SK Team

hoangtdsi

Đại Uý
J.Schooling thắng cả Phelps 100 m bướm
Screenshot 2016-08-12 00.34.28.gif

backhand-ghost

Đại Tá
Để chúc mừng Malong đoạt grand slam @Trạng .... CÁ Đã dự định mang 2 con Long V chẻ ra đun nước pha trà mời anh em SK với khẩu hiệu:" Thắp lên ngọn lửa từ Long".
Thằng Cá bẹn em ko nghe anh em chẻ ngay cái con Long 5 ra đun nước thì ko tiến bộ được nữa đâu, giai đoạn này nó phải chơi Bo kèm 2 mặt Tàu mới được.

backhand-ghost

Đại Tá
Không cần đâu anh, SK Team chia buồn cùng VIS, em sợ anh uống nước chè không đủ bụng thôi :p
Hôm qua tôi thua ông ly cafe, nhưng ko có tiền trả đâu, cuối tuần ra SK làm trận để giải quyết. Hoặc là hết ân oán hoặc là tôi nợ 2 ly cho nó chẵn tiền, tiền một ly nó lẻ quá, dễ quên lắm. Hô hô.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm qua tôi thua ông ly cafe, nhưng ko có tiền trả đâu, cuối tuần ra SK làm trận để giải quyết. Hoặc là hết ân oán hoặc là tôi nợ 2 ly cho nó chẵn tiền, tiền một ly nó lẻ quá, dễ quên lắm. Hô hô.
Nhận kèo.

Coi như tôi mua lại XUẤT của ông trong topic kia, để các anh em đã chung kèo có cơ hội cafe chém gió với nhau

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thằng Cá bẹn em ko nghe anh em chẻ ngay cái con Long 5 ra đun nước thì ko tiến bộ được nữa đâu, giai đoạn này nó phải chơi Bo kèm 2 mặt Tàu mới được.
Có khi nghe ông, chơi cốt ẽo đi một chút, để tăng cường khả năng kiểm soát, nhưng cũng tăng thêm lực đánh cho cả 2 bên BH và FH nhỉ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
cơ trước cả 2 chân luôn, bó lạnh là bó thế nào? cứ buộc băng vô à? ko làm gì thì độ mấy ngày khỏi?
Luôn và ngay

Lấy đá trong tủ lạnh, cho vào khăn mặt, dùng băng y tế dạng cuộn, băng gạc ấy, quấn trực tiếp túi đá đó vào chỗ đau, hồi phục cực nhanh, cơ thôi, không bị giãn gì đâu, cơ đùi trước khỏe lắm, nó mỏi thôi

Bình luận từ Facebook