Table tennis - 28th SEA Games Singapore 2015

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Càng nói càng thấy bác dở, cay cú, người ta có tên tuổi thì bác mang ra so sánh với B C rồi giờ bác lại hỏi anh em độ với chính tuyển VN mình.
Nỏ mần đc mô . Tuyển VN gặp A non diễn đàn chấp 2 trái nhiều trận còn bơi như bơi giữa biển đông . Còn mấy chú này gặp Đạt với Quỳnh thì đc ăn cháo hành mà lại cháo loãng thì bơi với B là vừa sức
Tính xếp hạng , cái tốp 10 > 20 TG thì ChiNa có hàng triệu thằng kg có hạng nó đánh cho tan xác

itca_fanz

Binh Nhì
Nỏ mần đc mô . Tuyển VN gặp A non diễn đàn chấp 2 trái nhiều trận còn bơi như bơi giữa biển đông . Còn mấy chú này gặp Đạt với Quỳnh thì đc ăn cháo hành mà lại cháo loãng thì bơi với B là vừa sức
Tính xếp hạng , cái tốp 10 > 20 TG thì ChiNa có hàng triệu thằng kg có hạng nó đánh cho tan xác
Bác này nói thế nào! So sánh thế này, Hà Nội open 2013 thằng Nghĩa khi (16 tuổi chuyên nghiệp) lúc đó còn non đã ăn Việt HY 3 bát, sau đó Việt kiện không cho chơi nữa, bản thân thằng Nghĩa ra đánh với nghiệp dư cũng ăn Thắng đen, Minh TB… dễ dàng. Mà năm sau thằng Nghĩa nó gặp Đạt trố, Nam tè ở Việt Nam open 2014 còn dưới cơ xa. Vậy mà bác chỉ đánh giá chuyên nghiệp hơn A non vài quả.

Bình luận từ Facebook