Thách đấu vũng tàu

kyhd

Binh Nhất
Minh tay chiêu

FB: Plasma
BH: Hexer Duro
Blade: Almutart ZLC Minh lùn.jpg

Last edited:

minhlc76

Binh Nhì
chào các anh:
Minh rất khiêm tốn, nhưng độ lớn chưa bao giờ thua, hôm thứ 7 vừa rồi mình bị mất ngủ vì cảm thấy quá sung sướng khi thắng được 1 độ quá to (400k) với khẩu hiệu chúa ghét "Độ này thơm quá".
thành viên đội Bóng bàn PTSC MC

Nghe hấp dẫn nhỉ,thấy bài a Kỳ viết là nhận tất cả các kèo nhưng Resume của chủ thớt thì lại nói nghiêng về đánh đôi à.
Em xin nhận kèo và nhận lời thách đấu luôn,đánh đôi và đánh đơn đều được. Nhưng đánh ở đâu vậy a nhỉ,đã gọi là thách đấu mà lại đánh lại sân nhà thì e thấy không có công bằng đâu à nha.
E xin đề xuất đánh sân trung lập,kèo không dưới 10,000 ka. Nhận lời pm lại cho e nhé

"Phi độ bất thành danh

FB: Plasma
BH: Hexer Duro
Blade: Almutart ZLCView attachment 1022[/QUOTE]

Yasakamv

Trung Sỹ
Long phile đâu rồi , ra nhận kèo nhanh lên đi. đánh đơn nhé, còn nếu Long phile không nhận lời, thì chắc Vũng tàu hết người đánh bóng bàn thật rồi.

Long phile đâu rồi , ra nhận kèo nhanh lên đi. đánh đơn nhé, còn nếu Long phile không nhận lời, thì chắc Vũng tàu hết người đánh bóng bàn thật rồi.[/QUOTE
E cũng chẳng ham mấy món này đâu,tại thấy anh Minh gì đó ở dưới CLB PVGAS tuyên bố hùng hồn quá nên mới ý kiến
Chứ còn bình thường chẳng bao h e quan tâm để ý tới mấy vấn đề đánh độ đâu

kyhd

Binh Nhất
khánh béo sợ rồi, hôm nào mời Khánh, Hoàng, Q.Anh xuống giao lưu và nhậu gà chọi nhé, Ba ba siêu rẻ 200k/Con cực tươi và ngon. Chiều thứ 7 này cũng được, sắp sếp và thông báo.

thuythumattrang

Binh Nhì
Lâu rồi em không ra CLB PVGas chơi, thấy các anh đánh độ ghê quá. Mà kèo này em thấy giống lời tuyên bố của anh Kỳ hơn, anh Minh đã thắng được độ nào lớn ở PV Gas đâu nhỉ?

kyhd

Binh Nhất
Thấy trò nhà chú bỏ của chạy lấy người, BB kg phải tập 2 tháng mà có thể đánh độ, phải có lộ trình em ạ

Nhoveem

Moderator
Toàn chém gió với quăng bom chán các bác thật trình bóng các bác ít nhưng trình chém các bác em phải sợ đấy.
Bác MINH e ko bit mặt nhưng e chấp bác e đánh 1 mặt đấy, được bác nói Chú H ALO e nhé lâu quá chưa thịt ai

khánh béo sợ rồi, hôm nào mời Khánh, Hoàng, Q.Anh xuống giao lưu và nhậu gà chọi nhé, Ba ba siêu rẻ 200k/Con cực tươi và ngon. Chiều thứ 7 này cũng được, sắp sếp và thông báo.
Sợ gì chứ ông anh,nhưng theo thông tin e cập nhật lại thì vấn đề tuyên bố đánh độ hay nhận độ từ tất cả các kèo không phải từ anh Minh?
Qua điều tra thấy trình a Minh nhà ta cũng còi nên không thể nào tuyên bố thách đấu như vậy được,anh Minh đâu lên tiếng e coi thực hư sao đê.
Để thành e biết chuẩn bị tinh thần,còn chủ nhật này e sẽ xuống chơi với mấy anh nhưng chắc e sẽ cổ vũ thui nhé không đánh được. Nhưng sẽ kếu thêm 2 đệ tử xuống đó giao lưu đánh thay e a nhé.
Hẹn gặp anh vào chủ nhật nhé

Toàn chém gió với quăng bom chán các bác thật trình bóng các bác ít nhưng trình chém các bác em phải sợ đấy.
Bác MINH e ko bit mặt nhưng e chấp bác e đánh 1 mặt đấy, được bác nói Chú H ALO e nhé lâu quá chưa thịt ai
Được ông anh nhà ta nói rất chí lý,bình thường e có bao h đánh độ đâu nhưng mà tuyên bố ghê quá nên mạn phép thách đấu với A Minh gì đó mà ko thấy hồi âm anh à.E nghi vụ này xuất phát từ người khác không phải anh Mình rồi

malong_dung

Đại Tá
May mà topic này của các bác là ở Vũng Tàu chứ ở Hà Nội là chít với em rồi... Em trình còi nhưng được cái MáuBiaBiaBia

Anh Tuấn giống e rồi, e cũng trình còi nhưng cứ thấy có tí bia là lên được 2 bóng, hehe. E ở Phủ Lý, hay hôm nào e mời a về chơi rồi chiến đấu nhỉ???

A Kỳ ơi ngày chủ nhật có 1 độ này a có nhận ko nhỉ,mang tính chất giao lưu nhưng không kém phần hấp dẫn đâu đó. ( mệnh giá giao lưu 100 ka thui )
A Hạnh ( mập ldld ) xin thách đấu với a 01 trân đơn,a suy nghĩ rồi trả lời e nhé

Bình luận từ Facebook