Thiên đường của những giấc mơ : Cốt vợt Handmade

son_canloc

Đại Tá
ai thử đánh cây này chưa > bám bóng hết chê

son_canloc

Đại Tá
Đề nghị Bác Sơn chuyển ngay vào viện bảo tàng hoặc chuyển ra Hà Nội cho em !:D
để cái hàng này trong nhà lắm khi cũng nguy hiểm . Con mình tưỡng như mấy cái loại mút ngoại lai khác nên đưa lên tóc miết thử ai dè bị đứt mất 1 đám tóc . Nhà bạn có trẻ con không ?

Linh69

Đại Tá
để cái hàng này trong nhà lắm khi cũng nguy hiểm . Con mình tưỡng như mấy cái loại mút ngoại lai khác nên đưa lên tóc miết thử ai dè bị đứt mất 1 đám tóc . Nhà bạn có trẻ con không ?
Bọn nhóc nhà e lớn rồi! Bác cứ gửi cốt cho em đừng ngại - bọn trẻ ko nghịch dại đâu!:D

Red Arc

Đại Tá
Thông báo, có một ông anh chơi bóng cùng ở TP HCM cũng đang lang thang ở HN, vừa hạ lạc Hà thành mang theo món đặc sản "sầu riêng" phương Nam (cũng làng nhàng hạng D). Anh em nào có nhã hứng thưởng thức đặc sản thì ới nhé. Địa điểm tạm trú: Ks Vân Nam, 26 đường Láng, Ngã tư Sở.

thanglong78

Thượng Tá
Thông báo, có một ông anh chơi bóng cùng ở TP HCM cũng đang lang thang ở HN, vừa hạ lạc Hà thành mang theo món đặc sản "sầu riêng" phương Nam (cũng làng nhàng hạng D). Anh em nào có nhã hứng thưởng thức đặc sản thì ới nhé. Địa điểm tạm trú: Ks Vân Nam, 26 đường Láng, Ngã tư Sở.
KS này cách nhà anh đúng 100m... nhưng mà sợ gai lắm... :p..

o3ma

Đại Tá
Hôm nay ko trốn được nữa rồi! Vợ làm ca2 - em về nhà rồi rất khó trốn! Tiếc thật ! Vẫn muốn đánh thêm bb với Red arc vài trận nữa để học hỏi kinh nghiệm!:D
Mai có bác Năm ở đấy khoảng 10 hôm đó, chiều nào đi được thì alo rồi đón bác ấy đi.

Bình luận từ Facebook