RAO VẶT Thượng Vàng Hạ Cám

Gadienbien

Binh Nhì
Góc rao vẶt ĐiỆn biên, lai châu

Mở góc rao vặt để anh em Điện biên ,Lai châu giao lưu buôn Bạc giả.

Last edited:

Gadienbien

Binh Nhì
Tình hình vừa rồi Đi Hà nội lấy Hàng cho vợ .,., nhân tiện ghé Vào Hỏa châu Nhìn thấy em TMB ZLC Đẹp quá Làm luôn+ Cái mặt ten05 sách tay 1390k tổng thiệt hại là 5890k Đang chờ lấy nốt cái ten80 chắc tổng thiệt hại lên đến trên 7 khoai. tình hình kinh tế hạn hẹp Nên em rao bán Cái Cốt Xiom Stra của em tuy hơi sứt mẻ giá 750k Để kiếm lại ít khoai chiều lên vào sư phạm nộp cho các anh ạ .Anh em Điện biên, LC nào có nhu cầu aloo em nhé!

HoaDB

Trung Sỹ
Tình hình vừa rồi Đi Hà nội lấy Hàng cho vợ .,., nhân tiện ghé Vào Hỏa châu Nhìn thấy em TMB ZLC Đẹp quá Làm luôn+ Cái mặt ten05 sách tay 1390k tổng thiệt hại là 5890k Đang chờ lấy nốt cái ten80 chắc tổng thiệt hại lên đến trên 7 khoai. tình hình kinh tế hạn hẹp Nên em rao bán Cái Cốt Xiom Stra của em tuy hơi sứt mẻ giá 750k Để kiếm lại ít khoai chiều lên vào sư phạm nộp cho các anh ạ .Anh em Điện biên, LC nào có nhu cầu aloo em nhé!

Chú xứng đáng xếp vào hàng Tay chơi Điện Biên đấy. anh cũng đang mơ con TMB ZLC kết mặt ten 05 (chiều mượn chú thử nghiệm xem đã mới quyết định). con Sadi của anh nó nham nhở quá rồi.

GioTayTrang

Binh Nhì
Đấu giá kiếm rỉ của Thương Gà

Kiếm Thươngga đã sử dụng nhiều năm, sứt mẻ 2 bên do va đập, Cốt không nẩy, chỉ phù hợp với thủ, không phù hợp công. là thanh kiếm vô danh, nên Sơn Ju Mông trả giá đầu tiên 500K để cho mầm non 10 tuổi tập chơi. Nếu bán chiều mang đến CLB giao hàng.
Thương gà đã có kiếm sắc hơn có lẽ tỷ lệ chấp bóng giữa các đối thủ cần phải xét lại:
Chấp tỷ số: chấp Nam 2 b séc chấp sec không. chấp Hiệp, Thanh 2 đều. Hòa Ngang cơ. Sơn Ju Mông chấp séc chấp séc không 2 b. OK

Gadienbien

Binh Nhì
Hix Ai lại đầu tư cho con trai kiếm vô danh thế . theo em thì bác nên để thằng nhỏ chơi vợt cũ của bác. bác nên đầu tư kiếm với đi .
Thôi em nghĩ lại rồi em để vợ em nó dùng cốt cũ. tết hai vợ chồng rảnh việc kê bàn chơi .

Chuyện xưa chuyện nay

:DNghe chuyện Thương gà ...nhớ ra chuyện: Có một chị chuyên buôn bán thu gom đồ sắt, nhựa cũ. Cứ đến hỏi một anh nhà có gì cũ bán không. Anh này bí quá trả lời rằng: Có, nhà tôi có một cái máy bơm nước hỏng, đang chờ thanh lí...nhưng phải chờ vợ tôi về hỏi đã. Thế là ngày nào cũng như ngày nào chị kia cũng đến gạ gẫm mua chiếc máy bơm, nhưng vẫn một câu trả lời quá cũ: Vợ tôi chưa về, chưa hỏi. Thế rồi ..một ngày kia như thường lệ chị kia lại đến hỏi. Bất ngờ thay, từ trong nhà vọng ra: Tôi đã hỏi rồi..nhưng vợ bảo máy bơm cũ nhưng vẫn cất đi để dùng.
Thì ra Thương gà vẫn tiếc đồ cũ phải không?:D

zero

Trung Sỹ
Mình ở LC không biết bạn có bán cốt không để lên đời 1 cái,Mạnh dạn trả bác 550k .có dịp bạn về Lào Cai anh em mình giao lưu

