SK Team

o3ma

Đại Tá
Tuần trước thể hiện cắt mặt rồi, khoảng 2 tiếng là cắt được 1 mặt, chỉ hơi lẹm và lem nhem tí thôi, chỗ còn lại là đẹp.
Đúng roài, a dùng dao mổ nhanh và ngon hơn nhiều hoặc dùng lưỡi lam ko cũng ngon.

langngoi

Đại Tá
Nó có 1 đống cán dao cạo rồi, có thể chưa chuyển cho e (a xác nhận cuối tuần trước gặp ở chỗ D9 thấy rồi). Thật ra lắp dao lam vào cắt vẫn thấy ko ngon bằng dao mổ.
hihi, em ko vội, nhưng vì hắn hẹn :p
Tuần trước thể hiện cắt mặt rồi, khoảng 2 tiếng là cắt được 1 mặt, chỉ hơi lẹm và lem nhem tí thôi, chỗ còn lại là đẹp.
ôi mẹ ơi 2 tiếng? thật hay đùa thế @gaumeo ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chiều qua đang đi thì đường nghẹt quá, vì đi tầm đấy đường giờ tan tầm đông vãi chưởng, lại còn bị chặn đường để làm cái mẹ gì đấy, đang tắc đường, lại có người gọi đi đánh bóng ở gần, nên quay đầu xe về luôn, đánh đến 8h rồi đi đón Cún

Sorry @langngoi , dao thì anh mua lâu rồi, chỉ là dạo này chưa chạy xuống chỗ mày được thôi, hôm nay đánh sớm đi, tầm 3h anh có mặt luôn, rồi 5h anh lại chạy về đi đá bóng.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mày thích xem lâu hay chóng, đẹp hay xấu thì tự tay triển mới được, hôm nay anh mang cả dao cả lưỡi Croma xuống cho mà thử, bóc em NT ra dán em mới vào thử đi, nói chung 99% là .... NGON

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@trương quang thật nếu rảnh em xuống đội này đánh thì luyện được nhiều đấy em ơi, chỉ đánh cuối tuần T7 CN từ 3h chiều đến khoảng 8-9h tối

Mới tập theo anh Huy cũng được, anh ấy cơ bản tốt, già bóng và dẻo, khéo

Nhưng vẫn cần chú trọng đến chân, nên luyện ngoài vì chân anh Huy giờ không được như trước rồi. Có 3 cái không cần bài tập, dễ tập không cần bóng, và có ích tức thời với bòng bàn là

1. nhẩy dây đơn, ngày em nhẩy khoảng 500 cái, mất khoảng 30 phút là rất ổn, để lấy độ nhanh

2. chạy bộ, nếu có điều kiện, nên dậy sớm buổi sáng, hoặc muộn buổi tối cũng được, hoặc đi đá bóng, chạy tầm 2 vòng sân to hoặc 10 vòng sân nhỏ là ổn, khoảng 1 km đổ lại để lấy độ bền

3. xoạc, cố gắng càng thấp càng tốt, ngày cố gắng làm 10 cái đều, để kéo dây chằng sau luôn ở trạng thái chuẩn bị tốt, cứu với bóng dễ dàng

langngoi

Đại Tá
Mày thích xem lâu hay chóng, đẹp hay xấu thì tự tay triển mới được, hôm nay anh mang cả dao cả lưỡi Croma xuống cho mà thử, bóc em NT ra dán em mới vào thử đi, nói chung 99% là .... NGON
hề em ko giống bác :) cứ rộp mới dán. Cũng ko lâu 2 3 tháng 1 lần có gì phải sốt ruột đâu. Ngon hay ko mà nghe chuyện 2h thì cũng vãi 1 số thứ!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sáng nay vừa đi ăn tân gia nhà mới anh bạn ở Đại Lải flamengo, thời điểm mình rủ ông ấy chung đầu 2013, căn ven đồi mới có 3 tỷ, giờ đã là gần 10 tỷ rồi, lúc mình rủ ông ấy chỉ chăm chăm mua nhà Hà Nội thôi, giờ dư tiền mới đầu tư nhà để nghỉ, hơn 3 tỷ mà chỉ được căn bên đồi thông, căn ngày xưa rủ mấy anh em chung giờ đã 9 tỷ rồi, nói chung là cái gì cứ phải làm được 1 mình thì mới ổn, chán quá

langngoi

Đại Tá
Sáng nay vừa đi ăn tân gia nhà mới anh bạn ở Đại Lải flamengo, thời điểm mình rủ ông ấy chung đầu 2013, căn ven đồi mới có 3 tỷ, giờ đã là gần 10 tỷ rồi, lúc mình rủ ông ấy chỉ chăm chăm mua nhà Hà Nội thôi, giờ dư tiền mới đầu tư nhà để nghỉ, hơn 3 tỷ mà chỉ được căn bên đồi thông, căn ngày xưa rủ mấy anh em chung giờ đã 9 tỷ rồi, nói chung là cái gì cứ phải làm được 1 mình thì mới ổn, chán quá
:p cốt mút rẻ mà, làm gì ngồi tiếc tỷ nọ tỷ kia cho nhọc :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tôi và ông đá bóng với nhau rồi, he he. Tôi ở đội Bảo hiểm Bảo Việt

Bên bank có thằng ku Đức đánh bóng bàn hay, gặp nó ở giải Tập đoàn đi nhanh :D
Dạ, cu đấy làm IT, ngày xưa em chỉ nhỉnh hơn nó tí, không chấp được, giờ chắc em chỉ chấp được nó 3 quả thôi :(:p

Bình luận từ Facebook