Quảng Nam giải hạng phong trào lầnI

nam_chem

Trung Uý
Được sự thống nhất của TTTDTT TP và theo nguyện vọng của đông đảo các thành viên tham gia CLB bóng bàn TP Tam Kỳ. CLB TP TAM KỲ sẽ tổ chức giải bóng bàn hạng phong trào cho các vận động viên tham gia, đây là giải được tổ chức đầu tiên kể từ khi chính thức thành lập CLB TPTam Kỳ. Giải chính thức diễn ra vào ngày 22/09/2013 với sự tham gia khoảng trên 30 vận động viên đang tham gia tại CLB. Đây là sự khích lệ và động viên không nhỏ cho các vận động viên đam mê trái bóng tròn và là một nổ lực lớn của chủ sới A Sang và những người đam mê bóng bàn nhằm thực hiện quá trình xã hội hóa bóng bàn đối với một tỉnh đang còn khó khăn như Quảng Nam. Rất mong được sự góp ý của tất cả anh chị em gần xa để giúp phong trào bóng bàn Quảng Nam ngày càng phát triển hơn nữa! Trân trọng!

thaythuydn

Đại Tá
Được sự thống nhất của TTTDTT TP và theo nguyện vọng của đông đảo các thành viên tham gia CLB bóng bàn TP Tam Kỳ. CLB TP TAM KỲ sẽ tổ chức giải bóng bàn hạng phong trào cho các vận động viên tham gia, đây là giải được tổ chức đầu tiên kể từ khi chính thức thành lập CLB TPTam Kỳ. Giải chính thức diễn ra vào ngày 22/09/2013 với sự tham gia khoảng trên 30 vận động viên đang tham gia tại CLB. Đây là sự khích lệ và động viên không nhỏ cho các vận động viên đam mê trái bóng tròn và là một nổ lực lớn của chủ sới A Sang và những người đam mê bóng bàn nhằm thực hiện quá trình xã hội hóa bóng bàn đối với một tỉnh đang còn khó khăn như Quảng Nam. Rất mong được sự góp ý của tất cả anh chị em gần xa để giúp phong trào bóng bàn Quảng Nam ngày càng phát triển hơn nữa! Trân trọng!
Nếu không đặt nặng vấn đề thắng thua ,thì theo mình nên tổ chức giải phong trào MỞ RÔNG Tam Kỳ (open)để ace Đà nẳng,Quảng ngải vào tham gia cho vui.

thoatk

Thượng Tá
Nếu không đặt nặng vấn đề thắng thua ,thì theo mình nên tổ chức giải phong trào MỞ RÔNG Tam Kỳ (open)để ace Đà nẳng,Quảng ngải vào tham gia cho vui.

Nói thế nào nhỉ: "giải phong trào" = Tất cả các người chơi bóng bòng tại TP Tam Kỳ - các VĐV hạng A(tam Kỳ) - các VĐV hạng B(Tam Kỳ). Tóm lại, tránh từ "C" ấy mà. Đây là những người chơi mặc dù không hay, nhưng là những người đầy tâm huyết và siêng năng nhất CLB Tam Kỳ. Hy vọng một ngày không xa họ sẽ lên hạng.

drmatchetzoola

Đại Tá
YẾu thƯỜng quân

Yếu thường quân: drmatchetzoola ủng hộ 1 thùng bia và 1 con gà, trị giá 5 xị: tương đương 500.000 VNĐ. Ban tổ chức thổi cho mình xem điều lệ và số TK để mình gởi (mình đang đi điều trị Ung thư ở Singapor, hết liệu trình cuối tháng mới về), chúc giải thành công tốt đẹp!

thoatk

Thượng Tá
chán bác Drmatchet quá, mau mau xuông CLB để tập cho e rinh mặt vợt nè, đang định mua nhưng đang có giải nên chờ nhận giải. Mọi người tập dữ lắm. c.anh đang nhờ Tài 3 tập, phát thì đang cố để lên hạng. e chết đến nơi rồi, S.O.S.

nam_chem

Trung Uý
Yếu thường quân: drmatchetzoola ủng hộ 1 thùng bia và 1 con gà, trị giá 5 xị: tương đương 500.000 VNĐ. Ban tổ chức thổi cho mình xem điều lệ và số TK để mình gởi (mình đang đi điều trị Ung thư ở Singapor, hết liệu trình cuối tháng mới về), chúc giải thành công tốt đẹp!

