Toàn quốc Thanh lí cốt vợt Darker L.P.S 99%

Red Arc

Đại Tá
Chém đứt cổ ối người.
Hiện quân số LPS đang bị mất cân bằng giới tính nên nếu em này mà mặt sau cũng ít sứt mẻ như mặt trước thì rước em nó về cũng được. Tuy nhiên theo đánh giá của e qua hình ảnh thì cây này chỉ tầm 90%. Phiền bác @the toan cho mình xem thêm 1 tấm ảnh mặt sau nữa nhé. Cảm ơn bác!

meoluoitmb

Đại Tá
Hiện quân số LPS đang bị mất cân bằng giới tính nên nếu em này mà mặt sau cũng ít sứt mẻ như mặt trước thì rước em nó về cũng được. Tuy nhiên theo đánh giá của e qua hình ảnh thì cây này chỉ tầm 90%. Phiền bác @the toan cho mình xem thêm 1 tấm ảnh mặt sau nữa nhé. Cảm ơn bác!
Ok rồi.

the toan

Binh Nhì
="meoluoitmb, post: 610398, member: 1478"]Ok rồi.[/QUOTE]
Mặt sau giống hệt mặt trước thôi,

member: 1478"]Ok rồi.[/QUOTE]
Đang hóng mặt sau :3 , Anh @Red Arc về chỉnh sửa nhan sắc nhìn lại khác ngay :)

the toan

Binh Nhì
Đang hóng mặt sau :3 , Anh @Red Arc về chỉnh sửa nhan sắc nhìn lại khác ngay :)
Mặt sau giống hệt như mặt trước bạn ạ, mình ko nghĩ fai up nhiều vậy, với lại vội đi công tác chụp đại khái thế thôi. Trên bề mặt và cạnh thì tuyệt đối ko một vết xước, ko thể nói là ít xước @Red Arc ạ, cạnh dán truyền dịch y tế từ lúc mới mua về mà,

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Mặt sau giống hệt như mặt trước bạn ạ, mình ko nghĩ fai up nhiều vậy, với lại vội đi công tác chụp đại khái thế thôi. Trên bề mặt và cạnh thì tuyệt đối ko một vết xước, ko thể nói là ít xước @Red Arc ạ, cạnh dán truyền dịch y tế từ lúc mới mua về mà,
ok bác. chờ đợi em nó về thôi.:)

Red Arc

Đại Tá
Đã nhận được hàng sáng nay. Cảm ơn chủ thớt.

SONCAD

Thượng Sỹ
Cây này khách quan đánh giá tầm 95% thôi và ít nhiều cũng tốn một khoản phí kha khá để make up em nó chứ đâu để vậy sưu tầm được...:)

Bình luận từ Facebook