Ra mắt CLB bóng bàn Thành phố Việt Trì

ra mat clb bb.jpg

Hưng Hà VT

Trung Uý
Bác

ko thấy là Ủy ban nhân dân TP việt trì đó à. CLB của các Cốp đó. Dân thường ai dc vào đó mà chơi
Không biết thì hỏi,có gì đâu mà bác bắt lỗi. Ở đâu thì em không biết,chứ ở Việt Trì nhà em,ngoài giờ hành chính người dân vào trong đó nếu để chơi thể thao thì thoải mái. trước em đã từng vào ủy ban thành phố chơi Cầu Lông rồi nên em biết. Em cũng là người Việt Trì mà em cũng đang thắc mắc về địa chỉ chơi đây này Bác này ????

Hưng Hà VT

Trung Uý
Tóm lại là em vẫn chưa biết CLB quê mình ở đâu :(
CLB Ủy Ban thì em cũng chưa rõ! Nhưng ở Việt Trì thì nếu Bác trình cao một chút thì vào CLB Làng SOS,còn nếu thích đánh đôi thì Bác vào CLB Công ty may chỗ ông Lãm ở đối diện rạp Hòa Phong.

Xin đính chính là không phải CLB của ỦY BAN các bạn nhé. Đây là CLB được UB cấp phép để sau này có thể đủ tư cách pháp nhân tham gia các giải lớn của TP cũng như tỉnh. Còn địa điểm thì ở Tại Công Ty Toàn Thịnh, đường Nguyễn Du kéo dài. Bất cứ ai muốn chơi ĐỀU ĐƯỢC TIẾP ĐÓN NHIỆT TÌNH. Cơ sở vật chất rất tốt, anh em đam mê. Mời các Cao Thủ đến chơi giao lưu nhé

Hưng Hà VT

Trung Uý
Xin đính chính là không phải CLB của ỦY BAN các bạn nhé. Đây là CLB được UB cấp phép để sau này có thể đủ tư cách pháp nhân tham gia các giải lớn của TP cũng như tỉnh. Còn địa điểm thì ở Tại Công Ty Toàn Thịnh, đường Nguyễn Du kéo dài. Bất cứ ai muốn chơi ĐỀU ĐƯỢC TIẾP ĐÓN NHIỆT TÌNH. Cơ sở vật chất rất tốt, anh em đam mê. Mời các Cao Thủ đến chơi giao lưu nhé
Toàn Thịnh có phải là chỗ anh Thắng thổ tang không chú ! hay quá, cuối tháng cháu về,sẽ qua đó ngay ^^

Hưng Hà VT

Trung Uý
Hôm trước Cháu thấy Anh Tùng có viết bài về CLB này rồi,nhưng cháu tưởng nó là cơ sở 2 của CLB SOS. hôm nay nghe Chú nói thì cháu mới biết nó có tên là CLB BB Thành Phố Việt Trì .

o3ma

Đại Tá
Ôi. Thế này thì Thấp Thủ thì đứng ngoài nhìn vào rồi. :)

Bình luận từ Facebook