Rất chân thành cám ơn bác dr! Bác dr cứ nộp TK cô Nhung là được. thanks!

xinvmc

Trung Uý
Chúc CLB Tam Kỳ- Quảng Nam tổ chức giải thành công tốt đẹp.
Chúc phong trào bóng bàn TP Tam Kỳ ngày một phát triển hơn nữa.
Hẹn gặp lại các anh em TP Tam Kỳ một ngày không xa.
Thân !!!

Drhongson

Đại Tá
Trời , lâu nay mình cứ nhắc và có ý mong chờ các bài viết độc đáo của bác mãi Drmatchet, đâu biết bác đang đi xa trị bệnh .
Mong bác mau khỏe và lại tung hoành bàn bóng bàn bia bàn phím , lại đờn ca hát xướng tình ca nhạc Trịnh nữa nhé .

Last edited by a moderator:

nam_chem

Trung Uý
Chúc CLB Tam Kỳ- Quảng Nam tổ chức giải thành công tốt đẹp.
Chúc phong trào bóng bàn TP Tam Kỳ ngày một phát triển hơn nữa.
Hẹn gặp lại các anh em TP Tam Kỳ một ngày không xa.
Thân !!!

Thay mặt ae bong bàn Tam Kỳ nam rất cám ơn; hẹn gặp ngày gần nhất!

Last edited:

nam_chem

Trung Uý
Có "Open" ko anh ơi, để e với mấy a mấy chú ở Qngai~ ra tham gia với :zingme3:

Giải này coi như trù bị cho những dự kiến sắp tơi, nếu tổ chức open thì chắc Quảng Ngãi là đơn vị trong danh sách đầu tiên. Thanks!

drmatchetzoola

Đại Tá
Ẩn số hạng B Tam Kỳ Quảng Nam

- Đầu tiên có thể nói chủ xướng Nam_chém đổi lại tên topic :"Quảng Nam giải hạng phong trào lần I", có mấy điều chưa hợp lý tạo sự nhầm lẫn trong và ngoài CLB, trong và ngoài thành phố Tam Kỳ, trong và ngoài tỉnh Quảng Nam. Giải này là giải CLB, dành cho khoảng 30 mem đang tham gia tại CLB TP Tam Kỳ (TTTC) chứ không phải Quảng Nam chung, thêm nữa nên gọi là "giải phong trào" chứ không phải "giải hạng phong trào" hoặc gọi là "giải phân hạng CLB BB TK lần thứ nhất" nghe kêu hơn:zingme21:.
- Giải lần này mình khoái một con gà kiến, ẩn số cho hạng B: xin giới thiệu anh Nở
Người ngồi thứ 4 tính từ bên trái sang, mặt mày hiền từ ngơ ngát là anh Nở

Anh Nở có lối đánh toàn diện, đa dạng với cú bạt "thần sầu quỷ khấp". Nhược điểm là tâm lý thi đấu còn ảnh hưởng ngoại cảnh. Giải này đội hình B gặp ảnh là một rào vượt khá khó khăn cho nhiều người. Vừa rồi anh ấy có sản xuất được máy bắn bóng thành công và đang trên đường hoàn thiện và nâng cấp. Drmatchet xin được quay clip máy này nhưng xin hoài mà ảnh chưa chịu cho và còn định làm từ thiện 10 cái máy gởi cho quỹ người khuyết tật, chất độc màu da cam và làng SOS, là hiệp sĩ có nhiều nghĩa cữ đẹp với trẻ em và đặc biệt là phụ nữ.

nam_chem

Trung Uý
Nam_chem rất chân thành cám ơn những góp ý chân thành của bác Dr. Đây về ngôn từ đúng thật chưa sát đúng, tuy nhiên trong nội dung chính thức cũng đã có phần nói về việc giải chỉ diễn ra trong Tam Kỳ; tuy nhiên những lời góp ý của bác rất đúng và chính xác, nam_chem sẽ rút kinh nghiệm.
Còn ẩn số thì em thích cái bác ngồi gần chị vy hơn, bởi bác này có lối đánh tinh quái, chuyển biến liên tục, có thể nói bác này nhún một cái là bay từ bên ni bàn sang bên kia bàn (kinh đời).

drmatchetzoola

Đại Tá
Nam_chem rất chân thành cám ơn những góp ý chân thành của bác Dr. Đây về ngôn từ đúng thật chưa sát đúng, tuy nhiên trong nội dung chính thức cũng đã có phần nói về việc giải chỉ diễn ra trong Tam Kỳ; tuy nhiên những lời góp ý của bác rất đúng và chính xác, nam_chem sẽ rút kinh nghiệm.
Còn ẩn số thì em thích cái bác ngồi gần chị vy hơn, bởi bác này có lối đánh tinh quái, chuyển biến liên tục, có thể nói bác này nhún một cái là bay từ bên ni bàn sang bên kia bàn (kinh đời).

