stiga Clipper thường hoặc pro có thể dán mặt H3 chơi đc k?

xukaka

Đại Tá
Đây các bác nhé.

...
Dòng này đánh rất ngon. Tem bạc. Vân gỗ nhìn rất đẹp như được chọn lọc. Đánh không rung so với dòng Cr thường. Đánh mặt tàu thì mình chưa biết

Hùng Kính

Thượng Sỹ
Em cảm giác nó uy lực hơn Vis nhiều anh ạ :) Chắc a chưa chơi đủ lâu, với cả cùng 1 cốt nhưng chất lượng có khác nhau đó. Trc e chơi cây rose 5 nội địa cũ rích mà đánh quá ngon, nhưng gần đây mua cây rose 5 chính hàng VN thì đánh chán hơn hẳn. Em dán H3 của bác vào NAC mà quá ngon rồi, rất nảy và xoáy. Không biết cốt này mà dán Pro, NT, blue vào thì ngon cỡ nào nữa :D
Ai có cây NAC muốn cho ra đi không?

ngocbg

Trung Uý
:p, Em vừa mua 1 cây clipper hàng âu, trước đã chơi clipper cr nội nội địa rồi, thứ nhất là ko có cái nào là hàng pro cả, thứ 2 nữa là khi châu âu hết hàng thì nhật bản cũng hết hàng vừa rồi đặt cán fl mà ko được phải chuyển sang cán wide fl vậy là có sự tương thích nào đó về nguồn hàng, còn về cảm nhận: thứ nhất nếu cây nào nhẹ, đánh sẽ ổn hơn khi dùng h3, còn cây nặng thì cứng hơn nên khó đánh, nên ngay cả cùng 1 bản thì cảm giác cũng rất khác nhau, chủ yếu do khối lượng, thứ nữa cr đánh vs h3 thì ko hợp tí nào nhất là với ai chơi h3 41 độ như em. Nên nếu ai đánh bản nào cảm thấy quá nảy khi đánh h3 thì cứ tìm cây nào nhẹ hơn sẽ thấy dễ sử lí hơn hẳn. tuy cây clipper được các đội tỉnh trung quốc dùng nhiều nhưng em thấy thì nó kết hợp vs h3 ko hay bằng cốt 5 lớp gỗ, kiểu như p500, yeo, NA nhất là nững bác thích rung và đánh mặt cứng như em. em đã chơi h3 rất lâu rồi nên có cảm nhận vậy.
Em thay CR kết hợp mí H3 cho đến thời điểm hiện tại đã lỗi thời . Bây giờ bên tuyển china từ già tới trẻ đều W968 hoặc vis hết cả rồi . Ngay cả gao ning gắn bó bao lâu cung phải lên cốt sợi để thích hợp với bóng to

ngocbg

Trung Uý
Em thay CR kết hợp mí H3 cho đến thời điểm hiện tại đã lỗi thời . Bây giờ bên tuyển china từ già tới trẻ đều W968 hoặc vis hết cả rồi . Ngay cả gao ning gắn bó bao lâu cung phải lên cốt sợi để thích hợp với bóng to
Bây gio vẫn còn 2 em cất tủ để làm kỷ niệm hehe

Last edited:

Bình luận từ Facebook