Sưu tập cốt vợt W.Schlager - kỷ niệm!

quangminh2014

Binh Nhì
Buôn bán lãi được bao nhiêu, tiền đó có làm ta giầu về nhân cách lên ko khi mình bán đi niềm tin ngừoi khác đã trao cho mình

phannguyen

Thượng Sỹ
Bộ sưu tập W.Schlarger mừng xuân Ất Mùi 2015!
Hoa mai WS.jpg

VR46

Đại Tá
Bác này đúng thần kinh. Ai mua bán mà bác phán như vậy? Cây bác Nguyên nêu bán trên eBay, tôi chỉ đường link để bác Nguyên và rất nhiều người xem nữa. Ae xem xong chạy dài khong ai dám rước. Chuyện ae nêu ra để nghe chơi bác lại phán bậy. Đúng thần kinh.
Đọc lại có vẻ bác nặng lời hơn rồi vì bac kia cũng ko nêu rõ ai là thần kinh có thể người bán hoặc ngươi mua. Lỗi bác ấy là viết ngăn quá.
Còn bac thì quất thẳng luôn, nhẹ nhàng tí cho đỡ căng thẳng nhé các bác.
tks

macarong

Trung Uý
Giá cả chỉ là một vấn đề quan trọng là có thích không, một khi đã kết nưt bát thì đắt tí cũng chơi, chơi lại còn sợ mưa rơi thì đừng nói to...

O3...Right

Binh Nhất
Bác này đúng thần kinh. Ai mua bán mà bác phán như vậy? Cây bác Nguyên nêu bán trên eBay, tôi chỉ đường link để bác Nguyên và rất nhiều người xem nữa. Ae xem xong chạy dài khong ai dám rước. Chuyện ae nêu ra để nghe chơi bác lại phán bậy. Đúng thần kinh.
Ông ngứa cựa à. Tôi nói gì ông. Đúng là thần kinh.

O3...Right

Binh Nhất
Giá cả chỉ là một vấn đề quan trọng là có thích không, một khi đã kết nưt bát thì đắt tí cũng chơi, chơi lại còn sợ mưa rơi thì đừng nói to...
ông là thằng đi buôn vợt bên nhật bản. Ông đừng to mồm. Âm thầm mà bán. Ông bán rẻ cho anh em đi. Tát nước theo mưa.

O3...Right

Binh Nhất
ông thấy sao khi bỏ 1000usd mua cái cây vợt mà các ông cứ tâng nó lên mây. Nó vừa phải và hợp lý thôi. Để cửa cho anh em có vợt mà chơi.

macarong

Trung Uý
ông là thằng đi buôn vợt bên nhật bản. Ông đừng to mồm. Âm thầm mà bán. Ông bán rẻ cho anh em đi. Tát nước theo mưa.
Tui chưa phải là buôn, tui thich thi ban khong thich thi re cung ko ban, mien sao moi nguoi vui ve voi nhau. Neu nguoi ta ban dat thi khong mua nua, don gian vay thui.

macarong

Trung Uý
ông thấy sao khi bỏ 1000usd mua cái cây vợt mà các ông cứ tâng nó lên mây. Nó vừa phải và hợp lý thôi. Để cửa cho anh em có vợt mà chơi.
Nguoi ta khong thich ban thi nguoi ta nâng lên, còn tui mà bán cho anh em thì yên tâm ko cắt cổ nhau la ok.

mr_thanh

Thượng Sỹ
e đang cần 1 cây
W.Schlarger ACE ai có nhu cầu giao lưu thì cho e xin giá mềm ạ! tem đồng,tem bạc, đều ok miễn mới. tks

Bình luận từ Facebook