TẠO Hứng thú

Drhongson

Đại Tá
Bất kỳ cuộc chơi nào cũng cần có HỨNG thì mới THÚ vị.
Một cô gái đẹp mà zô ziên thì dù có nằm cạnh cả đêm các nam nhi cũng ỉu xìu xìu
như trái chuối non hơ lửa.
Ngành bóng bàn cũng vậy , khi cùng chơi với các chiến hữu hợp cạ , đến những club
có đông bạn chơi vui vẻ , chủ xới thân thiện , phòng ốc ánh sáng ok ... thì anh em luôn rủ nhau cùng đến.
Chơi trên DIỄN ĐÀN cũng vậy , khi đã quen biết nhau , biết tính nhau ... thì có khi rảnh rảnh vào xem
các bài viết hay của nhau cũng thấy thú vị , nhớ lúc trước , khi chưa mất dữ liệu ,
mình hay vào xem các bác LLTT , HR , CHOTIETLON, SPY, RUAHOGUOM,KIMTUAN, SONDIEN,PHOSTINO,
TS7, RUOUBAKICH... thách đấu , cáp độ bia, khiêu chiến nhau ... với lời văn vô cùng biến tấu ,vô tận sảng khoái...
khiến người đọc còn thấy sướng , huống chi kẻ trong cuộc.
Lại có những khi được xem những chuyện cười bể bụng của CÀ RI , DUNG GA , TU XUCXICH ...
RÙI chắc anh em mình còn nhớ cảm giác SƯỚNG KHOÁI đến thế nào khi đọc bài VĂN NHÀ QUÀN ,
bài Hịch ĐÔI ĐIỀU VỚI BONGBAN .ORG của TIEUTHANTIEN.
Lục lại quá khứ từ 2007 , vào xem topic mấy ngàn bài thơ THƠ VỀ CÁC THÀNH VIÊN của bác TRẦN QUỐC HOÀN ,
hỏi ai mà không hứng thú khi thấy mình trong đó ?
Rùi những bài ĐÔI ĐIỀU GÓP Ý của BÌNH NI , rùi topic NÂNG CẤP QUAN HỆ GIỮA CÁC MEMBER TRONG CUỘC SỐNG
của bác BINH lt ... thật là tâm huyết bổ ích thiết thực biết mấy.
Nhất là khi vào xem các HÌNH ẢNH , VIDEO, THÔNG TIN khắp nơi của anh HUNG HANOI , TRANTHELONG, NOBI,
DUYBOLO, HUNG TQ, BAOLINH, VINHSU, THẦY THUỴ, BÁC HUNG IRAQ , PARI 15, SONTAY ... thì ai mà chẳng cảm kích.
Có những lúc lại được xem những topic gây nóng diễn đàn của bác TRUNG TUYẾN ,
hấp dẫn dư luận ,kéo dài tranh luận hàng mấy tháng trời...
Lại có khi vào xem các trang thơ của THU Hanoi , Choctietlon, Trungchimcut, Truong Chi Minh,
Trung say , Thang rau, Dungga , Bietchetlien ... để thấy dân chơi pingpong lãng mạn tới mức nào .
Chýt rùi , mình lại mắc bệnh lan man mà chẳng biết ý muốn gì. hì .
Mình muốn các anh em CŨ lại hăng say HỨNG THÚ POST NHIỀU BÀI HAY VÀ BỔ ÍCH ,
cùng các anh em mới xốc lại đội hình , cùng nhau tạo nên bầu không khí nhiệt tình ,
tạo nên sức hấp dẫn HỨNG THÚ cho bất cứ khách nào ghé vô thăm.
Mỗi bác chỉ cần vài bài hay , nhân lên thì sẽ có 1 lượng bài dày cộm ,
lại đủ sức làm anh em member <<nghiện diễn đàn >> hơn xưa ấy chứ.
Rùi các bác BQT thì ra sức tìm tòi cải tiến , lập ra nhiều mục thật mới thật hấp dẫn để anh em vào sinh hoạt
Nói chung là chúng ta cùng tạo hứng thú cho nhau , để cuộc chơi kéo dài mà không bao giờ thấy ngán .
SORRY vì viết lằng nhằng (chắc tại hôm nay rảnh wá , hì )

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook