Thành viên mới mong các bác giúp đỡ

OFF+

Binh Nhất
Chào các bác, gần 1 năm rồi em mới vào lại diễn đàn, không hiểu sao nick cũ ko vào đc đành phải lập nick mới :(
Em đang có 1 đợt hàng số lượng lớn mặt vợt Tenergy Hexer và Bryce cũ từ Đức gửi về giá cả phải chăng, h đang phải spam cho đủ 30 post để lập topic bán,
Bác nào biết cách lấy lại đc nick cũ chỉ em vs :D

Vanny

Binh Nhì
Chào mọi người! LẦn đầu tiên vào diễn đàn, là ma mới, dân mới, .... tuy ko chơi bóng bàn, nhưng có người bố tuyệt vời mê bóng bàn vô cùng. Mong kết bạn với cả nhà...:eek:

HAU NGUYEN

Binh Nhì
Tim ban Nam xua va Ban Moi

minh cung la thanh vien moi .hien o canda.tro lai choi bb sau hon 20 nam.choi duoc gan 5 thang .Hau muon tim lai nhung chien huu va cac su huynh cu.....va cung han hanh duoc lam quen voi chien huu moi thi con gi bang .Luon luon muon hoc hoi them,trao doi them kinh nghiem....

takumi170286

Trung Sỹ
Chào các bác, gần 1 năm rồi em mới vào lại diễn đàn, không hiểu sao nick cũ ko vào đc đành phải lập nick mới :(
Em đang có 1 đợt hàng số lượng lớn mặt vợt Tenergy Hexer và Bryce cũ từ Đức gửi về giá cả phải chăng, h đang phải spam cho đủ 30 post để lập topic bán,

tôi nhớ nick này trước kia cũng hay có mặt trên diễn đàn, đầu tháng 6/2012 diễn đàn bị anonymous đánh sập bác ạ
muốn bán trên diễn đàn ko chỉ nhiều post mà bác cần phải tạo đc lòng tin, cái này chỉ cần có người bảo lãnh hoặc cho địa chỉ chính xác chỗ ở... để mọi người xác nhận yên tâm giao dịch là ok

trung2409

Trung Uý

Bác cứ làm ăn uy tín vài chục lần là anh em tin ngay mà....

Bình luận từ Facebook