TP Hồ Chí Minh Tam dong cua vai ngay.

Chaunguyenpac

Trung Uý
...

Attachments

1.6 MB · Đọc: 0
    1.5 MB · Đọc: 0
    1.2 MB · Đọc: 0
Last edited:

NVToan

Trung Uý
Tại thời điểm m comment, chủ thớt đang rao cây Donic Carbon.
Có thơ rằng:
Tôm toan dạy khỉ trèo cây
Thùng càng ít nước càng hay om xòm
Ha ha. Bác đâu cần đanh đá thế. kể cả khi bác là khỉ em là tôm thì nó cũng xuất phát từ sự chân thành thôi. Nếu hiểu được những thứ như vậy thì mới có thể là bạn bè.
Up phụ chủ thớt

Chaunguyenpac

Trung Uý
Ha ha. Bác đâu cần đanh đá thế. kể cả khi bác là khỉ em là tôm thì nó cũng xuất phát từ sự chân thành thôi. Nếu hiểu được những thứ như vậy thì mới có thể là bạn bè.
Up phụ chủ thớt
Cây Donic Person Cacbotec: bac tra tren Donic blade se thay tho so. Cây DHS Pg8 thi nhu Mazun off+ nhung ban vot mong hon. Cây pg13 mono cacbon.
Hi. Chuc cac chui nhau vui ve nhe. Kaka

NVToan

Trung Uý
Cây Donic Person Cacbotec: bac tra tren Donic blade se thay tho so. Cây DHS Pg8 thi nhu Mazun off+ nhung ban vot mong hon. Cây pg13 mono cacbon.
Hi. Chuc cac chui nhau vui ve nhe. Kaka
À. Đúng là thế mà. E có tranh cãi fdâu do em nhầm thôi. Em cũng biết bác kia mà. Có điều bác ấy giỏi nhưng hơi hơi tự kiêu.

chaunguyen

Đại Tá
Thanh ly cây DHS pg8 can FL.
Gia fix: 500k bao ship toan quoc.
Lh: 01224773366
Xin luu y la cây này khong nguyên ban. Minh thay op can cây DHS pg13 qua.
Thanks
It's a 5 ply wooden blade from DHS Power-G budget series. It is coming with both ST and FL handle, and the fact that it comes with ST handle attracted me to try it, as mine DHS PG7 has the same ST handle. The feeling is totally different than PG7. It's an extremely hard blade with more stiffness than PG7, and so fast. The top ply is really hard, I heard somewhere that it's “anigre” wood (same as on Yasaka Extra blade). A dwell time is not so high comparable to PG7. In my opinion it's not loopers blade, I did not like it, but more for flat hitting and counter drives on the table. A colleague who played whole life with Butterfly Mazunov told me that for him the PG8 blade is good and pretty similar to Mazunov except it's not so heavy (mine PG8 was 86 g) and I think it's more flexible than Mazunov.

trieudaima

Thượng Sỹ
Đúng là tinh thần người Việt mãi vẫn chưa đổi thay nhỉ, trên này nó như cái chợ " Giời" về Bóng bàn, ai có thì bán, ai thích thì mua làm sao mà cứ phải vào nói nhau lời " cay đắng" nhỉ.

Up cho em nó sớm tìm được chủ mới.

archer

Đại Tá
À. Đúng là thế mà. E có tranh cãi fdâu do em nhầm thôi. Em cũng biết bác kia mà. Có điều bác ấy giỏi nhưng hơi hơi tự kiêu.
Tớ k kiêu gì đâu, vì ae vẫn trêu chọc nhau đâm quen miệng :D

Bình luận từ Facebook