Toàn quốc Thanh lý Xiom Sigma I Pro đen sinh viên

victor.ngobn

Đại Tá
E thanh lý hộ 1 mặt xiom sigma I pro cho 1 bác trong clb. Giá 350k. Mặt chưa vệ sinh nên hơi lem nhem. LH 0911187879 hoặc inbox hoặc zalo

victor.ngobn

Đại Tá
A chơi treiber K chưa e hỏi xíu nó có hợp FH ko ạ?
Hợp mà bạn. Treiber K là cốt Medium (Trung Bình), ko quá cứng, ko quá mềm nên hợp đc cả mặt cứng và mặt mềm. Nếu bạn đánh thiên về tốc độ thì đánh mút cứng, cho quả giật đc mạnh, dùng mặt sigma 1 này là ok. Còn nếu bạn thiên về đánh xoáy, giật moi thì kết hợp với mặt mềm để tạo xoáy :) ví dụ con treiber K này đánh kết hợp với mặt cứng như rasant turbo cũng ok nè. Mình đang lắp mặt turbo nè.

trần toản ĐL

Thượng Tá
Hợp mà bạn. Treiber K là cốt Medium (Trung Bình), ko quá cứng, ko quá mềm nên hợp đc cả mặt cứng và mặt mềm. Nếu bạn đánh thiên về tốc độ thì đánh mút cứng, cho quả giật đc mạnh, dùng mặt sigma 1 này là ok. Còn nếu bạn thiên về đánh xoáy, giật moi thì kết hợp với mặt mềm để tạo xoáy :) ví dụ con treiber K này đánh kết hợp với mặt cứng như rasant turbo cũng ok nè. Mình đang lắp mặt turbo nè.
View attachment 55284
Cảm ơn a....

hoang tung

Thượng Tá
Nó cứng hơn sigma 2 bạn ạ. Mặt này chỉ để chơi bên phải, và chơi với cốt trung bình -> cốt mềm thôi. Những cốt cứng ko chơi đc đâu
toàn bọn spam . nó có mua d j đâu chú trả lời làm j cho mất công soạn tin. mai lên Hn đấy chú có rảnh ko gặp gỡ tý ?

hoang tung

Thượng Tá
quan trọng j đâu anh :D anh em giao lưu là chính, chứ e quan trọng gì chuyện mua bán đâu. ai ưng thì mua mà
vde là top nào nó cũng nhảy vào mõm ng khác để up và câu line chứ có mua bán j đâu. nói để rút kn thì già mồm láo toét. cho nó next đi trả lời làm j e

trần toản ĐL

Thượng Tá
quan trọng j đâu anh :D anh em giao lưu là chính, chứ e quan trọng gì chuyện mua bán đâu. ai ưng thì mua mà
:) Hỏi ko phải là mua hay ko, lấy kinh nghiệm biết có hợp cốt mình hay ko a còn cái loại ngứa mắt kia vô nói thật e im rồi mà nói thì ko nể làm anh đâu, lớn tuổi mà như con nít.

hoang tung

Thượng Tá
Nói thật nha, tui im rồi thì ông bạn đừng sủa đến tui nữa, đéo giẫm phải đuôi của ông đâu, thân ái và chào nhé. :)
mày đừng ẳng nữa. mày có thấy tao nói chuyện với e tao có nhắc đến tên mày ko mà sủa ẳng lên vậy . cống rãnh đòi sóng sánh với đại dương ah. next.

trần toản ĐL

Thượng Tá
mày đừng ẳng nữa. mày có thấy tao nói chuyện với e tao có nhắc đến tên mày ko mà sủa ẳng lên vậy . cống rãnh đòi sóng sánh với đại dương ah. next.
Lớn mà nói chuyện như trẻ trâu, mồm thì nói up gì ko quan tâm, tiếp tục hay ko cũng ko liên quan, thế thì im cái giùm đi a. :)

Bình luận từ Facebook