review áo bóng bàn fake

bachikho

Đại Tá
qua shop lining làm đôi áo này 290k cũng ổn (giá tag 600-750):

tosiosHD

Đại Tá
ko đánh giải chả ngại, với lại tui chơi cả tennis nên mặc đc hết :D
Vâng, chơi tennis thì ko vấn đề gì rồi. Chơi bóng bàn trong những trận độ lớn, sợ nhiều anh em kỳ kèo thôi. Thực sự nhìn cái áo màu trắng đó đẹp, ông nào da dẻ trắng trẻo, hồng hào mặc vào kết hợp với chiếc quần đen nhìn quá đỉnh luôn.

diamond

Trung Uý
Ở Úc cụ thể là Melbourne nó có một Outlet Store có đủ các hãng nổi tiếng trên thế giới như Adiadas, Nike, Puma...Áo thể thao giá chỉ từ 10AUD đến 40AUD 1 cái. (Tỷ giá 17.000VND/1AUD). Mình mua 1 loạt áo Puma xịn giá 20AUD mặc cực sướng. Tính ra chỉ 340 ngàn VND/1 áo.

o3ma

Đại Tá
Ở Úc cụ thể là Melbourne nó có một Outlet Store có đủ các hãng nổi tiếng trên thế giới như Adiadas, Nike, Puma...Áo thể thao giá chỉ từ 10AUD đến 40AUD 1 cái. (Tỷ giá 17.000VND/1AUD). Mình mua 1 loạt áo Puma xịn giá 20AUD mặc cực sướng. Tính ra chỉ 340 ngàn VND/1 áo.
Không thể so sánh thế được vì nhiều vấn đề, ở đâu biết đó thôi. Từ Úc về VN 340K rồi sẽ thành 6-700K vì thuế+phí ship+lãi+abc...( đấy là còn rẻ).

diamond

Trung Uý
Không thể so sánh thế được vì nhiều vấn đề, ở đâu biết đó thôi. Từ Úc về VN 340K rồi sẽ thành 6-700K vì thuế+phí ship+lãi+abc...( đấy là còn rẻ).

Tiền ship quần áo từ Úc về qua dịch vụ chuyên ship 13 AUD/1kg giao tại nhà luôn.

o3ma

Đại Tá
Tiền ship quần áo từ Úc về qua dịch vụ chuyên ship 13 AUD/1kg giao tại nhà luôn.
Vấn đề nữa là đâu cũng phải ai có người quen ở Úc mà mua đâu bác? Hay bác với e ta cùng nhau đánh quả áo này về bán nhỉ? :D:D:D
340K/áo+200K ship/1kg thì ngon rồi.

Bình luận từ Facebook