Hà Nội Tặng cụ nào cái áo andro và mặt h3 mới lấy

holo124

Đại Tá
E vừa mua 1 áo andro size L bên phố bóng bàn nhưng họ gửi nhầm mẫu và trên áo bị vài chấm li ti như tàn thuốc lá rớt vào , mặt H3 cũng lấy bên đó nhưng về thì quá chán vì keo quá dày , lột ra thì bg dán mặt ko ăn 2bên dệ , dù đã dán keo sữa . chán quá nên bác nào ở vĩnh phúc qua chỗ e được thì e tặng luôn , đi đà nẵng về bg mới có tgian đăng bài
P/s : 2 lần gần đây hơi thất vọng về chất lượng sản phẩm bên phobongban

Trạng .... CÁ

Đại Tá
E vừa mua 1 áo andro size L bên phố bóng bàn nhưng họ gửi nhầm mẫu và trên áo bị vài chấm li ti như tàn thuốc lá rớt vào , mặt H3 cũng lấy bên đó nhưng về thì quá chán vì keo quá dày , lột ra thì bg dán mặt ko ăn 2bên dệ , dù đã dán keo sữa . chán quá nên bác nào ở vĩnh phúc qua chỗ e được thì e tặng luôn , đi đà nẵng về bg mới có tgian đăng bài
Nếu keo không ăn, bất cứ đâu, bác thử dán keo dầu vào cốt, keo sữa vào mặt, vì khi đó keo dính keo, em dán cho Stiga seal cứng còn dính, bác thử xem sao

Các bạn xem nick @avx8386 mua ten 64 đen thì biết.... 820k vãi :)

Chào bạn, theo bên mình được biết thì hiện bên mình ko có bán miếng nào giá như vậy. Nên có thể nguồn từ bên mình ra và sản phẩm đã đánh một thời gian rồi chất lượng nó vậy. Mình cũng bất ngờ nếu bán miếng đó giá vậy. :)

Chào bạn, về sự cố áo bị thủng thì trước tiên gửi lời xin lỗi tới bạn. Và cho mình được giải thích một chút được không?
1/ Mình với bạn đã chat qua yahoo và mình có đề nghị là gửi lại hoàn sản phẩm để bên mình đổi sang loại khác. Do hàng được lưu trữ trong 1 thời gian, nên không thể tránh khỏi những vấn đề phát sinh về chất lượng sản phẩm. Cái này bên mình nhận lỗi.
2/ Về việc dán keo không ăn hoặc vấn đề phát sinh sản phẩm. Thì đối với hàng dùng rồi thì thực sự là khó nói và không biết nói thế nào khi ko nhìn trực tiếp được sản phẩm, quy trình bạn dán. Nên để mình nói bạn kinh nghiệm mình góp nhặt lại nhé.
Sản phẩm dán không ăn thì ít nhất có 3 nguyên nhân.
+ Cốt vợt bề mặt chất liệu gỗ như rose, ebenhol.... nên khó dán. Bạn thử kiểm tra cốt vợt của bạn.
+ Mặt vợt bị dính dầu, cái này có thể gặp lý do là hiện bên mình đang thử nghiệm 1 chất để phục vụ cho việc lưu trữ sản phẩm lâu hơn. Đặc trưng chất đó là ngăn tiếp xúc với không khí, nước. Hiện bên mình tách riêng ra nhưng có thể vẫn không tránh khỏi sai sót. Cách xử lý là bạn lấy mút lau chút ẩm lau lại nhiều lần cho sạch.
+ Cái cuối cùng là chất lượng loại keo, có một số loại keo để lâu hoặc dung môi bay hết nó làm tách nước và keo nên khi dán có thể khiến mút và cốt không ăn vì vậy phiền bạn cũng kiểm tra lại.

Tất nhiên đối với những sản phẩm mà khách hàng không hài lòng thì bên mình bao giờ cũng gợi ý cho khách hàng đổi lại.

Đối với trường hợp xác định lỗi hoàn toàn bên mình thì bên mình sẽ có trách nhiệm xin lỗi và hoàn lại tiền ship hàng khách gửi về.

Đối với trường hợp không xác định được lỗi thì bên mình để mọi người tự quyết định, nếu yêu cầu hoàn tiền ship thì mình cũng đồng ý và ngược lại.

