SK Team

tabletennis

Thượng Tá
hehe chủ lực của đội mình cứ như là 1 sự nâng cấp triệt để của đội trưởng( cũng lúc tầu lúc ten) ấy nhỉ hê hê
Chú thì.......! Sở dĩ như vậy vì cu Ninh, cu Thuận vẫn đang dùng vũ khí tư bản. Hay là khai trừ 2 cu đấy ra khỏi đội cho vũ khí nó đồng bộ nhỉ.

langngoi

Đại Tá
Chú thì.......! Sở dĩ như vậy vì cu Ninh, cu Thuận vẫn đang dùng vũ khí tư bản. Hay là khai trừ 2 cu đấy ra khỏi đội cho vũ khí nó đồng bộ nhỉ.
hehe em thấy giống giống mà.
Bác có ý tưởng gì mà dị gớm vậy. đang nhiên đang lành tự dưng ở đâu ra 1 đàn vít nặng vịt VIS kéo về đầy đội, chứ làm gì có vụ vịt vào thì ngan ra thế bác?

tabletennis

Thượng Tá
hehe em thấy giống giống mà.
Bác có ý tưởng gì mà dị gớm vậy. đang nhiên đang lành tự dưng ở đâu ra 1 đàn vít nặng vịt VIS kéo về đầy đội, chứ làm gì có vụ vịt vào thì ngan ra thế bác?
Khiếp thật. Cả 1 đàn vịt và vịt lai ngan.

Zynzyn

Banned
Kg cần loại đâu anh ạ, ấn vào tay cu Thuận 1 cây Vis, còn cu Ninh mang tmb đổi lấy cây vis có thằng đang cần đổi kia kìa
Thế xong đổi tên đội thành đội VIT nhỉ :)

ducnm

Đại Tá
Mịa..đổi làm j...sau này thằng Fang nói lên, đi sắm tiếp...có phải lại phải đổi tên ko hả:D
Kg cần loại đâu anh ạ, ấn vào tay cu Thuận 1 cây Vis, còn cu Ninh mang tmb đổi lấy cây vis có thằng đang cần đổi kia kìa

langngoi

Đại Tá
Khiếp thật. Cả 1 đàn vịt và vịt lai ngan.
đã là ngan và vịt, tức là nói đến bầy đàn, tức là tâm lý bầy đàn :D biết đâu đó nhỉ

Zynzyn

Banned
À theo kinh nghuyệt và dơ đánh của đội trưởng thì sẽ kg hợp với vis đâu, chỉ hợp với zjk szlc hoặc mấy dòng king thôi, khi nào chán vis nhường anh nhé

Bình luận từ Facebook