Thành Lập Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Đông Hưng Thuận ,Quận 12

dannuocngap

Binh Nhì
chao ban.neu ban o Trung Chanh thi danh o CLB TRung My Tay thi gan.nhung kha là đông nguoi do nha.voi lai ben do toan mấy bác già già dánh ko ah.nên củng chán lám.ban di xa hon tí qua bên mình danh cho vui.di đường Tô Ký ,gùi chạy ra đường Nguyễn Văn Quá.là toi CLB àh.

dannuocngap

Binh Nhì
cái này là "Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Đông Hưng Thuận ,Quận 12" mà, anh cứ vô hỏi thằng Trung Mỹ Tây thì hơi kẹt quá... :p

ko sao đâu ban.CLB Trung My Tây củng là chổ quen hết mà.ko sao.danh ben nao củng vui hết đó.lau lau qua lai trao đổi kinh nghiệm

dannuocngap

Binh Nhì
Ban oi.A Hieu dua nick nay de CLB lấy lam Topic lun.nha a Hieu van o Binh Thanh nhung nha vợ o q12 nen hay danh ở clb.neu ban ranh có the len clb choi ko chừng gặp a Hiếu.

giacuong

Trung Sỹ
CHÀO A CƯỜNG , thời gian này bận quá , về nhà mà ko đến CLB thăm Ae được , a có khỏe ko và vẫn sinh hoạt bình thường chứ ,cho gởi lời thăm cháu Minh ( chắc lúc này lên tay nha ..) qua hè là rãnh rồi có thời gian và sức khỏe sẽ đến giao lưu với AE cho vui, thân chào ....

dannuocngap

Binh Nhì
da con chào Bác Cường.cảm ơn bác quan tâm.clb ai củng khoe va cố gắng luyen tập.mong một ngày gần nhất duoc gặp bác.chúc bác mạnh khỏe.Lần sau con sẽ cố gắng tiếp chiêu cua bác.hihi.:D

giacuong

Trung Sỹ
da con chào bác cường.cảm ơn bác quan tâm.clb ai củng khoe va cố gắng luyen tập.mong một ngày gần nhất duoc gặp bác.chúc bác mạnh khỏe.lần sau con sẽ cố gắng tiếp chiêu cua bác.hihi.:d

cỐ gẮng tẬp nhiỀu vào,mong rẰng minh tiẾn bỘ ĐỂ còn Đi giao lƯu nỮa chỨ, khi nào rãnh bác ĐẾn sẼ hƯỚng dẪn thêm lỐi Đánh cỦa minh nhé...

dannuocngap

Binh Nhì
cỐ gẮng tẬp nhiỀu vào,mong rẰng minh tiẾn bỘ ĐỂ còn Đi giao lƯu nỮa chỨ, khi nào rãnh bác ĐẾn sẼ hƯỚng dẪn thêm lỐi Đánh cỦa minh nhé...

cam on bac Cuong nhiều.rất mong bác chi day cho con ve ki thuật nhieu hon nua.bua truoc duoc bác chi co một tí ma con thấy sáng đươc nhiều vấn đề lắm.

votgo

Administrator
cam on bac Cuòng nhiều.rất mong bác chi day cho con ve ki thuật nhieu hon nua.bua truoc duoc bác chi co một tí ma con thấy sáng đươc nhiều vấn đề lắm.
Có chiêu gì "Sáng" chỉ anh với Hiếu buổi chiều Thứ 7 anh thường ghé chơi.

wmtbang

Binh Nhì
Em mới biết chơi bóng bàn,
Thuộc hạng bét nhất trong các loại bét, hì hì.
Muốn tham gia câu lạc bộ để tập luyện, học hỏi.
Xin các anh chị hướng dẫn cho em cách đăng kí vào câu lạc bộ.

Thân chào!

hungvu19

Trung Uý
CLB có hoạt động đều vào buổi chiều không các bác, cách đây khoảng 2 tuần (vào thứ 7) em có ghé lúc chiều nhưng không thấy ai, nên đành về không!

dannuocngap

Binh Nhì
CLB có hoạt động đều vào buổi chiều không các bác, cách đây khoảng 2 tuần (vào thứ 7) em có ghé lúc chiều nhưng không thấy ai, nên đành về không!

clb vẫn hoạt dộng bình thuong mà chú.dúng 5h-5h30 la có nguoi đánh rồi.chú tới lúc nào vậy.

dannuocngap

Binh Nhì
Em mới biết chơi bóng bàn,
Thuộc hạng bét nhất trong các loại bét, hì hì.
Muốn tham gia câu lạc bộ để tập luyện, học hỏi.
Xin các anh chị hướng dẫn cho em cách đăng kí vào câu lạc bộ.

Thân chào!

Anh
cứ qua đánh di.dánh gùi minh cùng trao đổi kinh nghiep ha.mong duoc gap anh sớm.

lamhung

Binh Nhì
Chúc anh,em thành viên CLB Đông Hưng Thuận luôn khỏe mạnh, vui vẻ và thành công.có dịp em quá giang xin thỉnh giáo !!!

Bình luận từ Facebook