So sánh stiga maplewood VII và rosewood 7

hungtv2002

Đại Tá
Đang tính chuyển sang dòng stiga này để chơi. Có bác nào đã chơi qua 2 dòng này cho xin cảm nhận và so sánh giữa 2 cây này với ah. Có bác nào chơi gai dòng này chưa, có hợp không? Em đang chơi zjk alc, chơi gai khá ổn nhưng muốn giật fh uy lực hơn chút nữa. Tiện thể bác nào muốn trao đổi thì pm em. thanks all

hungtv2002

Đại Tá
bác này hỏi đúng lúc quá- hôm qua vừa thư mapwood 7- ko còn gì ngoài 2 từ "ngán ngẩm"- nên cho vào lò nhóm là nhanh nhất
Bác cho ý kiến cụ thể xem thế nào. Đang định chuyển từ zjk alc sang e nó xem thế nào. Ngóm lò thì đưa đây e thử, okie e múc cho

docmaorg

Đại Tá
Bác cho ý kiến cụ thể xem thế nào. Đang định chuyển từ zjk alc sang e nó xem thế nào. Ngóm lò thì đưa đây e thử, okie e múc cho
Dòng stiga ít người chơi và riêng em Up7 thì đừng nên mua, đúng như Đảm béo nói nhòm lò đó hungtv2002, Vợt thì nẩy nhưng bóng thì ko khôn khó kiểm soát. Nói chung là ko ổn và đặc biệt là đánh gai.

KingSpeedBP

Trung Uý
Đang tính chuyển sang dòng stiga này để chơi. Có bác nào đã chơi qua 2 dòng này cho xin cảm nhận và so sánh giữa 2 cây này với ah. Có bác nào chơi gai dòng này chưa, có hợp không? Em đang chơi zjk alc, chơi gai khá ổn nhưng muốn giật fh uy lực hơn chút nữa. Tiện thể bác nào muốn trao đổi thì pm em. thanks all
cây map cảm giác giống amultat, cây rw thì tốc độ cao hơn nên khó kiểm soát hơn. Hai cây đều đánh được mặt tàu nhưng tối ưu nhất là đánh dòng calibra của stiga luôn ban!

dokhoa33

Đại Tá
Với combo như chữ ký e đang dùng với những quả giật tên lửa e thấy kê giật rất hay nhưng bên trái Sound hơi mềm nên những quả đẩy hơi tụt so với trước đây e đang dùng Flyat Short, đang cố gắng thuần phục e nó

nanakizhang

Đại Tá
e đánh qua 2 cây này rồi, phê như con tê tê mấy bác à. Nhưng thích nhất là cây Rose 7, combo: Roxon 450, acuda S2, tốc độ < Map 7 tí, kiểm soát thì hơn Map 7. Nhưng vì đánh cốt gỗ hơi bị mất sức nên giờ e chuyển qua Zjk ZLC để e Rose 7 nằm tủ :D

dokhoa33

Đại Tá
e đánh qua 2 cây này rồi, phê như con tê tê mấy bác à. Nhưng thích nhất là cây Rose 7, combo: Roxon 450, acuda S2, tốc độ < Map 7 tí, kiểm soát thì hơn Map 7. Nhưng vì đánh cốt gỗ hơi bị mất sức nên giờ e chuyển qua Zjk ZLC để e Rose 7 nằm tủ :D
cây RW7 này đối giật cực hay, chính bạn e chơi cây này e thấy hay quá định mua thì nó khuyên e nên lấy map 7 hay hơn và thế là....cho đến bây giờ nuôn

Bình luận từ Facebook