Quá dị...

seven25

Trung Uý
E không biết chiêu này có dám áp dụng vào lúc lâm trận không,nhưng đây là lần đầu tiên e thấy chiêu này các bác ợ thèm Bia
[video=youtube;ZX9UK-SWhr8]http://www.youtube.com/watch?v=ZX9UK-SWhr8[/video]

Ttfan2012

Đại Tá
Kể ra trong tình huống séc chung kết của trận chung kết mà mình dẫn 12-11 mà đối thủ giao bóng thì có thể áp dụng quả này được đấy. Bia

meoluoitmb

Đại Tá
bất ngờ, zật mình, ngỡ ngàng rồi cười ngưỡng mộ nếu tình huống này sảy ra trong 1 trận đấu chính thức.

huydas

Đại Tá
Có cái gì k tập mà làm thành thạo dc đâu bác,cái đáng nói là nghĩ ra để mà tập thôi thèm Bia

À...nếu nghĩ ra thì mình đoán là phương tây họ còn nghĩ ra nhiều trò hay hơn người Á mình bạn ak

meoluoitmb

Đại Tá
À...nếu nghĩ ra thì mình đoán là phương tây họ còn nghĩ ra nhiều trò hay hơn người Á mình bạn ak

vào xem không thank thì thôi lại còn đòi hỏi phương tây, phương bắc nữa à, bực mình với chú, Chiều lên cứu hỏa nhé, vẫn cất chú 3 nhát. ok

trungsay

Thượng Sỹ
Quả này em oánh được đó các bác, móc vợt sau lưng, luồn vợt qua.......háng, em cũng chơi được hết, keke

Tosios

Đại Uý
Đúng là nhìn thích thật đấy, nếu được dùng trong trận đấu chính thức thì thích nhất là nhìn ánh mắt ngỡ ngàng của đối thủ. :D

Bình luận từ Facebook