Table tennis - 28th SEA Games Singapore 2015

Theo ý kiến của em là lối đánh của VN giật 5 ăn 5 thua quá, điểm rơi ko hiểm, đỡ giao bóng, xử lí kém. Còn cặp của Sin, giật chả mạnh cũng chẳng xoáy gì nhiều nhưng có xử lí, đọc đường bóng tốt, đánh điểm rơi; cặp VN sao chịu nổi.

phucanh_viettri

Đại Uý
Theo ý kiến của em là lối đánh của VN giật 5 ăn 5 thua quá, điểm rơi ko hiểm, đỡ giao bóng, xử lí kém. Còn cặp của Sin, giật chả mạnh cũng chẳng xoáy gì nhiều nhưng có xử lí, đọc đường bóng tốt, đánh điểm rơi; cặp VN sao chịu nổi.
Bác cứ thử gạ một ông hạng A xem đánh với bác ông ấy có giật mạnh với cả xoáy không. hay là giao bóng xong đứng hẩy hẩy.

chanphong

Thượng Sỹ
Set 2: Đôi của siêu nhân Gao vẫn giành thế chủ động, Quỳnh mìn có quả ăn điểm quá hay nhưng ngay sau đó lại đánh hỏng.
Tú chưa thật sự thoải mái.
4-5 rồi.
Quỳnh trả hỏng.
Tú lỗi FH
Quá hay ở pha đối công nhưng cuối cùng mất điểm.
Tú flick ăn điểm trực tiếp.
7-11
thế mà phỏng vấn thì bảo cháy hết mình cho Seagem cuối cùng:(

tranvietanh

Trung Tá
Nhà mình thua vì họ trên đẳng cấp quá thôi mà....Không vấn đề gì.
Các anh cố gắng phát huy những nội dung còn lại nữa nhé! Go...go...go...

phucanh_viettri

Đại Uý
Cả 4 séc không có thời điểm nào là đôi mình dẫn trước (kể cả quả đầu tiên 1-0 cũng đều là đôi Sing) đủ biết đẳng cấp họ xa hơn bao nhiêu.

attack01

Đại Uý
Bác cứ thử gạ một ông hạng A xem đánh với bác ông ấy có giật mạnh với cả xoáy không. hay là giao bóng xong đứng hẩy hẩy.

Nhìn lại xem....thằng Gao nó giật phát là ngay người VN luôn, né sang cũng chỉ đánh hú họa thôi, trình đôi công mà đặt điểm rơi thế là quá sức VN rồi...VN giật mạnh nhưng ít đổi được điểm rơi trong đôi công

Cachua

Thượng Tá
25 phút cho 4 set đấu, 25' cũng là khoảng thời gian nặng nề mà Tú mẩu phải chịu đựng.
Đôi của SIN chủ động hoàn toàn, giữ vị trí, ít di chuyển, đánh điểm rơi...còn đôi mình thì ngược lại.
Khả năng cao chung kết lại toàn SIN

Last edited:

Bình luận từ Facebook