Thái Nguyên, cần bán Timoboll Spirit

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
hj hj hj j em này ở ngoài nhìn đẹp cực!!!!!:zingme43::zingme43::zingme43::zingme65::zingme65::zingme65::zingme77:

Hihi, nhưng nhìn có vẻ chinh chiến nhiều rồi, nói vậy chứ thuận mua vừa bán mà, ai trả cao thì bác bán thôi, em này bác dùng cồn mông má lại hay sao nhìn sạch thế?

Duc_NM

Đại Tá
Các bác cho hỏi cán FL của TBS này so với với TMB ALC hoặc Viscaria như thế nào, em cũng đang quan tâm đến em này nhưng chắc 1.2m thì mới múc được ?

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Các bác cho hỏi cán FL của TBS này so với với TMB ALC hoặc Viscaria như thế nào, em cũng đang quan tâm đến em này nhưng chắc 1.2m thì mới múc được ?
Về cơ bản thì giống nhau bạn ạ, vì đều cấu trúc có 2 lớp Arylate carbon bên trong. Dòng ALC này dùng cho người có dơ đánh khéo léo, chọn điểm rơi, bóng xoáy nhưng bạt bóng không "xé" được bàn như dòng Tamca của BTY:zingme21:

Duc_NM

Đại Tá
Về cơ bản thì giống nhau bạn ạ, vì đều cấu trúc có 2 lớp Arylate carbon bên trong. Dòng ALC này dùng cho người có dơ đánh khéo léo, chọn điểm rơi, bóng xoáy nhưng bạt bóng không "xé" được bàn như dòng Tamca của BTY:zingme21:
Hic, em hỏi là hỏi cái độ to nhỏ của cán cầm cơ mà bác :zingme14:

Em này chắc cũng theo chủ Topic chinh chiến nhiều lắm rồi :))

giải Người giáo viên Nhân dân toàn quốc ở Nha Trang T9/2012 với bảo đao này em kéo đến séc 5, tỷ số 10-10 với Việt ( Điều dưỡng Nam Định) đấy bác ạ, nếu xét thực lực, ông Việt kia phải chấp em 4 quả, kết thúc trận đấu tỷ số 12-10, tiếc đứt ruột!!!!

Bình luận từ Facebook