Hà Nội Thanh lý Nittaku Acoustic đời đầu ( tem đen)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Xin lỗi các bạn tôi thẳng mồm chút xíu, nhưng quả thật đọc cmt của nó mà tôi thấy khinh cách nói chuyện của nó quá đi. Tôi dân chợ nên rất trân trọng người biết trước sau trên dưới. Nghe lời bạn tôi bỏ qua cho nó nhé. Nhưng cái kiểu cmt của nó thế tôi lại phang tiếp.
Chắc bác chưa gặp @VR46 thôi, chứ gặp rồi lại thấy dễ mến ngay. Tính ông này nhộn nhộn, hài hài, chọc ngoáy thì thôi rồi, cứ mà cười chảy nước mắt thì thôi. Hài lắm bác ạ

Mà tính tình cũng khá anh em, chỉ tội là hay tham gia nhiều topic trên diễn đàn thôi :p:p:p

Gặp thằng ku @VR46 để làm gì bác? Gặp nó mà nó ăn nói kiểu này em điên lên lại xiên cho nó phát thôi. Pót bài ngu vật, em mới vào nhưng có một vài nick làm em nể trọng, còn một vài thằng mang Đại tá mà pót ko suy nghĩ, ra xã hội mà cứ thế này sẽ thiệt thân.
Chấp gì bác oi? Cứ vui vẻ nhẹ nhàng bác ah. Hôm nào rảnh qua em làm vài vại như hôm qua bác nhé?

VR46

Đại Tá
Các anh em mới, chưa hiểu tính nhau, mình cứ bày tỏ, hiểu thì ok, không hiểu thì mình cũng chỉ mất cơ hội kết thêm bạn mới thôi mà anh
Người không hiểu với người cố ý khác nhau em. Em đọc kỹ lại các bài đã viết, cách thiết lập thông tin của nick đó thì a ko nghĩ đây là người mới. Chọn bài và nick để công kích cũng có tính toán.

hungtv2002

Đại Tá
Người không hiểu với người cố ý khác nhau em. Em đọc kỹ lại các bài đã viết, cách thiết lập thông tin của nick đó thì a ko nghĩ đây là người mới. Chọn bài và nick để công kích cũng có tính toán.
cậu đó là hoangthanhtrung đó bác. mới lập nik cứ vào tăng bài viết thấy ae nhắc nhở chút nên lấy cái nik daita để văng ling ting.... không để ý đến là tốt nhất

ducanhmh

Đại Tá
Cây acoustic lần trước lấy của em được mọi người khen lắm. Cây này chắc còn ngon hơn hả?
Cây này là tem đen, đời đầu anh ạ. Cũng như kiểu Sar tem đồng và tem bạc ấy. Khác hay không thì do cảm nhận mỗi người, em thì thấy cây này tốc độ cao hơn cây NA trước 1 chút a ạ. :)

Bình luận từ Facebook