TP Hồ Chí Minh Sự thật về SARDIUS

bình-bung

Trung Uý
Vậy nhờ các bác phân tích dùm ảnh 3 cây của đại tá tuyetvu79

Còn cây mình đã đưa hình là tem đồng không số (mà lại có tem take như đại tá xukaka có hỏi)

lamtq

Đại Tá
Hình như mình trả lời rấtđầy đủ mà ÔNG NỘI Này ko đọc toàn ĐI hỏi thừa. Thấy ko ai trả lời thêm là bjt rồi
Tào lao

Mark V

Đại Uý
Bác cứ đưa mặt con phò ấy lên để các bô lão phán cho nhanh. Bị lừa thì cũng sự cũng đã rồi. Mà nếu chưa thì cũng.......sooner or later;)

@Trạng .... CÁ : chú phổ cập bí kíp BB được mã hóa bằng ngôn ngữ của Steven Hoppkin anh đọc xong tẩu cmn hỏa :D

bình-bung

Trung Uý
Mình dốt lắm nên mới lên DĐ hỏi các bác , chứ biết rồi hỏi làm gì nữa , ví dụ cây bên trái có trước hay 2 cây còn lại có trước , tại sao tem đồng lại có tem lùn , chữ roman chẳng lẻ khác chữ thường ở "cái chữ" , cảm giác tem đồng khác với tem bạc thế nào , vv và vv ... có bác chắc lớn tuổi lắm rồi nên khó quá , cái gì kh biết thì em út hỏi , không thích trả lời thì thôi tùy các bác . thanks cả nhà

bocau

Đại Tá
Mình dốt lắm nên mới lên DĐ hỏi các bác , chứ biết rồi hỏi làm gì nữa , ví dụ cây bên trái có trước hay 2 cây còn lại có trước , tại sao tem đồng lại có tem lùn , chữ roman chẳng lẻ khác chữ thường ở "cái chữ" , cảm giác tem đồng khác với tem bạc thế nào , vv và vv ... có bác chắc lớn tuổi lắm rồi nên khó quá , cái gì kh biết thì em út hỏi , không thích trả lời thì thôi tùy các bác . thanks cả nhà
xem con nào lùn, con nào cao biết liền!

bình-bung

Trung Uý
Cám ơn đại tá "bocau" rất nhiều , mình lại có thêm kiến thức về nàng Sar nữa , nhưng mà đại tá ơi "em" nào là "chị" , em nào chất lượng hơn , mong đại tá chỉ giáo thêm , thanks.

QuangHung

Đại Tá
Cám ơn đại tá "bocau" rất nhiều , mình lại có thêm kiến thức về nàng Sar nữa , nhưng mà đại tá ơi "em" nào là "chị" , em nào chất lượng hơn , mong đại tá chỉ giáo thêm , thanks.
Mình cũng có thắc mắc về mấy E tem đồng như bạn..nhưng theo chủ quan của mình.. E nào bướm càng đen thì càng đẹp.. :D ;)

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Mình quan tâm đến em này , nhìn cái chữa Roman là thích rồi , đặt hàng bác Nam-Hải Dương nhé
He he. Bác vừa gọi điện cho em hả? Em đăng ảnh trêu ông bạn thôi ai chẳng biết. Cây roman này mà 2tr thì chắc em phải ôm hàng vào hầm tránh đạn mất

bình-bung

Trung Uý
Các bác bỏ qua cho , những điều mình nêu ra là thật đấy , qua tay bao nhiêu em sar rồi vẫn thấy sao sao ấy , đổi đi đổi lại , cuối cùng giờ vẫn là sar nhưng cầm kiếm trên tay mà không biết về nó bao nhiêu thì làm sao phát huy được ưu điểm , khắc phục khuyết điểm của "huyền thoại này" , mỗi ý kiến của các bác , của ACE mình đều trân trọng , thậm chí bị gọi là gì nữa mình không buồn đâu , miễn là ý kiến đó trên DĐ giúp mình thêm kiến thức ... trân trọng

bình-bung

Trung Uý
nghe nói có bác giám đốc BV.NDGĐ về hưu đang sở hữu 4-5 em chân dài này , có em còn nằm hộp chưa mặc áo lần nào , mình có giao lưu với bác 1 lần rồi , thua xiển niễn , chỉ biết bác xài Sar thôi , lần sao mà gặp bác nữa chắc chắn mình có "một sàn khôn" nữa , hổm rày bận quá nghỉ cả tuần rồi , thèm nghe tiếng ping pong của trái bóng , tiếng cười vang của các bạn , giải BB tổ chức ở SG mà có đi xem được đâu , Chủ nhật xong việc thì giải cũng kết thúc , muốn xách "súng" vào làm một mớ "la-phan" mà không đi được , tiếc quá ...

Bình luận từ Facebook