mới rất hay ! dễ theo dõi các bài mình quan tâm, tin nhắn, kết nối được facebook, ... Quá ngon rồi Thuận ơi !
Riêng cái này có lẽ ưng mắt hơn : Nên làm theo giao diện kiểu metro người mới tìm đọc các mục sẽ dễ hơn ví dụ như nếu muốn tìm vào trang Bắc Ninh là hơi bị lâu ! :D

Drhongson

Đại Tá
Kính ADMIN
_Nick mình trùng với nick của 1 bác SMOD nào ấy , các bài viết trong mục thông báo chung /band nick Binh nguyen ..., và mục rao vặt là không phải của mình .
_ Sao mình vào hồ sơ cá nhân , tìm bài ciết cũ hay chủ đề cũ của từng thành viên hình như không duoc ?

tcgroup

Bố cu Tít
Diễn đàn có mấy chức năng mới rất hay ! dễ theo dõi các bài mình quan tâm, tin nhắn, kết nối được facebook, ... Quá ngon rồi Thuận ơi !
Riêng cái này có lẽ ưng mắt hơn : Nên làm theo giao diện kiểu metro người mới tìm đọc các mục sẽ dễ hơn ví dụ như nếu muốn tìm vào trang Bắc Ninh là hơi bị lâu ! :D

Kiểu giống Tinh Tế cũ đấy hả anh ơi, kiểu đấy dùng bất tiện lắm vì mình có rất nhiều diễn đàn con, bên Tinh Tế giờ họ cũng bỏ rồi :D

Last edited:

tcgroup

Bố cu Tít
Kính ADMIN
_Nick mình trùng với nick của 1 bác SMOD nào ấy , các bài viết trong mục thông báo chung /band nick Binh nguyen ..., và mục rao vặt là không phải của mình .
_ Sao mình vào hồ sơ cá nhân , tìm bài ciết cũ hay chủ đề cũ của từng thành viên hình như không duoc ?

Anh vào: Luồng tin của bạn -> Hoạt động gần đây (Góc bên phải)

Còn phần nick thì không thể sửa được anh ạ vì trước hình như ai trong BQT lập nick cho anh nhưng lại dùng email của BQT nên các nick đó bị trùng nhau khi xuất dữ liệu sang (Với member thì khi email trùng sẽ không lập được nick)

Bình luận từ Facebook