Sử dụng vợt Gai không khó

TuanGai

Binh Nhất
A Phê ơi Sau 2 tháng sử dụng vợt Gai, nhân tiện có giải amater QK5 e cũng giao lưu, e thấy có nhiều đối thủ cũng gặp phải gai góc lắm. E sẽ quyết tâm luyện tập để có Thương hiệu TuanGai. Quyết tâm !!!

ngphe

Moderator
A Phê ơi Sau 2 tháng sử dụng vợt Gai, nhân tiện có giải amater QK5 e cũng giao lưu, e thấy có nhiều đối thủ cũng gặp phải gai góc lắm. E sẽ quyết tâm luyện tập để có Thương hiệu TuanGai. Quyết tâm !!!
Gửi Tuấn!
Hy vọng sự Kiên trì của em sẽ có ngày thành công ,ở clb Sông Thu có Anh Tuấn Mổ thì ở qkv phải có Anh Tuấn Gai để khắc chế Anh Tuấn Mổ .Chứ bây lâu ni ,Anh Tuấn Mổ làm mưa làm gió quá trời ,serie B không ai chịu nổi .Biết đâu em sẽ trở thành bác Cương gai như ở Hà Nội thì serie A Đà nẵng cũng đi chín hầm Chứ đừng nói là serie B
Chúc em thành công !

Last edited:

thanhtuan90

Thượng Sỹ
Thế này thì a Tuấn phải lên clb QK5 chơi đều đều rồi. Chúc anh Tuấn làm nên thương hiệu riêng, em biết là anh rất đam mê gai....
( Tuân )

TuanGai

Binh Nhất
Thanks Tuân

Thế này thì a Tuấn phải lên clb QK5 chơi đều đều rồi. Chúc anh Tuấn làm nên thương hiệu riêng, em biết là anh rất đam mê gai....
( Tuân )

Nghe e động viên anh thấy mình càng phải cố gắng hơn, và nhất là thường xuyên lên núi (QK5) để tu luyện hehehe ...

thanhtuan90

Thượng Sỹ
Anh Tuấn nên post chủ đề này vào mục Đà Nẵng hơn là vào Premiership, vì ở đây chỉ dành cho mọi thông tin về giải Premiership mà. Chúc a Tuấn càng ngày càng đánh gái hay hay :)

TuanGai

Binh Nhất
Gửi Tuân !
Hy vọng sự Kiên trì của em sẽ có ngày thành công ,ở clb Sông Thu có Anh Tuấn Mổ thì ở qkv phải có Anh Tuấa Gai để khắc chế Anh Tuấn Mổ .Chứ bây lâu ni ,Anh Tuấn Mổ làm mưa làm gió quá trời ,serie B không ai chịu nổi .Biết đâu em sẽ trở thành bác Cương gai như ở Hà Nội thì serie A Đà nẵng cũng đi chín hầm Chứ đừng nói là serie B
Chúc em thành công !

A Phê ơi trước đây e cũng đã từng đánh với Tuấn mổ, thua Tuấn mổ là thua cái "Mổ" thôi, chứ dựt, bạt thì cũng năm năm như nhau, nếu e dùng gai để chống được cái "Mổ" thì có lẽ cũng chẳng nghại cái "Mổ" nữa. Hy vọng một thời gian nữa e sẽ trị được. Bây giờ e sẽ quyết tâm lên núi luyện tập Gai hehehe...

thaythuydn

Đại Tá
Mới có một Tuấn Mổ mà anh em Đà nẳng chung bia mệt rồi.Bây giờ còn sắp thêm TuanGai nửa,ai mà chịu nổi !!??

Last edited:

Bình luận từ Facebook