Super bão số 8 lại hướng vào La Khê

Drhongson

Đại Tá
Cơn bão số 7 đổ bộ vào La Khê tuần trước đã không gây ra nhiều thiệt hại do sự che chở của bia Bà và công tác chống bão của bà con La Khê là quá tốt. La Khê đã nhận được nhiều bằng khen về công tác PCBL và chống người thi hành công vụ.
Tuy nhiên mùa mưa bão năm nay khốc liệt hơn mọi năm, một cơn bão mới lại bắt đầu hình thành tại trung tâm và không đâu khác nó lại nhằm hướng La Khê để đánh phá. Theo dự báo của nha khí tượng Super bão number 8 sẽ tràn vào La Khê và hồi 15:00 thứ bẩy ngày 6/10. Bão mang theo mưa lớn trên diện rộng với sức gió giật trên cấp 12 sẽ thổi bay tất cả những gì trên đường đi yêu cầu đồng bào La khê lại chuẩn bị chống bão. Bà con La Khê không được chủ quan ngủ quên trên thành tích quá khứ vì bão số 8 hứa hẹn sẽ mạnh gấp nhiều lần bão số 7.
Kính báo

Bão số 7 vừa qua chưa lâu,bão số 8 lại nhăm nhe tràn tới rồi,La Khê đúng là "Rốn Bão" có khác...chú Dao Phay đã lên đàn đăng ngày lũ quét chính thức như này mà chuyến này kô tàn phá thì hơi phí đấy nhá,để xem "Nhà máy bia và Cây ATM" có thay đổi đc gì kô nào hihi Mà lần này lên quay Clip cho mọi ng xem nữa chú Huy ơi!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Lần này san phẳng La khê như Thạch Thất Hữu Bằng. Oánh 1 trận sạch ko kình ngạc, oánh 2 trận tan tác chym muông!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Với cơn bão kèm sóng thần này, bà con La Khê nên di tản ngay từ ngày hôm nay, không để bão vào quần cũng k còn mà mặc đâu:)

minhdc

Trung Sỹ
Cơn bão số 7 đổ bộ vào La Khê tuần trước đã không gây ra nhiều thiệt hại do sự che chở của bia Bà và công tác chống bão của bà con La Khê là quá tốt. La Khê đã nhận được nhiều bằng khen về công tác PCBL và chống người thi hành công vụ.
Tuy nhiên mùa mưa bão năm nay khốc liệt hơn mọi năm, một cơn bão mới lại bắt đầu hình thành tại trung tâm và không đâu khác nó lại nhằm hướng La Khê để đánh phá. Theo dự báo của nha khí tượng Super bão number 8 sẽ tràn vào La Khê và hồi 15:00 thứ bẩy ngày 6/10. Bão mang theo mưa lớn trên diện rộng với sức gió giật trên cấp 12 sẽ thổi bay tất cả những gì trên đường đi yêu cầu đồng bào La khê lại chuẩn bị chống bão. Bà con La Khê không được chủ quan ngủ quên trên thành tích quá khứ vì bão số 8 hứa hẹn sẽ mạnh gấp nhiều lần bão số 7.
Kính báo
Không biết cơn bao số 8 này có mang theo " Hơi nước Độc " nào không chứ với đội hình tứ trụ như con bão số 7 thì e kết quả đã đoán trước được 80% rồi.;););)
Đợt bão số 7 là tỷ lệ nộp chung là 60 %, dự báo siêu cơn bão số 8 tỷ lệ này " GIẢM " xuống nộp 75% :cool::cool::cool:
La Khê lúc nào cũng thích bão như thế này ...thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Bão số 7 vừa qua chưa lâu,bão số 8 lại nhăm nhe tràn tới rồi,La Khê đúng là "Rốn Bão" có khác...chú Dao Phay đã lên đàn đăng ngày lũ quét chính thức như này mà chuyến này kô tàn phá thì hơi phí đấy nhá,để xem "Nhà máy bia và Cây ATM" có thay đổi đc gì kô nào hihi Mà lần này lên quay Clip cho mọi ng xem nữa chú Huy ơi!

Bão lần này hơi bị to khi LLTT, TS7 và HR đã thề đánh đúng phong độ đỉnh cao để đòi lại tất cả những gì đã mất. Đòan đang đăng tuyển một Cameraman để ghi lại toàn bộ hành trình bão đổ bộ.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bão lần này hơi bị to khi LLTT, TS7 và HR đã thề đánh đúng phong độ đỉnh cao để đòi lại tất cả những gì đã mất. Đòan đang đăng tuyển một Cameraman để ghi lại toàn bộ hành trình bão đổ bộ.

Nhìn cảnh người dân khốn đốn, mành trời chiếu đất mà thấy tội lắm bác à!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thangRau

Đại Uý
Bão lần này vào La Khê có vẻ kinh nhỉ?? đoàn GPMB có vẻ k phục trình bia và chém của các bác La Khê nên hơi "con Cú" đã phải "back" ngay, hihihi

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bão lần này vào La Khê có vẻ kinh nhỉ?? đoàn GPMB có vẻ k phục trình bia và chém của các bác La Khê nên hơi "con Cú" đã phải "back" ngay, hihihi

Bác Thangrau xem kế hoạch thế nào lên đường nốt để chứng kiến vụ giải tỏa La khê đi.

Nghi_Xala

Trung Sỹ
Super bão số 8?:confused: có gì hot?
- À cái bình mới
- Để xem bên trong thế nào?
- 1, 2, 3, 4 ----- là Tứ trụ.................
Vẫn là rượu cũ thôi mà.
Anh em la khê ơi Bão lại mang rượu đến cho bà con uống kìa. Bia

phthtu25

Trung Sỹ

Tới bão số 8 lại có thêm 1 Bác thangrau cũng hay phết .... ngang ngang hangruoi thui ...... AE lại cho do ván nhé !

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
- À cái bình mới
Vẫn là rượu cũ thôi mà.

Lần này cao thủ Nghị xala phải cho lên thớt trận đầu tiên luôn!

Drhongson

Đại Tá
- À cái bình mới
Vẫn là rượu cũ thôi mà.

Nhầm hàng rồi, lần này là bình cũ nhưng rượu rất tươi mới. LLTT, HR T7 sẽ lột xác để trở thành những sát thủ máu tanh thật sự. Lần này Spy chỉ ra tay đối với trường hợp cộm cán nhất.

minhdc

Trung Sỹ
Nhầm hàng rồi, lần này là bình cũ nhưng rượu rất tươi mới. LLTT, HR T7 sẽ lột xác để trở thành những sát thủ máu tanh thật sự. Lần này Spy chỉ ra tay đối với trường hợp cộm cán nhất.
Ha ha , bác Huy này sợ quen bóng rồi.... cài số " Nùi " :cool:

thangRau

Đại Uý
Bác Thangrau xem kế hoạch thế nào lên đường nốt để chứng kiến vụ giải tỏa La khê đi.

Ok em, với a thì La Khê các bác ấy đãi a đủ món, các bác ấy lại k sợ thua nên mình cũng ngại từ chối, hehehe.
Hôm đó sẽ thu xếp đi cùng đoàn GPMB vào thăm La Khê

phthtu25

Trung Sỹ
Ok em, với a thì La Khê các bác ấy đãi a đủ món, các bác ấy lại k sợ thua nên mình cũng ngại từ chối, hehehe.
Hôm đó sẽ thu xếp đi cùng đoàn GPMB vào thăm La Khê

Em chém Bác râu trứoc nhé ! ..........................................................

Bình luận từ Facebook