Thành lập Liên đoàn Bóng bàn tỉnh Hà Nam

malong_dung

Đại Tá
Malong_dung đăng tải thông tin để anh em bóng bán cả nước nói chung và Hà Nam nói riêng chúc mừng cho phong trào bóng bàn Hà Nam :

Sau nhiều năm thai nghén, năm 2013 Liên Đoàn Bóng bàn tỉnh Hà Nam mới chính thức được thành lập, ngày 24/4 sẽ diễn ra Đại hội, dự kiến Ban chấp hành gồm 21 thành viên cốt cán là những Sếp lớn của các ngành như:

- Lê Văn Quyết - Chủ tịch (Giám đốc Sở Công thương)
- Bùi Nguyên Bá - Phó chủ tịch (Cục trưởng Cục Thuế)
- Vũ Văn Tuyên - Phó chủ tịch (Chủ tịch huyện Kim Bảng)
- Trần Quốc Toản - Phó chủ tịch (PGĐ Sở Văn hoá - Thể thao - Du lịch)
.....................

Hy vọng sau khi có Liên đoàn, phong trào Bóng bàn ở Hà Nam sẽ phát triển lớn mạnh

(sẽ cập nhật hình ảnh sau khi đại hội)

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Một số hình hảnh đại Hội liên đoàn bóng bàn tỉnh Hà Nam lần thứ nhất

LE VAN QUYET

Thượng Tá

Các đồng chí được bầu vào Ban chấp hành khoá I nhiệm kỳ 2013-2018

tipphono8x

Trung Uý
Malong_dung đăng tải thông tin để anh em bóng bán cả nước nói chung và Hà Nam nói riêng chúc mừng cho phong trào bóng bàn Hà Nam :

Sau nhiều năm thai nghén, năm 2013 Liên Đoàn Bóng bàn tỉnh Hà Nam mới chính thức được thành lập, ngày 24/4 sẽ diễn ra Đại hội, dự kiến Ban chấp hành gồm 21 thành viên cốt cán là những Sếp lớn của các ngành như:

- Lê Văn Quyết - Chủ tịch (Giám đốc Sở Công thương)
- Bùi Nguyên Bá - Phó chủ tịch (Cục trưởng Cục Thuế)
- Vũ Văn Tuyên - Phó chủ tịch (Chủ tịch huyện Kim Bảng)
- Trần Quốc Toản - Phó chủ tịch (PGĐ Sở Văn hoá - Thể thao - Du lịch)
.....................

Hy vọng sau khi có Liên đoàn, phong trào Bóng bàn ở Hà Nam sẽ phát triển lớn mạnh

(sẽ cập nhật hình ảnh sau khi đại hội)
Hôm trước e qua clb đánh được 1 buổi rồi bận ko qua được nữa a ạ. Hôm sau 1/5 có đội văn hóa nào trên HN về giao lưu bóng bàn và ca hát thì phải!

Trong ảnh nhỏ quá e ko nhìn rõ mặt, e chỉ nhớ đi uống cafe và giao lưu với chú đứng thứ 3 từ trái sang thôi a Dũng ạ. Chú đứng thứ 6 từ trái sang hình như là chú Tiến thì phải. Hôm trước còn nhớ tên mấy chú cùng chú Thông, hôm nay lại quên mất rồi! :)
Còn chú Lê Văn Quyết e cũng ko biết đã gặp chưa! :)
Chúc phong trào bóng bàn quê bố mẹ vợ e ngày càng lớn mạnh! Hi

Last edited:

Hungtq

Administrator
Chúc mừng Hà Nam đã có Liên đoàn bóng bàn
Quê gốc của Hungtq ở Bình Lục, Hà Nam, thật sự mừng cho quê hương

malong_dung

Đại Tá
Ừ, hôm đấy là CLB Văn hoá nghệ thuật về giao lưu, có một số nhân vật nổi tiếng như: đạo diễn Nguyễn Thanh Vân, nghệ sỹ Khắc Huề... và cao thủ Cương gai, rất tiếc A đi Q.Bình không về kịp.
Chú phải chịu khó về giao lưu cọ xát với AE thì bóng bàn quê ngoại mới phát triển được

malong_dung

Đại Tá

Bác Hungtq đang sinh sống ở đâu vậy, có hay về quê không? Một số cao thủ quê Hà Nam như: Lâm mặt sắt, Châu Giang Bách Khoa, Quyet Rambo, Linh (Q.Ninh)...

Last edited:

LE VAN QUYET

Thượng Tá
xin cảm ơn các anh đã đa đông viên phong trào bóng bàn tỉnh hà nam . mong có mot dịp thuan lợi được mời các anh về hà nam tham quan và giao lưu . Le Van Quyet . Chủ tịch lien đoàn bóng ban tỉnh hà nam . ĐT 0913 289 574. Xin cảm ơn .

