Thánh chém.. hiển linh

Trạng .... CÁ

Đại Tá
bác Cá ở đâu em đến bái sư ạ. chỉ cần đọc bài viết và nhìn ảnh là biết bác quá am hiểu bóng bàn ạ. hiện tại em vẫn vô thầy vô thợ nên oánh mãi 4 5 năm nay không lên được quả bóng nào
Em lên nhanh vì đang học MẪU GIÁO NHỠ, đang trong thời kỳ ĂN DẶM, vừa thoát MẪU GIÁO NHỎ, chuyển từ ti BÌNH sang uống CÔ GÁI VIỆT NAM, các bác LỚN rồi nên lên chậm là chuyện bình thường:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@dathoang chiều nay có chiến không nhỉ ?

Nếu đi nhớ mua 502 vào hộ anh cái dây chuyền dịch nguyên ống nhé, em Long 5 này đánh thích quá, nhưng khá nhanh, đã vài lần cách mép bàn và mặt bàn xít xịt rồi, may mà không ham hố, không là xước rồi đấy.

Dán truyền dịch vào cho nó chắc, cây Long 5 này đánh cảm giác hệt W968 mới lạ chứ, hôm qua cầm thử Long 3 thấy khác hẳn, cảm giác kém hơn nhiều, dầy hơn, cán cầm khó đánh BH hơn, FH cảm giác đầm hơn.

Có khi nào người bán nó in nhầm Long 5 lên W968 không nhỉ, chứ em Long 5 này cảm giác khác em Long 5 ngày xưa quá, cảm giác là mỏng hơn, bay hơn và flick BH dễ hơn

@dathoang giải cứu khẩn cấp nhé, kiếm nhanh cho anh ống truyền dịch và keo dán 502 để vào cạnh vợt giúp anh nhé

Last edited:

Hoa anh tuc

Thượng Tá
Anh hứa anh thề anh bảo đảm là chỉ HƠI NHĂN theo em nghĩ, còn ĐỀN thì anh đảm bảo là EM KHÔNG CÓ SỨC MÀ NHẬN thôi :D:D:D:D:D
Bắt đầu em thấy ... nổi da gà rùi đấy, đúng là thánh chém. Em chỉ sợ chém mây, chém gió thôi, còn thực tế, đến liếc mắt anh cũng chả dám ấy

Trainee

Đại Tá
bác Cá ở đâu em đến bái sư ạ. chỉ cần đọc bài viết và nhìn ảnh là biết bác quá am hiểu bóng bàn ạ. hiện tại em vẫn vô thầy vô thợ nên oánh mãi 4 5 năm nay không lên được quả bóng nào
Ca này thì phải vào TPHCM mà học! :D
Chứ lão Cá không nhận dạy trình C đâu. Chỉ đại ka kia mới dám liều!

Trainee

Đại Tá
Hik.... có khi ra tới nơi thầy lại bái trò làm sư phụ ấy chứ...
Trình bóng thì quả là vậy, theo nguồn tin trên bàn bia! :D.
Nhưng trình chém thì ngang em trở lên :D
"Chú đánh không hay, nhưng dạy dễ hiểu ". Với lại dạy & học chứ có phải là thi đấu đâu anh ui. :)
Em đả kích ổng vì nói khiếp quá, phát sợ, chứ thầy dạy đánh thua trò cũng là hiểu được!

lamtq

Đại Tá
"Chú đánh không hay, nhưng dạy dễ hiểu ". Với lại dạy & học chứ có phải là thi đấu đâu anh ui. :)
Chém = a ko e:D

hungtv2002

Đại Tá
Em đả kích ổng vì nói khiếp quá, phát sợ, chứ thầy dạy đánh thua trò cũng là hiểu được!
hik... không phải thông tin trên bàn bia mà là nó như vậy... A bít trình của Cá vì cũng đã cùng nhau trong hội ham vui, còn cu nam thì có nghe mấy ông trong ngành nói khi tham gia giải ngành... có điều a cũng phục chú Cá là rất thik tìm tòi và không ngại đưa ra vấn đề... điều nữa là không nóng giận tự ái... like.../

Trainee

Đại Tá
hik... không phải thông tin trên bàn bia mà là nó như vậy... A bít trình của Cá vì cũng đã cùng nhau trong hội ham vui, còn cu nam thì có nghe mấy ông trong ngành nói khi tham gia giải ngành... có điều a cũng phục chú Cá là rất thik tìm tòi và không ngại đưa ra vấn đề... điều nữa là không nóng giận tự ái... like.../
Cái chốt là đáng học tập nhất với em! :)
À còn vụ thông tin trên bàn bia là em đang nói cao thủ TPHCM.

Trainee

Đại Tá
có bảng đấy nữa a2h? chỗ nào nhể, Méo để ý b h
Các loại top, anh vào bằng máy bàn thì thấy ngay trên đầu mờ!
Cộng tổng các nick của bác Cá lại, khéo chỉ vài bữa nữa là lên 1, 2 bậc!

Bình luận từ Facebook