review áo bóng bàn fake

dk.neu

Thượng Sỹ
B vào Take mà tìm, có nhiều loại ngon và giá hợp lý lắm, m mua 3 cái áo bướm rất hút mồ hôi mà thoáng mát. 220k/cái

o3ma

Đại Tá
Bác nào có điều kiện sang Japan thì mua áo Adidas xịn mà mặc, thoáng, đằng
sau lưng cũng mỏng như màn tuyn mà giá rẻ như mấy áo fake luôn ợ:

Em có 3 cái, 2 đen, 1 hồng (nhìn hơi đĩ một tí nhưng nói thật là đẹp các bác ợ),
mặc đẹp, bền, 2 năm rồi mà vẫn tươi ngon.
Cho xin link áo này đi bạn. Thanks.

Heo con

Đại Tá
Fake mà không phải Fake, hàng do đại lý hãng phân phối, sản xuất và giá cả ở VN. Khác với chuyện mấy ông ở Tân Bình, Tân Phú làm nhái.
Mình thấy mấy hàng kiểu này giá ~250-300K mặc ổn phết. Mặc cả năm rồi cũng có vấn đề gì đâu.
úp, em cũng mua mấy cái li-ning rồng tím nhìn đẹp ác

songlam

Trung Uý
Việt Nam gia công hàng may mặc cho toàn thế giới sao ko dùng hàng VN các bác? Mình mặc áo cầu lông của Codad quá ổn.

moco16

Trung Sỹ
Mấy mẫu das đẹp quá. Có bác đang bán bên mục rao vặt 300k 1 bộ linning trông đẹp. Mà ko biết có fai hàng fake ko?

dokhoa33

Đại Tá
Đa số hàng áo bóng bàn ở việt nam đều là hàng fake :3
Những ai đã và đang mặc có thể review chất lượng của nó được không ạ :3
Trước em dùng áo proning giá 125k chất lượng khá tốt, vải gai thông thoáng giờ định chuyển qua áo bóng bàn :3
quan điểm của e là chơi nghiệp dư thì khỏi cần mầu mè giống tuyển làm j, cứ ra dệt kim hà nội làm 100k 2 cái, 200 4 cái, mỗi trận làm 1 cái thay luôn, áo xịn mà ko thay với thời tiết mua này vẫn là khó chịu vì quá nhiều mồ hôi, mỗi trận 1 cái khô ráo thoải mái bác ah!!!:D còn có điều kiện thì cứ mua loại hơn trăm cũng được mỗi trận bác cũng làm 1 cái thay thì có mà thoải mái:)

nanakizhang

Đại Tá
quan điểm của e là chơi nghiệp dư thì khỏi cần mầu mè giống tuyển làm j, cứ ra dệt kim hà nội làm 100k 2 cái, 200 4 cái, mỗi trận làm 1 cái thay luôn, áo xịn mà ko thay với thời tiết mua này vẫn là khó chịu vì quá nhiều mồ hôi, mỗi trận 1 cái khô ráo thoải mái bác ah!!!:D còn có điều kiện thì cứ mua loại hơn trăm cũng được mỗi trận bác cũng làm 1 cái thay thì có mà thoải mái:)
Mình đi đánh có mỗi cáo áo cái quần. Bạn thay lắm thế, thường thì đem mấy áo mấy quần? :D

dokhoa33

Đại Tá
Mình đi đánh có mỗi cáo áo cái quần. Bạn thay lắm thế, thường thì đem mấy áo mấy quần? :D
Mỗi buổi m thay 2 đến 3 cái áo, quần 1 cái thôi :D
Xịn thì xịn chỉ thấm mồ hôi tốt thôi còn như ngoài này nắng nóng mồ hôi nhễ nhại cứ thay đi là tmai nhất :D

moco16

Trung Sỹ
QUOTE="bachikho, post: 617103, member: 7091"]nếu k phải fake thì 300 chưa mua nổi cái quần bác ợ[/QUOTE]
Đúng rồi. Hôm e ra mua giày ở linning ko có bộ nào rẻ vậy. Bác chủ bán hàng mà hỏi ko nói

unlucky_child

Đại Uý
e mới từ châu âu về và hoàn toàn đồng ý với bác, đa phần là hàng kém chất lượng, in thêm quả adidas hoặc nike cho nó là có tên tuổi. Ở bên EU, hàng chất lượng ko dưới 500k. Nên về vn e thấy giá toàn 200k e cũng thấy hơi là lạ :)

Bình luận từ Facebook