Rao bán 2 cây sardius tem đồng có seri 100%

trungsay

Thượng Sỹ
Các bác còn băn khoăn có thể yên tâm chất lượng, thỉnh thoảng em vẫn thấy dấu nhiệt đó ở các cây vợt cũ bán trên diễn đàn nước ngoài.

meoluoitmb

Đại Tá
Mèo xin đảm bảo về chất lượng các cây vợt tem đồng mà Huy bán. 100% là hàng nhật xịn. Mèo đã mua khá nhiều của Huy rồi.

hadinhclub

Thượng Sỹ
Các bác còn băn khoăn có thể yên tâm chất lượng, thỉnh thoảng em vẫn thấy dấu nhiệt đó ở các cây vợt cũ bán trên diễn đàn nước ngoài.
"Mèo xin đảm bảo về chất lượng các cây vợt tem đồng mà Huy bán. 100% là hàng nhật xịn. Mèo đã mua khá nhiều của Huy rồi."
Thank anh Hưng và Trung say khách quan khi nói về chất lượng và nguồn hàng của mình.Mình cũng 1 lần nữa khẳng định và đảm bảo với ae nào chưa giao dịch và còn băn khoăn về sản phẩm của mình bán ra...

Ttfan2012

Đại Tá
Hàng của a Huy chất lượng chuẩn đấy. Mình lấy cây KLS tem đồng ko seri của a H về đánh thấy rất tốt. Up cho chủ thớt nào!

hadinhclub

Thượng Sỹ
Huy toàn dự trữ vũ khí tối tân ko nhỉ ? Còn hàng nào thì bày lên hết đi Huy ơi, để AE lựa chọn luôn nào. hihi
Chào anh Tuấn,hiện cũng không còn nhiều và cũng khó kiếm rồi anh à.Một cây sar đã ra đi,chỉ còn một cây...

Bình luận từ Facebook