Gadienbien

Binh Nhì
Mình xin lỗi : LC Là biển Lai châu 25 bạn ạ không phải LC là Lào cai biển 24 như bạn hiểu . rất vui vì bạn ghé thăm góc rao vặt của anh em Điện biên , Lai châu . Trình của mình chỉ chơi nội bộ CLB Điện biên thôi ra ngoài không đủ tuổi.
Mình ở LC không biết bạn có bán cốt không để lên đời 1 cái,Mạnh dạn trả bác 550k .có dịp bạn về Lào Cai anh em mình giao lưu

Gadienbien

Binh Nhì
:DNghe chuyện Thương gà ...nhớ ra chuyện: Có một chị chuyên buôn bán thu gom đồ sắt, nhựa cũ. Cứ đến hỏi một anh nhà có gì cũ bán không. Anh này bí quá trả lời rằng: Có, nhà tôi có một cái máy bơm nước hỏng, đang chờ thanh lí...nhưng phải chờ vợ tôi về hỏi đã. Thế là ngày nào cũng như ngày nào chị kia cũng đến gạ gẫm mua chiếc máy bơm, nhưng vẫn một câu trả lời quá cũ: Vợ tôi chưa về, chưa hỏi. Thế rồi ..một ngày kia như thường lệ chị kia lại đến hỏi. Bất ngờ thay, từ trong nhà vọng ra: Tôi đã hỏi rồi..nhưng vợ bảo máy bơm cũ nhưng vẫn cất đi để dùng.
Thì ra Thương gà vẫn tiếc đồ cũ phải không?:D
Khà khà. Nghe chuyện này mình chớ chuyện : Mẹ già mình thường thu gom chai lọ ,sách báo của gia đình các con cái về để cuối tháng bán phế liệu thêm tiền mua trầu, cau. Một hôm bà nhặt cái can thủng(can 2 lít ) định bán, mình bảo mẹ giữ lại . lý do đơn giản vì cái can Đó từng đựng 2 lít rượu Mà mình Đã uống để tiếp Bố vợ tương lai ( giờ là ông ngoại của con trai mình ). Hôm đó 2 chú cháu uống hết đúng 2 lít và ông quyết định cho mình "thịt" con gái ông ý ặc ặc ặc.
Quay về chuyện cốt vợt .Cái vợt ghẻ của mình cũng đã thịt được nhiều cao thủ Điện biên, tính mình luôn trân trọng kỷ vật và kỷ niệm ặc ặc . Nhưng ("kỷ niệm nào cũng Đáng nhớ nhưng cứ phải quên đi:) khà khà khà .

zero

Trung Sỹ
Mình xin lỗi : LC Là biển Lai châu 25 bạn ạ không phải LC là Lào cai biển 24 như bạn hiểu . rất vui vì bạn ghé thăm góc rao vặt của anh em Điện biên , Lai châu . Trình của mình chỉ chơi nội bộ CLB Điện biên thôi ra ngoài không đủ tuổi.

Ban khiêm tốn quá,Mình theo dõi bóng bàn Điện Biên nhiều rồi ,bóng bàn quan trọng là kết bạn cùng chung đam mê ,chứ hơn nhau 1 vài bóng có là gì đâu.

HoaDB

Trung Sỹ
Khà khà. Nghe chuyện này mình chớ chuyện : Mẹ già mình thường thu gom chai lọ ,sách báo của gia đình các con cái về để cuối tháng bán phế liệu thêm tiền mua trầu, cau. Một hôm bà nhặt cái can thủng(can 2 lít ) định bán, mình bảo mẹ giữ lại . lý do đơn giản vì cái can Đó từng đựng 2 lít rượu Mà mình Đã uống để tiếp Bố vợ tương lai ( giờ là ông ngoại của con trai mình ). Hôm đó 2 chú cháu uống hết đúng 2 lít và ông quyết định cho mình "thịt" con gái ông ý ặc ặc ặc.
Quay về chuyện cốt vợt .Cái vợt ghẻ của mình cũng đã thịt được nhiều cao thủ Điện biên, tính mình luôn trân trọng kỷ vật và kỷ niệm ặc ặc . Nhưng ("kỷ niệm nào cũng Đáng nhớ nhưng cứ phải quên đi:) khà khà khà .

