So sánh cốt vợt sardius và Treiber z của andro

minhngo

Binh Nhất
em mới bước vào thế giới của môn bóng nhựa nên kinh nghiệm chơi cũng như chọn vũ khí còn kém lên đây nhờ các cao nhân chỉ giáo hai loại cốt vợt trên ưu và nhược điểm của mỗi loại và nên chọn loại nào giữa sardiu và treiber z.

minhngo

Binh Nhất
mình mới lấy treiber z mọi người trong clb đánh thử nói không hay bàng sardius không biết mọi người nghĩ thế nào

Trainee

Đại Tá
mình mới lấy treiber z mọi người trong clb đánh thử nói không hay bàng sardius không biết mọi người nghĩ thế nào
Quan trọng là nó hợp với bạn hơn hay không, chứ người khác chắc lại mấy ông già chuyên cắt với bạt, cả đời không giật trái bao giờ chứ gì?

Trainee

Đại Tá
Thực ra thì các cao thủ đánh Sardius chơi giật ác hay giật khéo 2 càng vẫn có nhiều. Tuy nhiên để một người mới tập chơi luyện giật trái phải, moi êm khởi công, ... nhanh có cảm giác bóng tốt thì Sardius là không nên.

Thực ra thì các cao thủ đánh Sardius chơi giật ác hay giật khéo 2 càng vẫn có nhiều. Tuy nhiên để một người mới tập chơi luyện giật trái phải, moi êm khởi công, ... nhanh có cảm giác bóng tốt thì Sardius là không nên.
Chí phải chí phải , sar phải đẳng cấp D may ra moi êm đều tay dc , mới chơi nên chơi cốt êm tập lấy động tác chuẩn đã ạ

nhqdesperado

Trung Uý
Mới chơi thì nên chọn cây mềm cho dễ tập, Sardius rất cứng, khó giật, chỉ có những cao thủ gắn bó rất lâu với nó mới có thể giật êm, moi móc ngon lành được :D

minhngo

Binh Nhất
Em mới đánh nhận xét là khá nẩy giật phải mỏng mới vào ko thì ra ngoài hay tại em dung ten 64 nhỉ bóng rất nảy

Babin

Binh Nhì
Xin các bác tư vấn giúp. E đang dùng cốt Cor Glogy, e đánh trái cảm giác hơn phải. E chỉ bạt bạt phải tốt, giật ko tốt. E định đổi cốt sardius tamca, để đánh phải. Vì hôm trước mượn cây sardius đánh thử thấy cảm giác
giật hay bạt ôm bóng và chính xác hơn. Cảm ơn đã quan tâm

Trainee

Đại Tá
Xin các bác tư vấn giúp. E đang dùng cốt Cor Glogy, e đánh trái cảm giác hơn phải. E chỉ bạt bạt phải tốt, giật ko tốt. E định đổi cốt sardius tamca, để đánh phải. Vì hôm trước mượn cây sardius đánh thử thấy cảm giác
giật hay bạt ôm bóng và chính xác hơn. Cảm ơn đã quan tâm
Sardius thì quả bạt tốt là phải rồi, cốt nó cứng chắc, ... còn Corllieau Glory thì lại thuần gỗ, mềm, ... bạn đổi cốt Sardius có khi mất quả trái đó.

tuanledragon

Trung Uý
Sardius thì quả bạt tốt là phải rồi, cốt nó cứng chắc, ... còn Corllieau Glory thì lại thuần gỗ, mềm, ... bạn đổi cốt Sardius có khi mất quả trái đó.
Bạn Trainee so sánh giúp Cor Glory với Acoustic giúp nhé. Đang chơi Acoustic thấy hơi chậm không biết chuyển qua Cor Glory có khá hơn không?

Trainee

Đại Tá
Bạn Trainee so sánh giúp Cor Glory với Acoustic giúp nhé. Đang chơi Acoustic thấy hơi chậm không biết chuyển qua Cor Glory có khá hơn không?
Cá nhân em thì cứ khuyên các bác không chơi cốt Cornilleau. Mấy dòng Gatien này cốt nhanh nát quá.

Bình luận từ Facebook