So sánh p900 và tosios

M.Hoang

Đại Tá
Bác muốn nhẹ hơn cỡ 89g thì thử butt họ inner Zlc ạ. Em đang sử dụng có độ búng, đàn hồi nhưng xoay trở 2 càng tốt. Cảm giác xa bàn ko thiếu lực, mà bóng xoáy vọt lồng lộn. Cảm giác hơi khác thuần gỗ 1 chút nhưng em thấy ko khó điều khiển lắm đâu. Em chưa chơi P900 nên ko so cảm giác 2 cây này cho bác đc
Mình cũng đang tìm hiểu dòng inner. Vừa ms test qua cây acoustic inner carbon và cây innerlayer alc. Cảm giác cây acoustic mỏng mà cứng hơn, đòn ngắn dễ hơn, cây butter kiểu đòn dài ms hợp. Ko biết b chơi cây acoustic inner chưa có thể so vs cây inner zlc ko. Cây acoustic hay mà mỗi tội cán hơi bé

trungkienvt

Trung Sỹ
Bác muốn nhẹ hơn cỡ 89g thì thử butt họ inner Zlc ạ. Em đang sử dụng có độ búng, đàn hồi nhưng xoay trở 2 càng tốt. Cảm giác xa bàn ko thiếu lực, mà bóng xoáy vọt lồng lộn. Cảm giác hơi khác thuần gỗ 1 chút nhưng em thấy ko khó điều khiển lắm đâu. Em chưa chơi P900 nên ko so cảm giác 2 cây này cho bác đc
Cây inner zlc tầm 88b trước mình cũng có chơi qua 1 vài buổi, cây này có tính chất đúng như bạn nói nhưng mình chơi cảm giác thiếu lực khi gắn với H3 nhất là khi ra trung và xa bàn 1 chút chứ nó không đủ lực khi xa bàn như P900 được.

Trainee

Đại Tá
Chă
Cây inner zlc tầm 88b trước mình cũng có chơi qua 1 vài buổi, cây này có tính chất đúng như bạn nói nhưng mình chơi cảm giác thiếu lực khi gắn với H3 nhất là khi ra trung và xa bàn 1 chút chứ nó không đủ lực khi xa bàn như P900 được
Chắc nó nằm ở vấn đề trọng lượng anh ạ; chứ In ZLC đòn phũ mà!

Bình luận từ Facebook