Thách đấu với nick Waa trên diễn đàn

trollry

Binh Nhì
Xin chào! Cả nhà có ai biết nick Waa trên diễn đàn thì cho em xin ít thông tin như Tên, tuổi, nơi ở, trình độ. Cám ơn cả nhà!

waa

Đại Uý
Người muốn thách đấu cần phải:
1. Nêu tên, tuổi, trình độ bb (nghiệp dư, cấp 1, kiện tướng ,người hâm mộ ... )
2. Lý do thách đấu (tự ái, cao ngạo, bị châm chọc, muốn mở tầm nhìn ... )
3. Đấu về mục nào (chuyên môn bóng bàn, kiến thức bóng bàn, bàn nhỏ đầy bia, ... )
4. Đã biết gì về nữ bb Bình Định ? ( Mấy người, bao nhiêu kiện tướng , cấp 1 quốc gia )

Khi nào nói rõ 4 yêu cầu trên thì Waa đây sẵn sàng ... hì hì

trollry

Binh Nhì
Người muốn thách đấu cần phải:
1. Nêu tên, tuổi, trình độ bb (nghiệp dư, cấp 1, kiện tướng ,người hâm mộ ... )
2. Lý do thách đấu (tự ái, cao ngạo, bị châm chọc, muốn mở tầm nhìn ... )
3. Đấu về mục nào (chuyên môn bóng bàn, kiến thức bóng bàn, bàn nhỏ đầy bia, ... )
4. Đã biết gì về nữ bb Bình Định ? ( Mấy người, bao nhiêu kiện tướng , cấp 1 quốc gia )

Khi nào nói rõ 4 yêu cầu trên thì Waa đây sẵn sàng ... hì hì

1. Tuấn, tuổi 40, trình độ nghiệp dư hạng C
2. Tự trọng, muốn xem thử trình độ đến đâu mà có những bài phát biểu kiểu ta đây khoe hiểu biết nhưng đụng chạm đến tự ái người khác
3. Chuyên môn bóng bàn
4. Biết rất rõ từ HLV (Mậu, Tiên) đến VĐV (Đức, Tùng, Thịnh, Ẩn, Bình, Tuấn, Giang, Hoà, Ngọc, Hiếu … )

Mình cần xem thử trình độ waa thế nào có tương xứng với những phát ngôn rất hiểu biết của waa thôi.

XeLu3b@nh

Đại Tá
1. Tuấn, tuổi 40, trình độ nghiệp dư hạng C
2. Tự trọng, muốn xem thử trình độ đến đâu mà có những bài phát biểu kiểu ta đây khoe hiểu biết nhưng đụng chạm đến tự ái người khác
3. Chuyên môn bóng bàn
4. Biết rất rõ từ HLV (Mậu, Tiên) đến VĐV (Đức, Tùng, Thịnh, Ẩn, Bình, Tuấn, Giang, Hoà, Ngọc, Hiếu … )

Mình cần xem thử trình độ waa thế nào có tương xứng với những phát ngôn rất hiểu biết của waa thôi.

Quá chuẩn rồi, Waaa vào nhận gạch thôi còn chờ gì nữa.hihihi

waa

Đại Uý
Khớp lệnh, bạn thich thì mình chiều, vụ này hay đây ... mình trình độ D thôi , vui là chính .
Mình có thể đấu ở Tp. HCM, vào thứ 7 hay CN .
Chúc may mắn ... và mình thích sự thẳng thắn của bạn , đấu bàn lớn xong qua bàn nhỏ mới vui .

trollry

Binh Nhì
Khớp lệnh, bạn thich thì mình chiều, vụ này hay đây ... mình trình độ D thôi , vui là chính .
Mình có thể đấu ở Tp. HCM, vào thứ 7 hay CN .
Chúc may mắn ... và mình thích sự thẳng thắn của bạn , đấu bàn lớn xong qua bàn nhỏ mới vui .

OK, mình không ở TPHCM nhưng hay đi công tác TP HCM. Cho mình xin tên, tuổi (để tiện xưng hô) và CLB hay chơi của waa để mình có thể tìm gặp.

luanvuong2910

Trung Uý
^^ còn mình thì sao.. hic hic.
1. thiện. 28t
2. thách đấu làm quen
3.bóng bàn, chuyên môn j cũng được ,nhỏ to cũng được
4.Hòa,Quí, Hiếu,Giang... đều đã xem qua... ^^ có thê nhận biết trình độ :)

Allyssia

Binh Nhất
Vụ này dzui quá, chủ thớt nhớ thông tin đầy đủ về ngày giờ và địa điểm cũng như "phần thưởng" để bà con đón xem

trollry

Binh Nhì
Vụ này dzui quá, chủ thớt nhớ thông tin đầy đủ về ngày giờ và địa điểm cũng như "phần thưởng" để bà con đón xem

Tuần sau mình có chuyến công tác đi TPHCM không biết tìm waa ở đâu nhỉ? Có bác nào biết bác waa ở đâu không?

waa

Đại Uý
Waa đây bạn ơi, hẹn 17g30 chiều CN 23/6/13 tại CLB Thị Nghè (gần cầu Thị Nghè) ... chỗ này hơi chật nhưng có nhiều quán bia chung quanh . Nhớ nhẹ tay nhé bạn !

XeLu3b@nh

Đại Tá
Hy vọng 2 bác cho anh em chứng kiến một trận nổ tung diễn đàn nhé :D hihi...các bạn có mặt chứng kiến nhớ post vài tấm hình hoặc video về trận này cho anh em chiêm ngưỡng với nhé

waa

Đại Uý
Hy vọng 2 bác cho anh em chứng kiến một trận nổ tung diễn đàn nhé :D hihi...các bạn có mặt chứng kiến nhớ post vài tấm hình hoặc video về trận này cho anh em chiêm ngưỡng với nhé
Có quan trọng gì đâu mà "nổ tung diễn đàn" bạn ơi , giao lưu trao đổi trên bàn bia là chính ... thua chung 1 thùng Ken , thắng bỏ thêm đĩa mồi , có qua có lại mới vui .

XeLu3b@nh

Đại Tá
Có quan trọng gì đâu mà "nổ tung diễn đàn" bạn ơi , giao lưu trao đổi trên bàn bia là chính ... thua chung 1 thùng Ken , thắng bỏ thêm đĩa mồi , có qua có lại mới vui .

Quá chuẩn luôn, chủ yếu gặp mặt giao lưu trận bóng, ngồi keng cốc bia tăng thêm tình hữu hảo :D hiểu nhau rồi vớ vẩn lại thành bạn thân , ha ha

waa

Đại Uý
Tin không hay cho mình , chắc không thể gặp được , một người thân 54 tuổi đang thi đấu giải Tennis mini thì ngã gục trên ghế sau khi đánh đôi được vài set , chú 54 tuổi, khỏe mạnh , là BS trưởng khoa và mặc dù có 2 anh bạn BS đang ngồi cạnh cấp cứu tích cực , nhưng không qua khỏi , đột quỵ và chết ngay trên sân ... khoảng 19g30 đêm qua 13/6 . Mình phải về lo hậu sự , chuyện thi đấu đành khuất lại , xin cảm ơn anh em đã theo dõi mục này .

Bình luận từ Facebook