Hà Nội Thanh lý Garaydia ALC như mới

phi hung

Đại Tá
Hic, mỗi người mỗi cảm giác mà bạn, nên ae mới tốn $ mua đắt bán rẻ để thử !!!

Hiện tại tớ đang oánh Ai Pro ZLF thì thấy hợp hơn em Garay ALC em này, và tất nhiên, hợp hơn tớ sẽ coi là hay hơn, bất kể em ấy giá cao hay thấp!
Nghe hay thế mềnh cũng mún thử nhưng cho hỏi em nó nảy hơn dòng butter ALC không ?

xukaka

Đại Tá
Cây Garay của bạn có nảy hơn zhang ALC không bạn
---
Nếu nhìn biểu đồ và các thông số trang web nước ngoài thì thông số tốc độ và control giữa Zhang ALC và Garaydia ALC là y chang.
Nhưng theo mình nghĩ thông số trên có lẽ nhà sản xuất chỉ test ở điều kiện Cốt vợt không chịu lực nào (tức là Vợt bình thường và bóng va đập vào). Còn thực tế Garadia ALC bản vợt dày nếu khi đánh thực tế còn phụ thuộc vào lực người chơi, nên Garadia ALC mà tác động lực vào thì sẽ tốc độ nhanh hơn.

phi hung

Đại Tá
---
Nếu nhìn biểu đồ và các thông số trang web nước ngoài thì thông số tốc độ và control giữa Zhang ALC và Garaydia ALC là y chang.
Nhưng theo mình nghĩ thông số trên có lẽ nhà sản xuất chỉ test ở điều kiện Cốt vợt không chịu lực nào (tức là Vợt bình thường và bóng va đập vào). Còn thực tế Garadia ALC bản vợt dày nếu khi đánh thực tế còn phụ thuộc vào lực người chơi, nên Garadia ALC mà tác động lực vào thì sẽ tốc độ nhanh hơn.
Cốt này dầy như amul cơ à :(

push

Trung Uý
Chính cái bảng thông số của BTY làm ae tốn $ hơi nhiều, do nó không phản ánh hết được tính năng cây vợt.

Vẫn cứ phải thử/nghe trực tiếp người đã đánh để tìm cây hợp nhất với mình.

BTY họ khôn lắm, mô tả chuẩn thì ae sẽ ít thử đi, giảm số lượng tiêu thụ ngay, hic!

phi hung

Đại Tá
Chính cái bảng thông số của BTY làm ae tốn $ hơi nhiều, do nó không phản ánh hết được tính năng cây vợt.

Vẫn cứ phải thử/nghe trực tiếp người đã đánh để tìm cây hợp nhất với mình.

BTY họ khôn lắm, mô tả chuẩn thì ae sẽ ít thử đi, giảm số lượng tiêu thụ ngay, hic!
Ok đồng quan điểm :) bạn ở chỗ nào HN thế

push

Trung Uý
Update:

Tình hình là sáng nay một cao thủ tại núi Nga Sơn (Q. Hai Bà Trưng) đã qua cắp em Garay ALC lụa là về hang rồi.

Mong cao thủ chia sẻ cảm nhận cùng anh em sau khi trải nghiệm nhé.

Cảm ơn ae quan tâm!

hungtv2002

Đại Tá
Update:

Tình hình là sáng nay một cao thủ tại núi Nga Sơn (Q. Hai Bà Trưng) đã qua cắp em Garay ALC lụa là về hang rồi.

Mong cao thủ chia sẻ cảm nhận cùng anh em sau khi trải nghiệm nhé.

Cảm ơn ae quan tâm!
cao thủ nào đấy....

Bình luận từ Facebook