TH ...... Vợt đã bay. Close

sonkotia

Đại Tá
Mình có 1 e chân dài tóc vàng Sword JLC off cán FL tình trạng gần như mới. Cán to tròn tay, tốc độ và cảm giác hơi rung nhẹ. A e xem hình. Mình muốn giao lưu với Donic Ovcharov Carbon Speed cán ST tương đương. Lh 0914834586

Linh69

Đại Tá
Mình có 1 e chân dài tóc vàng Sword JLC off cán FL tình trạng gần như mới. Cán to tròn tay, tốc độ và cảm giác hơi rung nhẹ. A e xem hình. Mình muốn giao lưu với Donic Ovcharov Carbon Speed cán ST tương đương. Lh 0914834586View attachment 28657View attachment 28658 View attachment 28659
Này! a hỏi thật chú : Sao mỗi lần chuẩn bị off chú lại giao bán với giao lưu nhiều thế!? - Làm thế các ae ngại quá đi thôi!:D

sonkotia

Đại Tá
Này! a hỏi thật chú : Sao mỗi lần chuẩn bị off chú lại giao bán với giao lưu nhiều thế!? - Làm thế các ae ngại quá đi thôi!:D
Lần này e ko đi đc mà a... Nếu e đi mà bán nhiều thứ thì mới phải suy nghĩ chứ...e ở nhà mà kkkkkkkkkk a cứ từ từ e còn bán nhiều cái hay nữa cơ hi hi

sonkotia

Đại Tá
Ku này đợt trước bán cả Bao tải cốt cơ bạn ơi o_O
Hi vụ đó chính thức của e có 6 cây thui, còn lại 9 cây là hàng gửi bán a ạ. Từ hồi đến giờ mới thấy thòi ra có 3 cây thui. Kkkkk e nhìn seri e nhận ra ngay dù cho họ có cố tình lấm mồ hôi hoặc dán viền... Kkkkkkk

sonkotia

Đại Tá
Muốn GL cây độc & đẹp thì cầm 20 củ ra anh đưa đi ;) Mờ chú đi ngắm Cây cảnh mà không nịnh ku Ý mà mua,toàn fullbox nhé
Cu ý bán toàn Sup ... Trc e cũng có mừ... Cu ý còn giới thiệu cho e ra Trần Duy Hưng toàn cây non... Mấy lần e ra alo lúc thì con ốm lúc thì a chóng mặt- a say. Hic chán Lệnh Hồ Xung quá

phi hung

Đại Tá
Hi vụ đó chính thức của e có 6 cây thui, còn lại 9 cây là hàng gửi bán a ạ. Từ hồi đến giờ mới thấy thòi ra có 3 cây thui. Kkkkk e nhìn seri e nhận ra ngay dù cho họ có cố tình lấm mồ hôi hoặc dán viền... Kkkkkkk
Chú buôn kill thế,kiếm anh cây này :rolleyes:

phi hung

Đại Tá
Cu ý bán toàn Sup ... Trc e cũng có mừ... Cu ý còn giới thiệu cho e ra Trần Duy Hưng toàn cây non... Mấy lần e ra alo lúc thì con ốm lúc thì a chóng mặt- a say. Hic chán Lệnh Hồ Xung quá
Oài nó oánh 2 cây sup và 1 vis đồng no sẻri,nhưng thua amul của anh hết :p A đếm sơ khoảng chục con đít đen nhá và mấy con fullbox,chú gạ cây mà chơi,a thì thấy bt vì ko ham

sonkotia

Đại Tá
A nhờ ông bạn gì hôm đi of với a e mình Đợt trc, nhà ở Thanh Xuân bán đồ bb cho Adidas ấy, cái ông mà a lôi đi ấy, ông í mua hoặc đặt hàng cho nhanh

sonkotia

Đại Tá
Oài nó oánh 2 cây sup và 1 vis đồng no sẻri,nhưng thua amul của anh hết :p A đếm sơ khoảng chục con đít đen nhá và mấy con fullbox,chú gạ cây mà chơi,a thì thấy bt vì ko ham
Oày cu í nay chuyển buôn hàng ròi, toàn chơi hàng xách tay Nhật thôi. Dạo này bận lắmo_O

sonkotia

Đại Tá
Chả kể đc. Như e hồi trc có đồng nào là đổ hết vào cốt vợt...Mịa mất bao nhiêu tiền...làm nguyên ngăn tủ... Ẩm rồi mốc, con lôi ra nghịch, suốt ngày lôi ra ngắm rồi cất...vợ hỏi thì có dám khai thật giá đâu, nó biết nó xẻo dái... Vài ngày lại lắp mặt đánh hết cốt này rồi đến cốt kia...cuối cùng loạn hết cả. Giờ loại đắt e đẩy đi hết chỉ còn lại mấy cốt tầm trung hoặc lạ lạ thôi. Nhà e ở TP vào diện quy hoạch đền bù nên sắp tới cũng có sự biến động về nơi ăn ở, cũng chưa biết là mua nhà hay mua đất làm nhà nên e cũng đẩy đi cho đỡ mất thời gian.

phi hung

Đại Tá
Chả kể đc. Như e hồi trc có đồng nào là đổ hết vào cốt vợt...Mịa mất bao nhiêu tiền...làm nguyên ngăn tủ... Ẩm rồi mốc, con lôi ra nghịch, suốt ngày lôi ra ngắm rồi cất...vợ hỏi thì có dám khai thật giá đâu, nó biết nó xẻo dái... Vài ngày lại lắp mặt đánh hết cốt này rồi đến cốt kia...cuối cùng loạn hết cả. Giờ loại đắt e đẩy đi hết chỉ còn lại mấy cốt tầm trung hoặc lạ lạ thôi. Nhà e ở TP vào diện quy hoạch đền bù nên sắp tới cũng có sự biến động về nơi ăn ở, cũng chưa biết là mua nhà hay mua đất làm nhà nên e cũng đẩy đi cho đỡ mất thời gian.
Ok chuẩn đới,a thay đổi là để tìm cây nào ưng thôi chứ ko sưu tầm

sonkotia

Đại Tá
Hai ae nhà này họp báo kinh thật, bác Phi thân lại còn kêu oách cho mình nát hàng. Hôm tới đi sơn Tây đừng đuối như đi Phúc Yên nhé.
Cứ xung như a e mình thế mí hay a nhỉ... Mà a có mối thù gì với tay Hifi QuỷCC kia ko sao cứ nhắc đến LHX vankiem là lại nhảy vào chém a thế kkkkkkk

Bình luận từ Facebook