Thách Đấu

huydas

Đại Tá
Em rat ung ho bai viet cua bac. Bai viet rat hay, sau sac va nhieu thong tin.
Bac hay co gang tiep tuc viet nhung bai hay hon nua nhe.
Cam on Bac da dong gop cho dien dan cua chung ta.
Tran trong.

Nick mới quá..không biết bạn là ai. Nhưng dù sao cũng rất cám ơn bạn. Thân

bongbanQN

Moderator
Tình cờ hôm qua đến clb Cứu Hỏa (Cẩm phả) thì gặp cậu bé Hồng (con bác Kháng). Mình nói chuyện thì thấy ku cậu có nguyện vọng muốn đánh 1 trận độ với chú e Vương ngọc.(Vương gác Hồng 3 bóng).
Địa điểm : clb Mai Võ.
Thời gian : trong ngày giải phóng Miền Nam 30/4.
Giải thưởng của người thắng cuộc: do 2 bên thỏa thuận.
Trọng tài : do 2 bên thỏa thuận.
Vì 2 chú e đó đều không lên diễn đàn nên mong bác nào ở bên Hạ Long hay lên diễn đàn thông báo lại cho chú e Vương. Còn mình sẽ có thể thông báo qua điện thoại cho cả 2 bên.
Mong mọi người vào hưởng ứng và cho ý kiến.
Thanks.
a thay mặt cho e Vương nhận độ trận này nhưng tỷ lệ chấp là ( 2-3-2 ) đánh trận này 2trieu và người thắng bỏ ra 1 triệu để uống bia với tinh thần giao lưu là chính, cùng với trận này có thêm mấy trận nữa mỗi trận mệnh giá 200k . các anh em thoải mái giao lưu... ( thời gian là ngày 16 hoặc 17/5 ) vì thứ 7 chủ nhật trùng với giải của Liên đoàn lao động tỉnh. bên cẩm phả có ý kiến gì thì thông báo lại cho mình biết nhé. trân thành cảm ơn !

huydas

Đại Tá
a thay mặt cho e Vương nhận độ trận này nhưng tỷ lệ chấp là ( 2-3-2 ) đánh trận này 2trieu và người thắng bỏ ra 1 triệu để uống bia với tinh thần giao lưu là chính, cùng với trận này có thêm mấy trận nữa mỗi trận mệnh giá 200k . các anh em thoải mái giao lưu... ( thời gian là ngày 16 hoặc 17/5 ) vì thứ 7 chủ nhật trùng với giải của Liên đoàn lao động tỉnh. bên cẩm phả có ý kiến gì thì thông báo lại cho mình biết nhé. trân thành cảm ơn !

E sẽ chuyển lời ku Hồng và các ae Cpha...nhưng xin phép mạo muội được hỏi bác có tên thường gọi là gì ạ?

huydas

Đại Tá
chac bận chưa vao mang thoi, sao lai bao nguoi ta kinh nguoi the chu Huydas

E chào a.Dũng ..e hỏi nhưng bác ấy chỉ nói là có gì liên lạc sdt của chú Vương thôi..có thèm trả lời câu hỏi của e đâu..bác xem lại xem..hi

bongbanQN

Moderator
E chào a.Dũng ..e hỏi nhưng bác ấy chỉ nói là có gì liên lạc sdt của chú Vương thôi..có thèm trả lời câu hỏi của e đâu..bác xem lại xem..hi

ku vương nó vào nick anh ở quán nó nghịch chứ a mấy khi vào đây đâu. có gì e đt cho nó nhé. số điện thoại của nó đấy. còn vụ độ thì anh nhận rồi chương trinh như thế có gì cứ thông báo lại trên đây a rảnh a vào xem.

Last edited:

napoleong389

Trung Sỹ
không phải ai cũng có thời gian vào mạng mà chém gió đâu anh Công an ạ

huydas

Đại Tá
ku vương nó vào nick anh ở quán nó nghịch chứ a mấy khi vào đây đâu. có gì e đt cho nó nhé. số điện thoại của nó đấy. còn vụ độ thì anh nhận rồi chương trinh như thế có gì cứ thông báo lại trên đây a rảnh a vào xem.

Dạ vầng.ok a..e sẽ bảo ku Hồng rùi có gì báo lại a.e sẽ điện cho chú Vương nữa.

huydas

Đại Tá
không phải ai cũng có thời gian vào mạng mà chém gió đâu anh Công an ạ

À...nhiều ngươì không có time nhiều để vào mạng nhưng còn chém gió bên ngoài nhiều hơn e ak.
Bọn a đánh kém nên phải vào chém gió thôi..nhưng được cái là ai mà dỗi thì vào là đọc được e ak..mắt thấy tai nghe luôn.hihi

XeLu3b@nh

Đại Tá

Trận này phải 3 nhát không thêm bớt, phong độ của hồng Bê đê quá thất thường, dạo này còn thua cả meoluoitmb thì theo em 3 nhát em cũng chả dám theo cửa Hồng đâu

huydas

Đại Tá
Trận này phải 3 nhát không thêm bớt, phong độ của hồng Bê đê quá thất thường, dạo này còn thua cả meoluoitmb thì theo em 3 nhát em cũng chả dám theo cửa Hồng đâu

Ui zời.....hôm nay ngồi nói chuyện với chú Nam rồi...làm trận 1 vỉ bia cho xôm thôi chứ nặng nề gì hả ông....đánh 323 là được rồi.
Ai nhất trí thì nice phát nào........

Bình luận từ Facebook