SK Team

Ninhntv

Trung Sỹ
sao buồn được, tuy thuy 0-7 nhưng sk thi đấu khác hẳn lượt đy các trận đấu diễn ra rất gay cấn, hồi hộp và fairplay,mọi thành viên đã thi đấu hết sức mình.Đội bạn cũng phải tập trung cao độ cho từng trận đấú, ko dám lơi là cho đến phút cuối cùng.Có chăng là 1 chút buồn cho đội trưởng vì sau khi thi đấu xong lại thấy ra ngồi 1 mình, mình phải ra lôi về bàn thi đấu để cổ vũ.hhhhhhhhhhhhe

ducnm

Đại Tá
:D chú nói thế nào chứ a buồn lúc nào
sao buồn được, tuy thuy 0-7 nhưng sk thi đấu khác hẳn lượt đy các trận đấu diễn ra rất gay cấn, hồi hộp và fairplay,mọi thành viên đã thi đấu hết sức mình.Đội bạn cũng phải tập trung cao độ cho từng trận đấú, ko dám lơi là cho đến phút cuối cùng.Có chăng là 1 chút buồn cho đội trưởng vì sau khi thi đấu xong lại thấy ra ngồi 1 mình, mình phải ra lôi về bàn thi đấu để cổ vũ.hhhhhhhhhhhhe

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
A thuận pv vào topic giai e bk mà dow anh ve nhé, ảnh rất đẹp. đánh ở bàn gần ban tổ chức có khác. thằng cu anh nhường cho vào vòng 2 ,hình như chiều nó thắng đấy được vào vòng 1/24 nhé. còn thành công hơn cả mấy chú chủ lực của E lenovis và E hòa sport. Đáng ra phải có giải phong cách cho anh chứ nhỉ. Thể thao cao thượng nhưng không trung thực.HHHHHHHHHHHHHHHHHHee
Hình như anh nhầm thế nào ý ??? Đội hoà sport 4 người vào tứ kết mà :)) thằng cu em anh nhương nó nên nó bị loại luôn vòng sau rồi(1/44) nhé. Tiếc quá anh hay ma lại nhường, ko thì vào trong biết đâu ae lại gặp nhau mà giải quyết ân oán :D hi vọng lượt về các anh trả lại bọn em 7 quả trứng

tabletennis

Thượng Tá
Thi đấu hết mình nhưng vẫn thua! Qua đó phải tự rút ra kinh nghiệm cho các vòng sau:
- Yếu tố tâm lý.
- Chiến thuật thi đấu.
- Sự động viên chia sẻ của đồng đội trong quá trình thi đấu.
Hy vọng các vòng sau SK cải thiện được những vấn đề trên để tự hoàn thiện mình.
Sau vòng đấu thứ 2 lượt về mình sắp sửa thay thuanpv thành thần đèn rồi.

ducnm

Đại Tá
Mấy lần các bác kêu em bớt mồm thôi, em bớt đi có một hôm thôi đã thấy ảnh hưởng nhiều chưa :))
Thi đấu hết mình nhưng vẫn thua! Qua đó phải tự rút ra kinh nghiệm cho các vòng sau:
- Yếu tố tâm lý.
- Chiến thuật thi đấu.
- Sự động viên chia sẻ của đồng đội trong quá trình thi đấu.
Hy vọng các vòng sau SK cải thiện được những vấn đề trên để tự hoàn thiện mình.
Sau vòng đấu thứ 2 lượt về mình sắp sửa thay thuanpv thành thần đèn rồi.

ducnm

Đại Tá
Hi gì chứ trứng thì bên SK đầy :))
Hình như anh nhầm thế nào ý ??? Đội hoà sport 4 người vào tứ kết mà :)) thằng cu em anh nhương nó nên nó bị loại luôn vòng sau rồi(1/44) nhé. Tiếc quá anh hay ma lại nhường, ko thì vào trong biết đâu ae lại gặp nhau mà giải quyết ân oán :D hi vọng lượt về các anh trả lại bọn em 7 quả trứng

Last edited:

Ninhntv

Trung Sỹ
Đội trưởng Đức NM chiều ra SK giao lưu nhé. Ra đấy giao lưu, tập luyện trình độ sẽ tiến bộ nhanh chóng

ducnm

Đại Tá
Tối qua! Đội SK đã thất thủ trước Quang Trung D9 Shop với tỷ số 4-3. Đã có lúc tưởng như SK đã giải quyết trận đấu, tuy nhiên chiến thắng đã thuộc về đội chơi xuất sắc hơn. Chúc mừng QT D9 Shop. Đề nghị ae SK nỗ lực tập luyện và cố gắng hơn nữa, cuối tuần sau chúng ta sẽ gặp đội Hoa Sport trên sân khách !

Mabumap2k6

Đại Uý
Cảm ơn các anh đội SK đã tiếp đón nhiệt tình và thi đấu rất fairplay. Hôm qua Quang Trung D9 đã may mắn chiến thắng. Hẹn gặp lại các anh vào những dịp giao lưu khác.

Mhquang

Trung Uý
Oki a. Cuối tuần sau luôn đy. Bi a thì em không gà như bóng bàn đâu .heheheehe
Bóng bàn chú đâu có gà. Cuối tuần sau nhé, chắc chủ nhật nhỉ vì thứ bảy chú thi đấu rồi. Anh cũng không gà như bóng bàn đâu. Nhà anh ở khu Đường Bưởi, chú ở khu nào để đánh ở giữa 2 khu.

Bình luận từ Facebook