Xem ra chú Thương cũng hóm hỉnh và có tâm hồn nghệ sỹ đấy.

Thôi thì nhiều người cũng đã ghé thăm trang này có mặc cả, trả giá cái cốt Ghẻ của chú. anh nghĩ vầy: Giá chú đưa ra là hợp lý giá cả phù hợp với giá trị (bao gồm cả giá trị tinh thần là kỷ niệm của chú khi thay đổi tư duy về vũ khí) - anh sẽ tậu theo giá chú đưa ra hihi. nếu chú không có ý giữ cho vợ con

Last edited:

HoaDB

Trung Sỹ
Chiều nay Vợ cũ của chú Thương đã qua tay anh. Hi
Anh về mông má lại ngon như vợ mới cưới.
BH: Dán mặt TIBHAR GRIPS - URO (dày 2.0, soáy 113, K.soát 90, tốc độ 109) = 650k
FH: Dán mặt TIBHAR GRIPS (dày 2.2, soáy 115, K.soát 80, tốc độ 105) = 650K
Tổng thiệt hại quá bèo 2.050K- bằng 2/7 kiếm cuá chú - mai kiểm nghiệm kiếm mới khối chú tèo.haha

hiepdienbien

Binh Nhì
Chiều nay Vợ cũ của chú Thương đã qua tay anh. Hi
Anh về mông má lại ngon như vợ mới cưới.
BH: Dán mặt TIBHAR GRIPS - URO (dày 2.0, soáy 113, K.soát 90, tốc độ 109) = 650k
FH: Dán mặt TIBHAR GRIPS (dày 2.2, soáy 115, K.soát 80, tốc độ 105) = 650K
Tổng thiệt hại quá bèo 2.050K- bằng 2/7 kiếm cuá chú - mai kiểm nghiệm kiếm mới khối chú tèo.haha
Anh Hòa tự động viên rồi, anh làm cư dân mạng mất món hời . sơn ru mông đang trả có 500k anh làm như thế là có lỗi với nhiều người lắm đấy

HoaDB

Trung Sỹ
Chiều nay chiến thử Vợ cũ của Thương gà chuyển nhượng lại, kết quả rất khả quan.
Chiến 6 trận (với các đối thủ truyền kiếp hàng ngày) - Thắng 5 thua 1 (hầu hết các đối thủ bị dính soáy tự đánh hỏng - hoặc dính giao bóng lúc cắm lưới khi vọt ra ngoài, HìHì)
Kiếm hơi nặng do mặt FH hơi dày, bù lại kiểm soát rất tốt đặc biệt trong việc trả những cú giao bóng nhanh soáy của đối phương dễ dàng hơn rất nhiều. OK

Last edited:

Gadienbien

Binh Nhì
Thanh lý Bryce speed

Mặt vợt Đen Bryce speed mới mua 1 tuần (1,3t)chưa sứt mẻ , do không hợp với Cốt TMB ZLC Nên mình thanh lý 8 lít. . Anh em điện biên lai châu ai có nhu cầu aloo mình nhé![IMG]http://i1051.photobucket.com/albums/s430/cuongphongtaybac/SAM_2130_zps00a858b6.jpg[/IMG]

GioTayTrang

Binh Nhì
[IMG]http://i1051.photobucket.com/albums/s430/cuongphongtaybac/SAM_2135_zps0cab857c.jpg[/IMG]

Hiệp gà nên lấy lại mặt speed của thương ga mà chiến, phù hợp lối đánh của hiệp gà. Son Ju Mông cũng yêu speed lắm nhưng chơi quen ten 05 rồi. giá đó chấp nhận được

hiepdienbien

Binh Nhì
Hiệp gà nên lấy lại mặt speed của thương ga mà chiến, phù hợp lối đánh của hiệp gà. Son Ju Mông cũng yêu speed lắm nhưng chơi quen ten 05 rồi. giá đó chấp nhận được

anh goi cho thương ga rồi nếu hợp giải quyết luôn sơn ru mông nắm thông tin nhanh thế

Bình luận từ Facebook