Trên đây là ý kiến của mình, mình cũng muốn gửi lại xin lỗi vì chất lượng hàng và sự cố khiến bạn ko hài lòng.

o3ma

Đại Tá
Chào bạn, theo bên mình được biết thì hiện bên mình ko có bán miếng nào giá như vậy. Nên có thể nguồn từ bên mình ra và sản phẩm đã đánh một thời gian rồi chất lượng nó vậy. Mình cũng bất ngờ nếu bán miếng đó giá vậy. :)
Mod mà chả nhẽ...
http://www.bongban.org/threads/ban-tennergy-64-black-2-1-mm.44007/
Thông tin đăng đã được đính chính so với lúc mới đăng, có 1 sự chỉnh sửa lại.

mình cũng lấy 1 em bên đó.nhưng bị mài mang cá về chán hẳn.chẳng bao h có lần sau

Xin lỗi bạn bạn có thể cho mình biết bạn mua cây vợt gì từ bên mình ko vậy?
Mình muốn kiểm tra lại ảnh up lên website. Nếu sản phẩm đó không chụp chi tiết đó thì bên mình nhận lỗi hoàn toàn. Đối với sản phẩm đã qua sử dụng thì thực sự là việc sự cố này nó xảy ra khá nhiều. Và bên mình vẫn giữ nguyên tắc kèm câu cửa miệng là không hài lòng thì được đổi lại.

Vui lòng cho mình biết sản phẩm bạn đã mua nhé. Mình xin lỗi vì sự cố này.

Mod mà chả nhẽ...
http://www.bongban.org/threads/ban-tennergy-64-black-2-1-mm.44007/
Thông tin đăng đã được đính chính so với lúc mới đăng, có 1 sự chỉnh sửa lại.

Em đó là khách ủng hộ thường xuyên, chắc trình bày ko rõ thôi ạ.

Em mới gọi điện hỏi lại thì thực sự là sản phẩm mua lại từ trên facebook chứ không phải trực tiếp bên em bán ra. Việc mua bán cũng thuận mua vừa bán nên em nghĩ nó cũng ko là vấn đề gì lớn ạ.
Em cám ơn anh obama.

Em cũng dính cái áo bị thủng. Hix. Tạch.

Xin lỗi em, hàng bọn anh lưu kho không kiểm tra kỹ. Và hoàn toàn ko có ý định và chưa bao giờ có ý định che giấu mấy cái đó. Có thể trong một thời gian dài thì nó vậy. Và bọn anh cũng chủ quan không kiểm tra kỹ.

Còn về giá thì em cứ yên tâm bọn anh bán xả hàng bằng giá chứ không hề mang mục đích kiếm lời. Chất lượng sản phẩm thì nó tương đương giá trị bán lẻ là khoảng 400k( nếu sản phẩm không vấn đề gì)/
Anh nghĩ ngoài lỗi bị thủng thì chất lượng áo cũng tốt hơn loại 170k đang bán đúng ko em?

o3ma

Đại Tá
Em đó là khách ủng hộ thường xuyên, chắc trình bày ko rõ thôi ạ.

Em mới gọi điện hỏi lại thì thực sự là sản phẩm mua lại từ trên facebook chứ không phải trực tiếp bên em bán ra. Việc mua bán cũng thuận mua vừa bán nên em nghĩ nó cũng ko là vấn đề gì lớn ạ.
Em cám ơn anh obama.
Thực tình vô tư mà nói tôi cũng đã từng chạy đến tận kho của phobongban ở Trần Quốc Hoàn mua hàng rồi. Xem và chọn mã số trước đến kiểm tra và lấy với giá 800k thì sản phẩm hầu như không phải nghĩ.

Đã từng "dính" mặt vợt của phobongban: cũ mà được cái giá không rẻ ^^. Quảng cáo thì cứ toàn 98%

Xin lỗi anh nghe ai nói chất lượng 98% vậy? Bên em chưa bao giờ nói như vậy anh ạ. Cái này em cần thêm dẫn chứng ạ.
Bên em chỉ nói trên 90% cho mút loại A mới cắt đánh khoảng 15p tới 2 ngày.
Toàn bộ hệ thống bán mút đều được dặn kỹ cái đó anh ạ.
Anh vui lòng cho em biết mã sản phẩm anh mua và người bán hàng được ko ạ?

Em cám ơn anh.

Cung dang dau ko kem day.... that vong qua

Em chào anh Cường!
Trước tiên cám ơn anh là một trong những khách hàng ủng hộ bên em khá nhiều!
Về việc chất lượng sản phẩm thì có những lúc anh không hài lòng và được bên em đề nghị chủ động gửi lại đúng ko ạ?
Em cũng ko nhớ là em đã từ chối bao giờ nữa.
Nếu có vấn đề gì thì hị vọng là anh góp ý trực tiếp cho em ạ. Vì đói với những khách hàng đặc biệt thì việc đổi lại hay gửi hàng trước nó khá là nhẹ nhàng và không phải lăn tăn ạ.
Có vấn đề gì cứ báo để bên em biết còn sửa ạ/

Em cám ơn anh.

Bình luận từ Facebook