TH giao lưu cốt FL lấy cốt ST

sonkotia

Đại Tá
Tình hình là đc ông a cho cái cốt, ko biết mua mới là bao nhiêu nên cũng ko biết bán bao nhiêu cả. Lắp mặt vào đánh đúng 1 trận ko hợp vì mình đánh ST nên đăng lên muốn giao lưu với cốt cán ST tương đương . Mời cả nhà xem hình nhé tình trạng 99% chưa sứt sát nhìn như trinh nguyên, đã vào keo viền, cán, mang cá. Cám ơn ae đã xem bài đăng. Ae có nhu cầu lh Sơn 0914834586 Thanh Hoá
Máy đt cùi nên chụp ko đẹp lắm ae chịu khó zoom hình nhé

songphaisock

Trung Tá
Tình hình là đc ông a cho cái cốt, ko biết mua mới là bao nhiêu nên cũng ko biết bán bao nhiêu cả. Lắp mặt vào đánh đúng 1 trận ko hợp vì mình đánh ST nên đăng lên muốn giao lưu với cốt cán ST tương đương . Mời cả nhà xem hình nhé tình trạng 99% chưa sứt sát nhìn như trinh nguyên, đã vào keo viền, cán, mang cá. Cám ơn ae đã xem bài đăng. Ae có nhu cầu lh Sơn 0914834586 Thanh HoáView attachment 17776View attachment 17777 View attachment 17778 View attachment 17779 View attachment 17780 Máy đt cùi nên chụp ko đẹp lắm ae chịu khó zoom hình nhé

Đúng thế, em nhìn thế nào cây này lại y như fake
-Thứ nhất: Chữ in trên cốt cứ nhòe nhòe
-Thứ hai: Không thấy seri đâu cả, hay đây là phiên bản đặc biệt "Tem bạc không seri" ??
-Thứ ba: Phần cán BH bị lỗi, mảnh ghép không thẳng, cốt của Butterfly hiếm gặp những lỗi cơ bản như này
-Thứ tư: Tem bạc nhìn đểu đểu, logo bị lệch sang trái chứ không nằm ngay giữa tem
Nếu có gì không phải mong bác bỏ quá cho em. Em chỉ nhận xét dựa trên những cây em đã gặp, cây này nó khác khác nên em thấy lạ thôi.

sonkotia

Đại Tá
Có lẽ nó là fake vì tui thấy nghi nghi hôm bữa lúc mới đc cho tui nói ông í bới tui...a đù trên mặt cốt đánh dấu OF+ mà cán lại đề là OF thế mới đểu chứ...nói chung nhìn tổng thể các chi tiết nó cứ dại dại thế nào í, ko đc sắc nét và chuẩn xác và lại là cốt carbon mới hay chứ. Đánh cũng đc hơi rung và bóng đi rất có lực.... Nói chung ơ này có lẽ là China chắc rồi

songphaisock

Trung Tá
Có lẽ nó là fake vì tui thấy nghi nghi hôm bữa lúc mới đc cho tui nói ông í bới tui...a đù trên mặt cốt đánh dấu OF+ mà cán lại đề là OF thế mới đểu chứ...nói chung nhìn tổng thể các chi tiết nó cứ dại dại thế nào í, ko đc sắc nét và chuẩn xác và lại là cốt carbon mới hay chứ. Đánh cũng đc hơi rung và bóng đi rất có lực.... Nói chung ơ này có lẽ là China chắc rồi
Chắc chắn là hàng fake rồi chứ gì nữa :confused:

sonkotia

Đại Tá
May hôm qua có bạn ở Ninh Bình bảo giao lưu cốt mình ko giao lưu...hic bảo sao chuẩn bị lại có thêm 1 chungđubn ở Thanh Hoá :D .....ae ơi cí cốt này mà mua mới thì mấy trăm nhỉ...đệt mẹ thằng anh rẻ rách mà còn oách...làm mình hôm trc bị bới oan mà lại còn bị nói là ngơ ko biết gì về cốt vợt:mad::mad::mad:

songphaisock

Trung Tá
May hôm qua có bạn ở Ninh Bình bảo giao lưu cốt mình ko giao lưu...hic bảo sao chuẩn bị lại có thêm 1 chungđubn ở Thanh Hoá :D .....ae ơi cí cốt này mà mua mới thì mấy trăm nhỉ...đệt mẹ thằng anh rẻ rách mà còn oách...làm mình hôm trc bị bới oan mà lại còn bị nói là ngơ ko biết gì về cốt vợt:mad::mad::mad:
trả cho ông anh đê. đóng topic luôn. khéo anh em cho vào bảng vàng bây giờ

ngocanhk36cntt

Trung Uý
cốt này giờ fake rất nhiều hôm có anh qua mình lấy mặt cũng cầm theo 1 cây như thế này. Nhìn cái nhận ra ngay vì ở cái mang cá đường cắt rất lởm vs cái mực in thì kiểu mực than. Nhưng để đánh thì vẫn ổn thôi chơi lâu dài thì ko ổn lấm. Cán nhỏ qua bác có thể kiếu cái quấn cán về quấn là ổn thôi :)

oldfox

Đại Tá
Đổi ngang cốt ST cũ của chú:rolleyes:
Hix, e chỉ còn 1 con đó thôi, e cũng đang thử nghiệm cán ST, bác có nhiều ST rồi, bác thương e thì để rẻ cho e con này, vì e chưa được chơi hàng fake bao giờ nên không biết cảm giác thế nào...mình còn giao dịch với nhau nhiều mà...

sunflower

Thượng Sỹ
Nhiều cửa hàng thể thao nhỏ lẻ không chuyên bóng bàn vẫn bán mà. Có lẽ không biết là đồ nhái. Họ cũng bán 7-800k đấy không rẻ đâu

Bình luận từ Facebook