Quảng Ninh - Bán Gergely anpha 99,999%

szlc

Thượng Tá
Cây này mua mới bao nhiêu anh nhỉ, GA này từ lúc sinh ra có mấy loại cán hả anh, em thích GA vì cái cán của nó, em đánh thử ga của ông anh cùng chơi, sợ nó có 2 loại cán thì mua nhầm...

doantronghoan

Trung Tá
Cây này mua mới bao nhiêu anh nhỉ, GA này từ lúc sinh ra có mấy loại cán hả anh, em thích GA vì cái cán của nó, em đánh thử ga của ông anh cùng chơi, sợ nó có 2 loại cán thì mua nhầm...
Mình chỉ được nhìn thấy 2 loại cán: FL và ST.
ST thì chưa cầm nhưng Fl thì đúng là cán cầm thích thật.
Chúc A Mèo đắt khách nhé!!!!!!

bongbanST

Trung Uý
Chào Anh Hưng !
Anh khỏe chứ ? lâu quá ít thấy Anh lên D Đàn .dạo này Anh Hưng còn săn Sardius k ? Em nhớ không lầmAnh có cây Sar mua ở TusKey thì phải ???? À Anh còn đánh cây LPS không vậy Vài hàng thăm Anh .Em Giàu bongbanST.tks.

xukaka

Đại Tá
Cây này quen quen.....ah đúng rồi...giống cây của mình. GA có vẻ đẹp hào hoa....giật bóng, đấm bóng hay nhưng gặp kiểu "backhand cẳng tay trên bàn", "giật bóng chuội" thì lại gác vợt thôi.

meoluoitmb

Đại Tá
Chào Anh Hưng !
Anh khỏe chứ ? lâu quá ít thấy Anh lên D Đàn .dạo này Anh Hưng còn săn Sardius k ? Em nhớ không lầmAnh có cây Sar mua ở TusKey thì phải ???? À Anh còn đánh cây LPS không vậy Vài hàng thăm Anh .Em Giàu bongbanST.tks.
============
A, chào Giàu, anh vẫn khỏe, giờ ko còn săn sardius nữa rồi, chán là đằng khác, vì đã từng có và múc tất cả các đời của em nó. L.P.S anh vẫn còn.

Bình luận từ Facebook