Sắp đi công tác Quảng Ninh

meoluoitmb

Đại Tá
Nghe ảo vãi, có dịp gặp cho mất nhát vào đâu là hết cả mủ, vặt thêm cái bánh là hết lu, he he thèm Bia

THật đấy, ông thần này chơi tay chiêu, đánh TMB ZLC, FH Ten 05, BH hình như là TC. mỗi ngày tập vợt sắt khoảng 2 tiếng, lợi hại lắm.

ruoubakich

Trung Tá
Hôm qua trùng lặp có thêm đội Hà Trung đến Hà Khẩu thế là bao nhiêu trận chiến xảy ra , Thắng Râu thì bình chân còn Hà Trung thua tí ti . Nói chung rất vui và tốn nhiều bia .

boizach_cp

Trung Sỹ
Anh không biết, Năm nay anh không tham gia đâu, dạo này bận lắm. anh bây h bỏ bóng bàn rồi. chuyển sang đá bóng cho lành. cứ tập tành đi, có giải thì anh bảo nhé
Anh k đánh ah...chẹp2 chán nhỉ...e đag muốn nhìn năm nay a lật đổ chíh quyền he2

đứcrồngQN

Binh Nhì
Anh k đánh ah...chẹp2 chán nhỉ...e đag muốn nhìn năm nay a lật đổ chíh quyền he2

Năm ngoái anh ăn Vương Ngọc 3 - 2 rồi tưởng năm đấy lật đổ được chính quyền bao nhiu năm. nhưng đen quá lại thua 2 séc sau . Cuối cùng thành 4-3 nghiêng về Vương, Anh vào CK cũng là tốt lắm rồi. Không có Vợ anh động viên chăm sóc chắc anh loại ngay vòng gửi xe rồi em à/ Năm nay anh không tập cũng ko tham gia nữa, Đi xem vậy thôi. Em cứ tập tành đi mà đánh. B năm nay em đánh đc mà. kiếm cái đôi như năm ngoái đấy

Bình luận từ Facebook