Thanh lý Mazunov và P700

8xOnline

Trung Uý
Bác để em cây Mazunov nhé.! Thằng em nó dặn kiếm cho nó mà toàn thất hứa. Cho em cọng giá cuối cùng inbox bác nhé!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Bác để em cây Mazunov nhé.! Thằng em nó dặn kiếm cho nó mà toàn thất hứa. Cho em cọng giá cuối cùng inbox bác nhé!

Nếu bạn quan tâm mình fix giá cuối cùng 700k nhé.....không mình giữ lại cho lớp học sinh cấp 2 mình chuẩn bị huấn luyện...............

protitani

Binh Nhất
Chiều nay 4h40 qua bưu điện hỏi tình hình hàng họ thế nào. 2 em xinh tươi phán 1 câu ngắn gọn rõ ràng: "Chủ nhật xe không chạy, chiều mai anh lại ra cho bọn em ngắm 1 tí" Nghe thủng, té thẳng, buồn tê tái...

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Chiều nay 4h40 qua bưu điện hỏi tình hình hàng họ thế nào. 2 em xinh tươi phán 1 câu ngắn gọn rõ ràng: "Chủ nhật xe không chạy, chiều mai anh lại ra cho bọn em ngắm 1 tí" Nghe thủng, té thẳng, buồn tê tái...

Chủ nhật, Bưu điện nghỉ anh Thành à....Hôm nay T2 chắc là tới nới đấy: lịch trình chuyển phát nhanh của Bưu điện: Vĩnh Phúc - Hà Nội - TP Quảng Ninh - Móng Cái.....Anh yên tâm.....nhận hàng xong alo em nhé........

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Cây Mazunov đã nhận gạch của bạn có số điện thoai 096****444 từ hôm qua hẹn mai giao dịch, nếu gạch vỡ để lại cho bạn có số điện thoại 0126****246.........

protitani

Binh Nhất
Chủ nhật, Bưu điện nghỉ anh Thành à....Hôm nay T2 chắc là tới nới đấy: lịch trình chuyển phát nhanh của Bưu điện: Vĩnh Phúc - Hà Nội - TP Quảng Ninh - Móng Cái.....Anh yên tâm.....nhận hàng xong alo em nhé........

P700 đã về với chủ mới, đẹp long lanh. Thank Tuấn.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Hiện tượng gạch vỡ cây mazunov, chưa thấy thông tin phản hồi...........................đầu giờ chiều sẽ liện hệ bạn có số 0126*****246 để giao dịch tiếp...........

8xOnline

Trung Uý
Hiện tượng gạch vỡ cây mazunov, chưa thấy thông tin phản hồi...........................đầu giờ chiều sẽ liện hệ bạn có số 0126*****246 để giao dịch tiếp...........
650k đã Pm cho bác rồi đó, ok thì cho em nó cất cánh đi bác ơi. Ok thì em chuyển tiền nhanh, ngay và liền luôn nhé...

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Móa cái NH Agri nó thu phí đắt vl, gấp đôi Vietcom và MB. Biết thế chuyển qua thẻ cho rồi.:(

Vợt Mazonov đã được chuyển cho chủ mới: Vũ Thành Sơn Hồm thư 3CB - 38 Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai
Số điện thoại 01217278664 theo đường EMS lúc 9h30p ngày hôm nay........
Mình không có thời gian đi mở thẻ VCB hay các thẻ khác....hix tiền ship vào đó cũng đâu có rẻ đâu bạn.......Nhận được vợt pm mình nhé.......

protitani

Binh Nhất
Hiiiiiii chắc do nhiều duyên nợ anh ạ mà a đã lắp mặt đánh thử chưa anh Thành ơi.....Cảm nhận thế nào....?
Anh đánh thử được 2 hôm rồi, lắp mặt H3 ở FH và Donic desto F3 ở BH. Cảm nhận chung là sướng, 2 hôm nay bà con thi nhau test, phấn khởi lắm. he he..
Nhân tiện đây cho anh hỏi có cái mặt nào tính năng gần giống mặt Donic desto F3 mà giá thành từ 500k đổ lại không nhỉ?? Chắc do ảnh hưởng của môn cầu lông nên giờ đánh bóng bàn 2 bên như 1, bóng sang phải đập phải, sang trái tát luôn, không có chuyện né người đánh phải ( mấy thằng em bảo giơ anh nếu tập chăm chỉ 10 năm nữa là trở thành cao thủ cấp xóm đấy :cool:) thế nên tìm cái mặt giống mặt Donic thay cái H3 cho đều tay:)
Thank Tuấn!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Anh đánh thử được 2 hôm rồi, lắp mặt H3 ở FH và Donic desto F3 ở BH. Cảm nhận chung là sướng, 2 hôm nay bà con thi nhau test, phấn khởi lắm. he he..
Nhân tiện đây cho anh hỏi có cái mặt nào tính năng gần giống mặt Donic desto F3 mà giá thành từ 500k đổ lại không nhỉ?? Chắc do ảnh hưởng của môn cầu lông nên giờ đánh bóng bàn 2 bên như 1, bóng sang phải đập phải, sang trái tát luôn, không có chuyện né người đánh phải ( mấy thằng em bảo giơ anh nếu tập chăm chỉ 10 năm nữa là trở thành cao thủ cấp xóm đấy :cool:) thế nên tìm cái mặt giống mặt Donic thay cái H3 cho đều tay:)
Thank Tuấn!

Anh đánh FH như của em là ngon đấy anh ạ....mặt Pablio Bit'z bản 2011....em chơi em đấy thấy tất ổn.......lên được mấy bóng đấy

holo124

Đại Tá
a tuấn có cây vợt nào ko , thằng bạn e nhờ mua giúp , nó ngại hỏi a . Thằng Quang cụt hôm uống rượu cùng a ấy

Bình luận từ Facebook