Giải này Drmatchetzoola làm yếu thường quân và trọng tài chứ không tham gia, mình đang ôn luyện công tại trường Y tế và tại gia để chuẩn bị thi Chuyên khoa II, ngày nào cũng hồi hộp, lo lắng, tâm trạng bất an, học bài không thuộc, ăn nhậu không thấy ngon, huống hồ chơi bb, nhưng vẫn dành thời gian mặt dù có ít hơn, với lại bệnh tình đang ở giai đoạn 3, thêm 1 giai đoạn nữa là đi Gò Trời.

drmatchetzoola

Đại Tá
Kính thưa các loại chủ

Nhân tiện mình ghé topic và mở thêm chuyên mục phụ để chém về các loại chủ như: chủ sới, chủ nhiệm, chủ công, chủ nợ, chủ thầu, chủ bàn, chủ nhà, chủ công ty, chủ doanh nghiệp ...

1. Chủ sới:
Trần Vĩnh Sang (bên trái)

Anh đang tham gia premiership 2013 Đà Nẵng ở đội Ứng Nhiên hạng B1. Hiện đang quản lý 2 CLB tại Tam Kỳ, là người đi đầu cho BB Tam Kỳ thời kỳ đổi mới; là người nhiệt tâm, nhiệt huyết, nhiệt tình, nhiệt liệt trên mọi mặt trận bb. Anh là người đi sau rất nhiều người về chuyên môn, nhưng tố chất năng khiếu và sự rèn luyện học hỏi đã đưa anh tầm nhất nhì Quảng Nam bây giờ.
Sang sử dụng tay trái, công thủ toàn diện, đa dạng, thông minh, linh hoạt. Đặc biệt nếu không có sới anh Sang thì không biết ace sẽ chơi ở đâu và dừng lại ở tầm nào và bb Tam Kỳ sẽ ra sao nữa, mọi người vẫn thầm cảm ơn chủ sới Sang điều này! Tất nhiên ở giải này ảnh là ứng cử viên vô địch hạng A của TTTC

Radical

Moderator
Nam_Chem xài số đt nào vậy ???
Gọi số 0964... ko được.

Định nhờ Nam ghé CLB chỗ anh Sang lấy cây vợt của Sơn Quảng Ngãi hôm nọ ra chơi để quên, gửi Bưu điện hoặc xe đò giúp mình với nhé. (Mình gọi A.Sang rồi nhưng ảnh bận quá ko đi gửi được)

Nếu gửi xe đò thì ghi tên số điện thoại của mình tới Bến xe họ gọi mình ra lấy.
Còn gửi bưu điện thì địa chỉ của mình dưới chữ ký nhé.

Thanks !

drmatchetzoola

Đại Tá
Nữ chủ tướng Tam Kỳ TTTC

Xin giới thiệu: Chị Vi, ngồi bên trái, trước mặt luôn có bình rượu.

Chị đi cùng bb Tam Kỳ đã hơn 20 năm, là cây bb lão tướng nữ, kể cả nam Tam Kỳ, luôn tham gia giải cùng đội nam hạng B, vì vậy mấy ông nam hạng B khi đánh thua thì cho rằng "thả phụ nữ", khi may mắn đánh ăn thì bảo phụ nữ "ấy mà". Giải lần này Vi sử dụng cú ve sở trường và cú bạt bóng bằng mặt gai công. Mình luôn ủng hộ chị Vi vô địch đơn nam hạng B mùa giải này. Chúc chị thành công!

ro_nguyen

Thượng Tá
chúc CLB Tam Kỳ có một giải đấu thành công !!!!! anh em Đà Nẵng rất mong một ngày ko xa đội Tam Kỳ sẽ góp mặt tại các giải đấu ở Đà Nẵng

drmatchetzoola

Đại Tá
Còn 2 ngày nữa, đề nghị anh Nam_chem (trưởng ban tổ chức) công bố danh sách các VĐV tham gia và khoản kinh phí hiện có để drmatchetzoola nghiên cứu lên lịch và đặt tiệc tại nhà hàng Long Phụng.
Thực đơn dự kiến như sau:
- VĐV, cổ động viên, khách mời: khoảng 120 người
- Đặt 12 bàn lớn
- Sử dụng toàn bộ bia Heineken chai nhôm Pháp
- Các món đặc sản biển và rừng đơn giản như: Tôm hùm, Cua, Mực và thịt rừng các loại
Có khó khăn gì đề nghị ban tổ chức cứ để công ty vàng bạc và đá quý của vợ mình hỗ trợ sau nhé. Hẹn! :zingme71:

Bình luận từ Facebook