Quấy quả nơi văn hoá nhất thủ đô

Drhongson

Đại Tá
thông báo kết quả từng trận đi các bác ơi!!!

Kết quả nguội các trận đấu :

LLTT - Tuấn Anh : 0-3 ( nát hàng)
LLTT - Chung Tây ban nha : 3-2 ( trận này Chung chơi theo kiểu CCCP)
TS7 - Bình râu (+2) : 2-3
TS7 - Tuấn Anh : 3-1
TS7 - Chung tây ban nha : 0-3
Spy - Chung Tây ban nha : 3-2
Spy - Bình râu (+2) : 3-1
Spy - bác Bằng (+6) : 1-3

cari3h

Moderator
Anh cũng phải chân dạng tay cong cho giang hồ người ta sợ

]

Giám đốc chuyên môi giới...lợn cắp lách trông ra dáng phết, các bác nhể?:p

tuấn số 7

Thiếu Uý
Kết quả nguội các trận đấu :

LLTT - Tuấn Anh : 0-3 ( nát hàng)
LLTT - Chung Tây ban nha : 3-2 ( trận này Chung chơi theo kiểu CCCP)
TS7 - Bình râu (+2) : 2-3
TS7 - Tuấn Anh : 3-1
TS7 - Chung tây ban nha : 0-3
Spy - Chung Tây ban nha : 3-2
Spy - Bình râu (+2) : 3-1
Spy - bác Bằng (+6) : 1-3

Thấy LLTT nát trước anh Tuấn Anh cởi trần nên em đành dành hết sức trả thù cho chú LLTT, hết sức oánh các trận sau vì vừa oánh giải xong. Mà hôm nào lượt về thế bác Huy để em cho các bác Cung về đúng giá trị thật của mình. Hihi. Bác rủ được thêm bác HR thì càng tốt bác Huy à!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Thấy LLTT nát trước anh Tuấn Anh cởi trần nên em đành dành hết sức trả thù cho chú LLTT, hết sức oánh các trận sau vì vừa oánh giải xong. Mà hôm nào lượt về thế bác Huy để em cho các bác Cung về đúng giá trị thật của mình. Hihi. Bác rủ được thêm bác HR thì càng tốt bác Huy à!

Hôm nay mới sờ đến vợt, anh bị nát hết cả hàng họ đây này.... :mad:

Nói riêng với cô Cà: Trông bác Spy thế thôi nhưng lại "vô hại" với phụ nữ (không muốn nói là nhiều phụ nữa căm ghét!!!) thèm Bia

Drhongson

Đại Tá

Để tuần này lên kế hoạch đại chiến Văn hoá Cung, các chú cứ chuẩn bị sức khoẻ và Polyme đi.
Hôm qua điều con Hangruoi ra Trảm phong quán để nắm bắt tình hình thấy con còn yếu nhưng mồm vấn lải nhải chém với giết. Sau vụ Việt xô là đến vụ Yên Hoà, hiện vẫn còn cầm 3 lít đặt cọc của HR quyết phải giữ lại dù con hôm qua cứ đòi nằng nặc.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Để tuần này lên kế hoạch đại chiến Văn hoá Cung, các chú cứ chuẩn bị sức khoẻ và Polyme đi.
Hôm qua điều con Hangruoi ra Trảm phong quán để nắm bắt tình hình thấy con còn yếu nhưng mồm vấn lải nhải chém với giết. Sau vụ Việt xô là đến vụ Yên Hoà, hiện vẫn còn cầm 3 lít đặt cọc của HR quyết phải giữ lại dù con hôm qua cứ đòi nằng nặc.

Thế phải dụ ra đập nát hàng chứ chẳng đùa.Láo nháo pháo ăn xe là ko đc.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chiều qua vì lý do rất quá khích giữa 2 bên mà diễn ra trận lượt về đầy chât đao búa giữa nhóm Cung Văn hóa và nhóm tranh thủ Huy dao mẻ cùng T7, LLTT sống điềm đạm giản dị cũng lẽo đẽo theo làm chút phóng sự mang tính thời cuộc. Trong mọi cuộc chiến ko mấy khi thích đứng với tranh thủ bởi lối oánh thủ và rất yếu đuối làm cho đồng đội thường nhụt chí chiến đấu. Với tầm nhìn xa nên băng phái Cung Văn hóa do Trung "ma sát" cầm đầu tính san phẳng mấy hàng hiệu đã chiêu binh thêm Long "cầu Khỉ" lệnh tập chung cùng Tuấn Anh và Hưng( mấy nhân vật này chưa có nick name bởi mức độ hành tẩu chưa cao).

Với những lời hoa văn của tranh thủ đã đưa tới viẹc sắp đội hình do T7 cầm bút để rồi đưa tranh thủ lên chủ lực và rồi anh mạng hỏa đốt liên tục khiến cho tí nữa thất thoát hàng tỉ đồng cho vai trò chốt trận 4, đội Cung tưởng chừng như cầm phần thắng trong tay khi tiên phong Trung ma sát sau lần thịt T7 3 ốc ở trận lần trước. Thế trận cực kì nguy hiểm nhưng 1 chút bản lĩnh của tiên phong 1 T7 đem lại kết cục thắng lợi trong gang tấc và đem vả vang cho mầu cờ! Hú hồn đứng với tranh thủ!

Bài viết này chỉ có tính minh họa về tình hình chứ tính chất thật của vấn đè rất phức tạp!

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Quay lại với Cung chỉ với nhiệm vụ san phẳng CLB bởi nơi văn hóa này lại có vài phần tử rất chi manh động và tính chuyện chống phá chế độ do cao thủ Trung "ma sát" cầm đầu. Chiều 24/8 từ 3 phía Đông , Nam , Bắc đã đổ bộ vào lúc 17h30 do T7 hướng Đông, LLTT hướng Nam còn tranh thủ hướng Bắc ập vào.

Nơi văn hóa yên bình này bên trong chứa đựng rất nhiều âm mưu và bom sinh học nằm trong tay chúa đảo Trung "ma sát"

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Cao thủ T7 phải nhẩy dây lên xử lý 1 trong những sát thủ được trưởng nhóm Cung thuê về

Nhưng sát thủ này ko phải vừa nên cũng cực kì hung hãn tung ra các chiêu đầy ám khí

Nhưng bằng bản lĩnh và đầy chất nghiệp vụ nên T7 đã cho sát thủ này 3 đinh đóng ván hạ huyệt ngay áo xanh mang tên Long "cầu khỉ"

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm qua thật là ngày may mắn khi T7 oánh 3 trận mà toàn thắng tỷ số 3-0 nên uống bia cũng hơi mất ngon vì ra ít mồ hôi quá!!! Chú LLTT giao nhiệm vụ anh phải thắng anh Long " cầu khỉ" thì anh ăn 3 ốc rồi đó chú. Hehe.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Trận đồng đội hôm qua bác Spy và cậu LLTT đã chơi rất Văn hóa, làm T7 phải căng người oánh trận cuối cùng. May mà có chiến thắng!!!

Bình luận từ Facebook