raka7 so vs raka x ..mặt nào hay hơn ae nhj?

anh lang thang

Trung Uý
Rakza X – for maximum grip

Rakza 9 – for maximum speed

Rakza 7 – for maximum spin

Rakza 7 Soft – for maximum feeling
Hèn chi em đánh combo FH raz7 - BH raz7soft: giật phải đối thủ hãm xoáy té đ*i, còn khi đối thủ giật em hãm trái rất dễ dàng, thích trả kiểu nào ra kiểu đó.
---- Mà maximum Grip là sao vậy mọi người ???

archer

Đại Tá
Hèn chi em đánh combo FH raz7 - BH raz7soft: giật phải đối thủ hãm xoáy té đ*i, còn khi đối thủ giật em hãm trái rất dễ dàng, thích trả kiểu nào ra kiểu đó.
---- Mà maximum Grip là sao vậy mọi người ???
Grip là độ bám b ạ. Có lẽ như Ten 25, bóng xoáy chạm vuông góc vào bề mặt này sẽ nảy ra "góc phản xạ" lớn nhất, tức là bị ăn xoáy nhiều nhất.

gaumeo

Đại Tá
mình đánh korbel giờ đang tính chuyển sang jun zlc không biết R7 có hợp không nữa
Nếu bác chơi jun em nghĩ có khi còn thừa lực. Nếu chơi xa bàn thì em chịu, ko bàn được vì em toàn đánh ôm bàn. Trước em dùng R7 với TMB ZLC thấy hơi nảy quá

tosiosHD

Đại Tá
Nếu bác chơi jun em nghĩ có khi còn thừa lực. Nếu chơi xa bàn thì em chịu, ko bàn được vì em toàn đánh ôm bàn. Trước em dùng R7 với TMB ZLC thấy hơi nảy quá
Đại ca trải nghiệm em Evolution EL-P thế nào rồi. Em vừa mua giúp thằng em 1 em EL nữa, nó đánh BH sướng tê người, kiếm được bao nhiêu bia, gọi em đi uống suốt mà bận chưa đi được đấy.

gaumeo

Đại Tá
Đại ca trải nghiệm em Evolution EL-P thế nào rồi. Em vừa mua giúp thằng em 1 em EL nữa, nó đánh BH sướng tê người, kiếm được bao nhiêu bia, gọi em đi uống suốt mà bận chưa đi được đấy.
Chơi hay, mỗi tội bền quá, đánh mãi mà vẫn như lúc mới lấy của chú

tosiosHD

Đại Tá
....mỗi tội bền quá....
Bác lại nói câu này làm em bật cười. Hôm nọ em vừa bình luận về độ bền của đôi giầy, thằng em người quen nó nói giầy đi mấy năm không hỏng, em nói vui với nó là ...ko nhất thiết phải bền như vậy đâu...mà bị nó mắng cho té tát đấy.
Bác thấy mút này chơi hay chứ, độ bền thế là ok ko? gấp mấy lần Ten nhỉ?

Bình luận từ Facebook