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Nhan dịp ngày truỳen thóng nghanhf công thương việt nam 14 tháng 5 . Sở công thương tổ chức giải vô dịch bóng bàn mở rộng làn thứ 5 . khai mạc vào ngày 11 tháng 5 năm 2013 tại trung tâm thể thao tỉnh hà nam .rat mong các anh em nào que hà nam về động vien phong trào . Le van quyet Giám đốc sở công thương -Chủ tịch liên đoàn bóng bàn tỉnh hà nam .

malong_dung

Đại Tá
Nhan dịp ngày truỳen thóng nghanhf công thương việt nam 14 tháng 5 . Sở công thương tổ chức giải vô dịch bóng bàn mở rộng làn thứ 5 . khai mạc vào ngày 11 tháng 5 năm 2013 tại trung tâm thể thao tỉnh hà nam .rat mong các anh em nào que hà nam về động vien phong trào . Le van quyet Giám đốc sở công thương -Chủ tịch liên đoàn bóng bàn tỉnh hà nam .

Thứ 7 rảnh rỗi tí mới thấy Chú Q online nhỉ ???????????

malong_dung

Đại Tá

Mình nhớ rồi, bác Hung tq ở Hải Dương, thành viên đội C MN tham dự Đà Nẵng open vừa rối đúng không? Có dịp về Hà Nam thì phone cho e giao lưu nhé !

sơn vietba

Binh Nhất
Chúc mừng Bóng bàn Tỉnh Hà Nam. Các bác cho 1 số thông tin của các CLB trên địa bàn thỉnh thoảng đi qua anh em ghé qua giao lưu.
Dạo này có đường cao tốc cứ tiện là vít thẳng Ninh Bình :)

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ

ồ ố bác đồng hương với e kìa .tìm đồng hương trên diễn đàn hơi khó hí hí .hum nào có dịp anh e giao lưu tí bác nhéBiaBiaBia

malong_dung

Đại Tá
Chúc mừng Bóng bàn Tỉnh Hà Nam. Các bác cho 1 số thông tin của các CLB trên địa bàn thỉnh thoảng đi qua anh em ghé qua giao lưu.
Dạo này có đường cao tốc cứ tiện là vít thẳng Ninh Bình :)

Ở TP Phủ Lý có nhiều địa điểm chơi bóng những chủ yếu là 3 CLB chính: CLB Thành phố, CLB Cung thiếu nhi, CLB Hoàng Hà - Bắc Sơn
Bạn có dịp qua Phủ Lý cứ alô, mình sẽ dẫn đi

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
chúc mừng quê hương đã thành lập liên đoàn .mong liên đoàn là đầu tầu giúp bóng bàn quê hương ngày càng phát triển tạo nhiều sân chơi cho ae đam mê bóng bàn trong tỉnhBiaBiaBia

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
vẫn chưa có cơ hội giao lưu với bác malong_dung hic hic .thấy bảo bác xuống bình lục gây thảm sát đúng ko ạthèm Biathèm Biathèm Bia

malong_dung

Đại Tá
vẫn chưa có cơ hội giao lưu với bác malong_dung hic hic .thấy bảo bác xuống bình lục gây thảm sát đúng ko ạthèm Biathèm Biathèm Bia[/QUOTED

Thảm sát gì đâu, xuống đó mình là khách nên a e nhường thôi, hôm nào Q về đây chơi đi, gỡ gạc trận vs a Nguyên xem thế nào chứ A thấy oan uổng cho chú quá, 3 bát không hành tỏi gì, hic hic

malong_dung

Đại Tá
Quả mổ gia truyền của Bình công an mà chú coi nhẹ như lông vịt, thế mà bị Gai của a Nguyên đâm thấu tim, a Ng sướng suốt từ hôm đó

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Quả mổ gia truyền của Bình công an mà chú coi nhẹ như lông vịt, thế mà bị Gai của a Nguyên đâm thấu tim, a Ng sướng suốt từ hôm đó

e cứ nhìn thấy gai là chân tay bủn rủn rùi đánh đấm j nữa hì hì .nhưng bác đánh mút nên nếu có 3 bát thì e cũng phải cố kiếm thêm ít hành tỏiBiaBia

malong_dung

Đại Tá
e cứ nhìn thấy gai là chân tay bủn rủn rùi đánh đấm j nữa hì hì .nhưng bác đánh mút nên nếu có 3 bát thì e cũng phải cố kiếm thêm ít hành tỏiBiaBia

Thật thế hả, a tưởng là do hôm đó chú mệt hay chủ quan mới thua, chắc chú gặp nhiều Gai rồi mà, khô nghĩ chú lại sợ Gai. A Ng đánh gai hay nhưng chỉ tầm D non diễn đàn thôi
Hôm qua a vừa hẹn với đôi Hùng - Minh (NH Nông Nghiệp) lên Phủ Lý, có trận độ 500k uống bia rồi, hôm đó chú về cho vui, chắc giưũa tháng 5

Bình luận từ Facebook